Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #)

Status
Not open for further replies.
ko hĩu sao mà lên pri liên tục@@ có bác nào bik khác phục giúp mình đi.:(( cả đội hình 0 bây giờ toàn 1 2 3 5 9,làm ăn gì nỗi:((

gõ nửa tiếng thôi thì pause lại, hạn chế đc tăng pri, nhớ đánh đúng nhiều, sai nhiều thì thôi, có thủ thuật giời vẫn tăng

nhưng mà cũng chả hiểu, đánh 1 con 3 xuống 1 r out, sáng dậy vào check lại lên 3 lolz

còn 1 con 2 không dùng sáng dậy check lên 3, hôm nay là ngày tăng pri thế giới lolz

ko bít tình hình đang thế nào nhưng đúng thật là Pri rất thất thường, ko gõ cũng nhảy mà gõ cũng nhảy luôn :-s
Bonus cái hình sau mấy ngày test acc (mỗi ngày gõ 1 tí thôi vì ko cày đêm); lâu ko có cày Pri mà lần này "lộc lá" quá, nguyên 1 Group luôn :

gõ nửa tiếng thôi thì pause lại, hạn chế đc tăng pri, nhớ đánh đúng nhiều, sai nhiều thì thôi, có thủ thuật giời vẫn tăng

nhưng mà cũng chả hiểu, đánh 1 con 3 xuống 1 r out, sáng dậy vào check lại lên 3 lolz

còn 1 con 2 không dùng sáng dậy check lên 3, hôm nay là ngày tăng pri thế giới lolz
dánh 30 phút này ko tăng thì 30 p sau nó cũng tăng =)) pri code cao thì tớ toàn gõ 2 tiếng nó mới nhãy code tăng hoặc giãm !
cũng có máy cái pri 0 ko gõ , hom sau vào xem cũng tăng len pri 1 nè :binhsua10:
up date cái nhĩ : pri 0.1 gõ tốt ! =)) 4,5 thì ko gõ vì sao tự hiễu :binhsua79:

ko bít tình hình đang thế nào nhưng đúng thật là Pri rất thất thường, ko gõ cũng nhảy mà gõ cũng nhảy luôn :-s
Bonus cái hình sau mấy ngày test acc (mỗi ngày gõ 1 tí thôi vì ko cày đêm); lâu ko có cày Pri mà lần này "lộc lá" quá, nguyên 1 Group luôn :
Chà! Group này bán có tiền cũng khá nhĩ!

dánh 30 phút này ko tăng thì 30 p sau nó cũng tăng =)) pri code cao thì tớ toàn gõ 2 tiếng nó mới nhãy code tăng hoặc giãm !
cũng có máy cái pri 0 ko gõ , hom sau vào xem cũng tăng len pri 1 nè :binhsua10:
up date cái nhĩ : pri 0.1 gõ tốt ! =)) 4,5 thì ko gõ vì sao tự hiễu :binhsua79:

bth gõ toàn 30p 1 lần, nó không tăng, có khi còn giảm, đấy cũng là thời gian gõ để mình giữ pri và giảm pri, code mình toàn 3 mấy k mà vẫn đánh vậy. Code thấp tất nhiên đánh như vậy, ít tăng, lên 1 là cùng :)

Pri 2-3 load rất khìn, chờ cả phút mới vãi :-s
Đã xuất hiện dạng code mới, code kiểu "hight line" (đóng băng 1 vài kí tự)

Last edited by a moderator:
3 không load

bth gõ toàn 30p 1 lần, nó không tăng, có khi còn giảm, đấy cũng là thời gian gõ để mình giữ pri và giảm pri, code mình toàn 3 mấy k mà vẫn đánh vậy. Code thấp tất nhiên đánh như vậy, ít tăng, lên 1 là cùng :)
Nge theo lời bạn thử:D mong rằng ko lên.hỗm này ức chế quá lên liên tục!

hoan nghênh bạn :D

lần đầu tiên 2 con id 1 35k code nhảy thẳng lên pri 3 :)) mà nhảy rất pro, con này nhảy thì con kia không, đến lúc con này xuống thì con kia lại lên =))

mà rõ ràng mình đã gõ chậm cho nó đúng r, thế mà nó còn nhảy loạn :))

rút cục còn 2 con pri 1 :))

mình có 2 id 15k code pri 1 khi nào nó hứng lên thì nhảy lung tung có khi về 0 cũng có khi lên 2 (mặc dù ko gõ) :d

tình hình sao r các bạn trẻ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week