Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
Uhm, thank bác bao. Vậy mấy cái code không thấy mình cũng nhấn esc thay vì dontsee cũng được hả bác?

tùy thôi bạn kô phải câu nào cũng esc và dontsee cái nào thấy được chữ thì cố gắng gõ :binhsua21:

bị out soft 2 lần liên tục và banned

Này thì hình này,ngoài nó ban 2 acc mà vô trong thì đen xì, group này bị ban trong khi chờ nó pay về, hic, còn 1 group nữa làm xong rồi rs rồi mà mấy ngày $ chưa về , không biết nó làm trò gì, hay giở trò ăn lận không biết ghét nó nghỉ làm từ bữa tới giờ chán như con gián...

nếu type bị lặp hoặc do gì đó, thì gửi thư bảo nó unban, nó nhiệt tình lắm, h ko như trước, khá là nhiệt tình, nhưng nếu cheat mà ban, thì đừng có hăng máu gửi nha, nó gửi lại chửi đó, bữa bị 1 lần, ăn quen, hihi, có khi nó bực, way lại fang luôn cả group đó

đừng có bảo e dùng soft nữa nha, bảo e gõ web, web lag, e ăn ban, bảo gõ soft thì nó cũng chửi, mấy thằng ad này siêng reply mail chửi lại lắm

tớ cũng thử r`, vẫn phong cách như xưa. chả thấy rep gì :)). h còn có 5 acc k hiểu có cạp đc tiếp k đây

Haizz bị bane nhiều ghê tớ mới gõ xong vào kiễm tra ID chủ và phụ không bị bôi đen là ok há mấy bác

Này thì hình này,ngoài nó ban 2 acc mà vô trong thì đen xì, group này bị ban trong khi chờ nó pay về, hic, còn 1 group nữa làm xong rồi rs rồi mà mấy ngày $ chưa về , không biết nó làm trò gì, hay giở trò ăn lận không biết ghét nó nghỉ làm từ bữa tới giờ chán như con gián...
View attachment 12637View attachment 12638

Bữa nay nó chỉ chú trọng đến chất lượng làm việc + ổn định về quyền lợi của những người tham gia lâu năm, có lẽ là người mới thì pix nó mới làm thế.

Đang load tốt tranh thủ chiến thôi XD server Pixprofit nhé ( mấy server còn lại lag quá) 20p chưa thấy chó mèo, 1 câu hỏi

Post nhầm topic rồi gà ơi :binhsua168:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week