Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #, WAR=BAN) !!! (ver29!!)

Status
Not open for further replies.
bác cho em hỏi làm sao để no hiện số tiền lên vậy
gõ id chủ hiện $ lên mừ, hi. m cũng phải dùng tới id chủ gõ. vẫn có sự phân biết giữa acc ít code và nhiều code(cũ).
Cant connect vs loading liên tục:binhsua76: pix&pro. vnpt

bác cho em hỏi làm sao để no hiện số tiền lên vậy

id chủ hoặc là những hiện tượng lạ như id đăng ký trước 14.2 chưa vào group thì có hiện xiền lên
load sao rùi đồng bào ?

id chủ hoặc là những hiện tượng lạ như id đăng ký trước 14.2 chưa vào group thì có hiện xiền lên
load sao rùi đồng bào ?

vừa đánh, vừa xem phim + chat vẫn còn tgian :))
đã chậm còn cant lia lịa
FPT, pixtyper

vừa đánh, vừa xem phim + chat vẫn còn tgian :))
đã chậm còn cant lia lịa
FPT, pixtyper

ngủ thoai, hay xem 127 hours hem nào? hay the adjustment bureau nhỉ? thui quyết định: ngủ

mọi người load tốt chứ sao cứ can với loading hoài thế.hix

hố hố lần đầu tiền đc pix pay trong vòng 2 h =)) , chốt danh sách xong , 2 tiếng là có tiền tiêu , cầu mong pix càng ngày pay nhanh cho anh em captra như thế và không còn bị điên loạn nữa .
:binhsua79::binhsua79:

Giờ này rồi mà load vẫn còn chậm wwa 7acc ko đủ đánh.ko dám logg thêm tại load ko đều.lúc ra ầm ầm lúc pải đợi @@

hố hố lần đầu tiền đc pix pay trong vòng 2 h =)) , chốt danh sách xong , 2 tiếng là có tiền tiêu , cầu mong pix càng ngày pay nhanh cho anh em captra như thế và không còn bị điên loạn nữa .

wmz phải không bạn lr 2 hôm nay nó còn chưa rs cơ :D

Anh em dẹp cái pay lại nhé. Có gì cho vào đây hộ cái:
http://mmo4me.com/showthread.php?40735-Moi-ngay-1-proof-cac-van-de-ve-wmz-va-LR-ver-2-

Pix load tốt có cant connec và sorry bắt đầu xuất hiện từ lúc 2h.

proof mới pay trong đêm nay , mà ấn nút pay luc 9 h 35 mà nó chốt danh sách và pay cho nè , pix thì hiện vấn đề pay đang ổn định lại
Tính từ lúc 9 h 35 ấn pay thì 11h 36 nó đã pay cho , khoảng có 2 tiếng thui , chúc anh em thanh công nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week