Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #)

Status
Not open for further replies.
cập nhật tình hình đi anh em 2,3 thế nào rồi.

có bác nào online cho em hỏi: em nghe nói khi acc phụ bị ban thì acc chính bị trừ 3 $ vậy thì nếu khi đó acc chính khônng đủ 3 $ thì thế nào ạ ? Sau này nó có trừ lại 3$ khi acc chính có tiền hok hay là cho qua luôn

có bác nào online cho em hỏi: em nghe nói khi acc phụ bị ban thì acc chính bị trừ 3 $ vậy thì nếu khi đó acc chính khônng đủ 3 $ thì thế nào ạ ? Sau này nó có trừ lại 3$ khi acc chính có tiền hok hay là cho qua luôn
Nếu nick chính bác có nhiều invite thì nên gõ để nó trừ 3$ rùi làm lại! Còn ko nên tạo cái group mới cho chắc!

Nếu nick chính bác có nhiều invite thì nên gõ để nó trừ 3$ rùi làm lại! Còn ko nên tạo cái group mới cho chắc!
Có nghĩa là nó sẽ trừ 3 $ khi acc chính cót tiền đúng hok.Hihi nếu vậy thì nghe theo cao kiến của pro vậy

---------- Post added at 11:13 AM ---------- Previous post was at 11:05 AM ----------

acc bị ban khi vào group sẽ thấy bị đổi màu (nâu)
Tối qua em cày 3 acc giờ dzo lại thấy 2 acc màu xám và 1 acc màu trằng. Vậy có phải bị ban 2 acc rồi hok hay đó là dislay của nó khi nào màu nâu mới bị ban phải hok pro

Có nghĩa là nó sẽ trừ 3 $ khi acc chính cót tiền đúng hok.Hihi nếu vậy thì nghe theo cao kiến của pro vậy
acc chính mà không đủ tiền thì nó vẫn trừ đủ 3u. Sẽ thấy báo tiền là số âm luôn đó.
tốt nhất là nếu không tiếc thằng acc chính đó thì bỏ đi.

acc chính mà không đủ tiền thì nó vẫn trừ đủ 3u. Sẽ thấy báo tiền là số âm luôn đó.
tốt nhất là nếu không tiếc thằng acc chính đó thì bỏ đi.
Huz huz vậy là mình vẫn chưa bị ban acc nào thank pro

Huz huz vậy là mình vẫn chưa bị ban acc nào thank pro
Bị ban 2 nick màu xám rùi! Vậy là trừ 6$! Tạo group khác cho an toàn!

---------- Post added at 11:21 AM ---------- Previous post was at 11:18 AM ----------

Bị ban 2 nick màu xám rùi! Vậy là trừ 6$! Tạo group khác cho an toàn!
À quên! Bác chụp cái hình lên coi cho chắc! Chứ màu xám của bác ko biết là màu thế nào!

Hôm nay xui thật load ngon mà toàn ra code khó thôi, không bít có tăng pri ko đây.

1 em pri 2 đã xuống 1 .. 1 con 0 vẫn 0
Nguyên sáng nay gõ đủ 5$ . quóa mệt :binhsua162:

cho hỏi acc màu xám là gì thế có phải bị ban rồi ko?
Nâu như thế này là bình thường, ko fai bị ban @@, nhưng tốt nhất acc pri 6 7 8 đó bỏ thì hơn @@ , sáng 2h-5h cày pri 4 cho lên pri 0 . Pri 5 6 7 8 là mình bỏ ko dùng típ vì bít sắp bị ban @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week