Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
nếu type bị lặp hoặc do gì đó, thì gửi thư bảo nó unban, nó nhiệt tình lắm, h ko như trước, khá là nhiệt tình, nhưng nếu cheat mà ban, thì đừng có hăng máu gửi nha, nó gửi lại chửi đó, bữa bị 1 lần, ăn quen, hihi, có khi nó bực, way lại fang luôn cả group đó

đừng có bảo e dùng soft nữa nha, bảo e gõ web, web lag, e ăn ban, bảo gõ soft thì nó cũng chửi, mấy thằng ad này siêng reply mail chửi lại lắm
bạn chỉ mình cách gửi dc ko ?:binhsua10:

chan pix wa di moi log acc zo go dc co 2code bi lap them 4code the la...... 2 acc :(( g co 4 acc cua ma ban hjt 2 acc thi toi cai g cua tui :((

nếu type bị lặp hoặc do gì đó, thì gửi thư bảo nó unban, nó nhiệt tình lắm, h ko như trước, khá là nhiệt tình, nhưng nếu cheat mà ban, thì đừng có hăng máu gửi nha, nó gửi lại chửi đó, bữa bị 1 lần, ăn quen, hihi, có khi nó bực, way lại fang luôn cả group đó

đừng có bảo e dùng soft nữa nha, bảo e gõ web, web lag, e ăn ban, bảo gõ soft thì nó cũng chửi, mấy thằng ad này siêng reply mail chửi lại lắm

cậu có thể hướng dẫn mình và ae nào chưa biết cách gửi mail xin unban đi cậu

Bữa nay cây ngay toàn bị cưa ngang hết à. éo có cơ hội chết đứng đâu máowe. Pix tình cờ sờ vào ai thì bác ấy ra đi thôi. chứ thật ra nó muốn ban thì thiếu gì cách tìm lỗi.....

vậy sao kô biết nhỉ thôi gõ tiếp sợ gì ban :binhsua08:

tớ 4 group vẫn an toàn ko vấn đề gì , thậm chí hôm qua 1 ID còn bị lệch khoảng 30code ( tính ra là sai hết vì pix đưa code này thì mình lại gõ code sau ) mà vẫn ko bị ban công nhận hên thật

tớ 4 group vẫn an toàn ko vấn đề gì , thậm chí hôm qua 1 ID còn bị lệch khoảng 30code ( tính ra là sai hết vì pix đưa code này thì mình lại gõ code sau ) mà vẫn ko bị ban công nhận hên thật

chúc mừng bác bác gõ very good :binhsua07:

cậu có thể hướng dẫn mình và ae nào chưa biết cách gửi mail xin unban đi cậu

nếu nó ghi ban by admin thì đừng gửi mail mất công, còn ban by type text incorrect thì ok.

nếu nó ghi ban by admin thì đừng gửi mail mất công, còn ban by type text incorrect thì ok.

acc lâu năm gửi được kô em

acc lâu năm gửi được kô em
hic,hên xui thôi. lâu năm là bn năm??:binhsua01:
cách chống ban là ae cạp vào giờ nó ngủ là ok !:binhsua06::binhsua14:

vd nó có vài tên ở vài múi giờ khác nhau, chờ lúc tụi nó ngủ mới cap thì mình chết già or chết đói rồi còn đâu.:binhsua12:

hjx số xui quá, chả làm gì cũng bị banned >"< mất 2id :(, mà sao ngộ nhỉ log vào bảo là bị banned 2 id mà chỉ có 1 id bị bôi đen. Khổ nhất là cạp gần đc 6$ có click 1 cái bay hết chả còn 1 xu :(:)binhsua04:

hjx số xui quá, chả làm gì cũng bị banned >"< mất 2id :(, mà sao ngộ nhỉ log vào bảo là bị banned 2 id mà chỉ có 1 id bị bôi đen. Khổ nhất là cạp gần đc 6$ có click 1 cái bay hết chả còn 1 xu :(:)binhsua04:

CÓ POOF KÔ BÁC :binhsua03:

cách chống ban là ae cạp vào giờ nó ngủ là ok !:binhsua06::binhsua14:

BÁC NÀY BIẾT CẢ GIỜ NGỦ CỦA ADMIN LUÔN HẢ BÁC THẬT LÀ THÀNH VIÊN ƯU TÚ QUAN TÂM TỚI CẢ ADMIN :binhsua07:

đây proof nè. Vừa bị banned 5' trc', báo là 2 id, nhưg chỉ 1 id bị bôi đen do admin ( 1 id ở đầu và cái id bị bôi đen ). Ko bít id ko bị bôi đen có làm đc hay ko nửa. Từ lúc đổi chủ bị banned gần hết acc cũ rồi :((

đây proof nè. Vừa bị banned 5' trc', báo là 2 id, nhưg chỉ 1 id bị bôi đen do admin ( 1 id ở đầu và cái id bị bôi đen ). Ko bít id ko bị bôi đen có làm đc hay ko nửa. Từ lúc đổi chủ bị banned gần hết acc cũ rồi :((
View attachment 12597
View attachment 12598
thành thật chia buồn với bác:binhsua21:

dạo này nó lười trình bày acc ban ở statis , mình cũng vỵ , ghi ban 1 acc mà vào gr toàn thấy ban hơn chục acc , mà ban trong lúc mình ngủ ko mới ghê , gõ xong order xong mới ngủ còn ko thoát nạn

mới bị nữa hả bác :binhsua19:

vừa bị lừa đảo 5.5lr coi như bị ban lun đê ,haizzz thất vọng dễ sợ

ai lừa em thế thằng pix nó
[/url][/IMG]ban rồi mà nó còn chơi cái này nữa nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665