Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #)

Status
Not open for further replies.
ngôì chờ hơn 70p 3 acc ma load 2 code :)) :)) (pri 6 7 8 ^^!)

sức bền với sức chịu đựng tốt, h này mà đánh pri 6,7,8 đúng là siu nhân gao :binhsua162:

mấy pro pix cho em hỏi làm chủ group thì làm sao mình biết được acc nào bị ban để thay thế vậy

vãi cả sax vừa vào, sợ hãi

submitting thì lâu vãi cả lọ, đến lúc load đc thì toàn dontsee, thôi e xin gác kiếm rửa chân đắp mền ở đây, hẹn tái ngộ lúc 2h :|

hình như tầm mình 11 đến hơn gần 1h sáng ! khoãng ấy thương có nhiều image hay lỗi tam giác quỹ ! hiện tại thì tam giác quỹ rất nhiều ! nãn ! 1 h rồi gõ cho chắc =))

0 1 đang load nhanh =))

mấy pro cho em hỏi câu nữa là : mình đánh acc con thì tiền sẽ tự động vào acc chính hay mình phải vào acc chính chuyển tiền vậy ạ ?

Cho em hỏi cái
Mới bước vào nghề gõ 4 acc xong 30 pic đầu cho mỗi acc thì amen em chứ nó toàn ra 1 hình cho 2 cái acc liên tục , còn 2 acc kia load ì ạch nhưng ra capt bình thường tình hình kéo dài khoảng 1 tiếng và balance không tăng ở 2 acc ra liên tục 1 hình chỉ tăng ở 2 acc ra bt , đây là hiện tượng gì vậy :binhsua122:

Cho em hỏi cái
Mới bước vào nghề gõ 4 acc xong 30 pic đầu cho mỗi acc thì amen em chứ nó toàn ra 1 hình cho 2 cái acc liên tục , còn 2 acc kia load ì ạch nhưng ra capt bình thường tình hình kéo dài khoảng 1 tiếng và balance không tăng ở 2 acc ra liên tục 1 hình chỉ tăng ở 2 acc ra bt , đây là hiện tượng gì vậy :binhsua122:
coi lại hướng dẫn kìa newbie ơi, chứ cứ đâm đầu vô làm rồi hỏi từa lưa hột me như vầy có ngày bị ra đảo ở đấy, thì lúc đầu nó cho pri 4, gõ 30 hình đầu chỉ là test bước đầu thôi, sau đó thì lựa giờ mà làm, vào đây update coi khi nào load thì test acc. Ráng test acc xuống pri 0 hay 1 mà dùng, chứ làm thôi mà không đọc kĩ hướng dẫn thì lúc tăng pri 9 cứ khóc than

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week