Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
vừa mới bị banned 2 group lớn tâm huyết đã gắn bó lâu dài với mình, tuy số tiền bị mất chỉ hơn 7$ nhưng mất trắng 2 group là 1 sự mất mát rất lớn, giờ pix nó xử lý nghiêm thật rồi.

[IM
G][/IMG]
Nó có banned ID chủ ko bác? Chắc do hậu quả cheat đây!

Chỉ có cheat mới bị ban . Câu này là mình dám chắc . Nó đã pay đàng hoàng thì mình làm đàng hoàng đi !

Chỉ có cheat mới bị ban . Câu này là mình dám chắc . Nó đã pay đàng hoàng thì mình làm đàng hoàng đi !

Bạn đừng phát biểu mạnh miệng như vậy, mình là một người gõ rất đàng hoàng, ngày cả khi trao lưu gõ một phía nổi lên mình cũng chưa bao giờ theo đâu. Với cả mình mỗi lần bị banned chỉ bị banned 1 id trong cả đống id con. Chẳng lẽ mình còn chọn đc id để cheat trong lúc code ra ầm ầm cơ à. Bị banned là do xui xẻo thôi

Bạn đừng phát biểu mạnh miệng như vậy, mình là một người gõ rất đàng hoàng, ngày cả khi trao lưu gõ một phía nổi lên mình cũng chưa bao giờ theo đâu. Với cả mình mỗi lần bị banned chỉ bị banned 1 id trong cả đống id con. Chẳng lẽ mình còn chọn đc id để cheat trong lúc code ra ầm ầm cơ à. Bị banned là do xui xẻo thôi
trường hợp 1 : submit cũng ban ấy , lúc gõ nhớ nhìn xem id nào sub , load lâu thì change proxy hoặc out rồi vào view , nếu thấy nhiều ô trống phải diss ra lẹ

trường hợp 2 : mưa bs hoặc bão tam giác : ko nên gõ , vì có khi xui xẻo tam giác or bs dồn 5 cái liên tiếp vào 1id là ẽm sẽ về trời

- - - Updated - - -

hên xui thôi, nói chung ko phải ko phân biệt mà nó ban mà là cheat nó ban thôi.
cũng có khả năng ban vì code bắt buộc phân biệt hoa thường mà gõ thường :D pix ko cho gõ thường hết như mega đâu

chắc do proxy rồi dạo này pix load chậm mọi người log nhiều proxy vào die lên die xuống nó ban là phải :binhsua115:

:binhsua117:ban ca group thì chỉ co cheat thôi
TH1: 1 acc dùng proxy cùi nên bị 3 code trống trong 1 trang thì nó band acc đấy + kiểm tra các acc còn lại nếu phát hiện cheat thì se band sạch bị 1 lần rồi
TH2: nó càn quét cheat
Gõ tử tế thì chỉ có sai nhiều lỗi mạng lỗi proxy thường chỉ band 1 acc
Acc chủ mà bị band thì sẽ mất phàn invite còn id con k bị bôi đen đâu :binhsua140:
Thứ 3 là khuyên các bạn sp cao dù cheat hay k cheat thì cũng kín kín tí dạo này luc nào topic update cũng sp 4x 5x 6x 7x thì k sớm thì muộn mọi người cũng tìm đủ cách cheat xong nó lại càn quét đấy :binhsua117:

:binhsua117:ban ca group thì chỉ co cheat thôi
TH1: 1 acc dùng proxy cùi nên bị 3 code trống trong 1 trang thì nó band acc đấy + kiểm tra các acc còn lại nếu phát hiện cheat thì se band sạch bị 1 lần rồi
TH2: nó càn quét cheat
Gõ tử tế thì chỉ có sai nhiều lỗi mạng lỗi proxy thường chỉ band 1 acc
Acc chủ mà bị band thì sẽ mất phàn invite còn id con k bị bôi đen đâu :binhsua140:
Thứ 3 là khuyên các bạn sp cao dù cheat hay k cheat thì cũng kín kín tí dạo này luc nào topic update cũng sp 4x 5x 6x 7x thì k sớm thì muộn mọi người cũng tìm đủ cách cheat xong nó lại càn quét đấy :binhsua117:

:binhsua117::binhsua117::binhsua117: sp 4x 5x 6x 7x ôi chúa tôi

Last edited by a moderator:
:binhsua149: mỗi lần vấn đề speed nổi lên là vấn nạn cheat, war, band, bão, gato, không ăn đc đạp đổ lại nổi lên.
Nên các bạn speed cao có thể bỏ chút tg update tình hình thì lên chia đôi số acc và số speed để update nhằm hạn chế vấn nạn trên và tránh bàn luận về speed làm mất hòa khí ae.

Thấy show bên box tình hình toàn 4x với 5x rồi lại bảo không cheat thì cũng đến bái phục các bạn :))

:binhsua129: đề nghị các cheater chấm dứt hành động phá hoại, :binhsua117: dân việt đi đâu cũng bị ghét do 1 số thành phần phá hoại :binhsua117:

vãi nhất là mấy bố cheat xong lúc chụp hình giã bộ gõ 2 chữ mới gê :binhsua140: vãi cả thánh

còn chém gió nói speed 5x,7x mới vãi thánh chữ =)) :binhsua129:

nhiều bọn ghen ăn tức ở wá=))cheat mà vẫn lên tiền vài chục $ 1 ngày cheat mà không banned tội gì không cheat nhễ=))

- - - Updated - - -

tội cái bọn có cheat mà không lên được 7X được như người ta chỉ biết ở đó ghen tức=))

nhiều bọn ghen ăn tức ở wá=))cheat mà vẫn lên tiền vài chục $ 1 ngày cheat mà không banned tội gì không cheat nhễ=))

- - - Updated - - -

tội cái bọn có cheat mà không lên được 7X được như người ta chỉ biết ở đó ghen tức=))
Có não mà không biết nghĩ hả bạn. Nếu ai cũng cheat như thế, pix nó càn quét thì tất cả đều chịu thiệt thôi.
Thừa biết có nhiều người cheat nhưng nếu ai cũng cheat thì sớm muộn tất cả dân captcha đều nhăn răng cả.
Mình thì chả ghen ăn tức ở với ai, cứ để một số ít người cheat thì còn có cháo mà ăn.
Còn bạn có đọc được thì cũng không cần reply đâu. Mình không có nhiều thời gian vào forum để giáo huấn cho những thành phần như bạn.

Có não mà không biết nghĩ hả bạn. Nếu ai cũng cheat như thế, pix nó càn quét thì tất cả đều chịu thiệt thôi.
Thừa biết có nhiều người cheat nhưng nếu ai cũng cheat thì sớm muộn tất cả dân captcha đều nhăn răng cả.
Mình thì chả ghen ăn tức ở với ai, cứ để một số ít người cheat thì còn có cháo mà ăn.
Còn bạn có đọc được thì cũng không cần reply đâu. Mình không có nhiều thời gian vào forum để giáo huấn cho những thành phần như bạn.
ồ thì ra là lo lắng cho người khác bị banned cơ đấy=)) nếu gõ đàng hoàng làm đ é o gì bị ban =)) hay là thứ con c.ho' mày cũng cheat nên muốn ít người cheat để mình mày cheat mày đỡ bị ban =)) vào WC ăn shit đi con thú đạo đức giả

vâng xin thưa các anh hùng cheater captcha, các bạn cheat thì kệ các bạn. Chúng tôi cũng biết cheat đấy nhưng chúng tôi nghĩ về lâu dài, cheat nhanh hơn trăm code 1 giờ thì sẽ càng gặp khó khăn hơn về sau này. Và cheat thì tốc độ khủng thật đấy, các bạn có thể đánh đc 2k5/h nhưng các bạn có đc tính đúng nổi 1k7/h như tôi ko (tôi gõ 1k7x và đc tính đúng 1k7 đấy)
Nói thẳng ra các bạn cheat thoải mái nhưng đừng có chửi pix là tại sao khó, tại sao tính đúng ít, tại sao lại ban nick của các bạn.

VÌ CÁC BẠN LÀ NHỮNG KẺ LÀM VIỆC LƯỜI BIẾNG THEO KIỂU GIAN DỐI - VÌ CÁC BẠN LÀ CHEATER

- - - Updated - - -

Tôi làm pix 4 năm rồi, sau đợt cheat 1 chữ bị ban thì tôi dừng lại và kể từ đó đến nay (nửa năm rồi cũng nên) tôi và các bạn tôi chưa hề bị ban bất kì 1 tài khoản nào. Vì đơn giản chúng tôi làm đúng rule, gõ tất cả những gì chúng tôi nhìn thấy, phân biệt hoa thường, trả lời các câu hỏi đầy đủ.

còn các bạn tại sao bị ban thì phải tự hiểu chứ, đừng nên đây than vãn hay là đổ vạ cho pix này nọ nhé .
Tôi đã có lúc bỏ qua liên tục cả chục cái tam giác đỏ
Tôi đã có lúc bỏ qua liên tục 4,5 câu hỏi trả lời
Tôi đã có lúc bị disconnect , bị rớt proxy, bị chết proxy, bị eror
Tôi đã có lúc bị rơt mạng, bị mất điện

Và tại sao bị vậy mà tôi ko bị ban, vì tôi làm đúng theo những gì "ÔNG CHỦ" của mình yêu cầu :binhsua141:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week