Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
mấy cái topic kiễu này có ích lợi gì đâu đa số điều vô xem koi có update tình hình gì khác ko chớ đâu phải cần mấy cái ''update load '' đâu mirinda củng biết điều này mà , update tình hình thì ko ai giống ai hết , có người nói load tốt có người ngồi ngáp , cứ tình hình này cho dù ra ver xx thì củng z thôi vô đọc mấy cái từ lóng '' load tốt, p2p, xd cannot, submitting, we sory, ptp, fpt,thịt heo,,,'' đến phát nhàm ......:binhsua56::binhsua56::binhsua56::binhsua56::binhsua56:
ai đồng ý thì dơ 2 tay lên
đồng ý là nó nhàm nhưng chính từ cái nhàm đó mà biết lúc lào nên đánh nên nghỉ đấy

mấy cái topic kiễu này có ích lợi gì đâu đa số điều vô xem koi có update tình hình gì khác ko chớ đâu phải cần mấy cái ''update load '' đâu mirinda củng biết điều này mà , update tình hình thì ko ai giống ai hết , có người nói load tốt có người ngồi ngáp , cứ tình hình này cho dù ra ver xx thì củng z thôi vô đọc mấy cái từ lóng '' load tốt, p2p, xd cannot, submitting, we sory, ptp, fpt,thịt heo,,,'' đến phát nhàm ......:binhsua56::binhsua56::binhsua56::binhsua56::binhsua56:

mình dơ 2 tay vote cho bạn 1 phiếu ra khỏi cái topic này :binhsua08:
load chậm lại rồi, nghỉ trưa thôi

mình dơ 2 tay vote cho bạn 1 phiếu ra khỏi cái topic này :binhsua08:
load chậm lại rồi, nghỉ trưa thôi

tình hình khác là tình hình j? anh em trong này cập nhật liên tục để chiến chứ mún tình hình j nữa????? ngừi ta có sao nói vậy để anh em bit còn không tin thì chiến thử rùi cho anh em bit thực sự có vậy không vì mỗi nhà mạng, mỗi sv, mỗi mốc h có tốc độ load khác, còn bạn mún j hơn thế?????/?

Nói xàm kiểu này lần nữa là tự hiểu nhé ! :binhsua08:

FPT 10 id server P&P speed 16 :binhsua75: ko code sorry + tam giác, sub cũng ít:binhsua76:

> 8 acc là làm ngon rùi, thỉnh thoảng có cant' sub nhưng quan trọng là ko có sorry , tranh thủ chiến nhé , ngày đầu tiên làm lại ổn ghê ! :binhsua03:

6 acc, pixtyler, loadd chậm lắm, FPT, xuanduc

Mạng 3g vịt teo đây:binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading