Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
chài ko phân biệt hoa thường cũng ban , có 4 loại code mình ko phân biệt :m195::m097:

và cheat ko chỉ là gõ ..chữ, mà còn là gõ ko ....... hoa thường. Đây cũng chính là 1 pro cheat mà ai cũng biết. Nhưng người ta dám chơi dám chịu, có bị ban cũng chẳng dám lên đây than thở mà chỉ im lặng. Ít nhất đó cũng là 1 cheater có lòng tự trọng

Last edited by a moderator:
topic update tình hình ban hay tình hình cheat thế 8-> vào topic hết cả hồn , cmt nào cũng có chữ cheat :))

nói thật nga , từ cheat nó nhạy cảm từ lâu rùi và mod cũng đã cấm đề cập đến từ này , mà sao các bạn lại khoái nhắc đến nó :> Có ai gõ nghiêm chỉnh mà ban ko ? Còn ai cheat thì đã có pix nó lo , nó ban tài khoản , pix có thừa lực lượng để kiểm tra tài khoản của member , có cần tới các bạn chủ trì công đạo dùm = những lời nói qua lại dư thừa này ? Ồn ào , xích mích ! Nhiều lúc thấy " mấy cái nick " cãi qua cãi lại mà cảm thấy rảnh dùm . Thời gian ngta kiếm tiền thì " mấy cái nick đó " đấu võ miệng . Làm chuyện vô nghĩa !

ồ thì ra là lo lắng cho người khác bị banned cơ đấy=)) nếu gõ đàng hoàng làm đ é o gì bị ban =)) hay là thứ con c.ho' mày cũng cheat nên muốn ít người cheat để mình mày cheat mày đỡ bị ban =)) vào WC ăn shit đi con thú đạo đức giả
- Giọng trẻ trâu vãi c ứ t, sống cá nhân ấy thì chết cmn đi còn hơn để người ta khinh. Tao thấy bãi *** nào mày cũng có giấu răng chỗ nào cũng thấy mày gây war được già rồi ấy thì ăn nói biết nghĩ tý hiểu chưa sống biết điều vào, cheat thì im cmn lặng đi đằng này còn bày đặt khoe sp để cho người ta ỉa vào mặt mày à thằng cheater, đã đé0 giúp được anh em lại còn thích tỏ ra nguy hiểm cứ như là hay lắm ấy. *** biết nguồn gốc mày ở đâu, đúng là ****** mày đẻ ra mày đau Beep rồi con ơi…:-j
- P/s : Sr mod vì quá bức xúc trước những câu nó thở ra thối kô thể nào ngửi được.

ồ thì ra là lo lắng cho người khác bị banned cơ đấy=)) nếu gõ đàng hoàng làm đ é o gì bị ban =)) hay là thứ con c.ho' mày cũng cheat nên muốn ít người cheat để mình mày cheat mày đỡ bị ban =)) vào WC ăn shit đi con thú đạo đức giả

Trước hết cho mình thắp 1 nén nhang cho bố mẹ bạn đã sinh ra đứa con vô giáo dục như bạn. Thứ 2 là mình gõ captcha được 2 năm, đã nghĩ một thời gian và tốc thì cao nhất cũng chỉ 30, trong khi tốc gõ văn bản ở 10fastfingers là 8x+, nếu bạn biết suy luận thì cheat hay không sẽ hiểu. Thứ 3 lo cho người khác cũng là lo cho chính mình, cái này không biết với người như bạn có hiểu không nhưng mình vẫn cứ nói. Chốt lại là những thành phần như bạn không xứng đáng được mình chỉ bảo. Hết!

topic update tình hình ban hay tình hình cheat thế 8-> vào topic hết cả hồn , cmt nào cũng có chữ cheat :))

nói thật nga , từ cheat nó nhạy cảm từ lâu rùi và mod cũng đã cấm đề cập đến từ này , mà sao các bạn lại khoái nhắc đến nó :> Có ai gõ nghiêm chỉnh mà ban ko ? Còn ai cheat thì đã có pix nó lo , nó ban tài khoản , pix có thừa lực lượng để kiểm tra tài khoản của member , có cần tới các bạn chủ trì công đạo dùm = những lời nói qua lại dư thừa này ? Ồn ào , xích mích ! Nhiều lúc thấy " mấy cái nick " cãi qua cãi lại mà cảm thấy rảnh dùm . Thời gian ngta kiếm tiền thì " mấy cái nick đó " đấu võ miệng . Làm chuyện vô nghĩa !

cheat nó đa nghĩa chứ ko phải nói rõ ra là : cheat ... chữ, cheat.... nên ko có vi phạm rule
Còn việc nói rõ ràng để cho các bạn làm việc đàng hoàng thì ko phải lo, các bạn cheat thì có bị ban thì nên cập nhật cảnh báo nhau là đc rồi.
Chứ đừng cheat -> bị ban-> đổ vạ pix . Coi như comment lấy lại sự công bằng cho pix vậy

Còn nói về rảnh thì giờ pix load chán chẳng mấy người có đến 30,40 tài khoản chủ để mà làm việc hiệu quả nên cứ lướt mạng thì comment thôi. Ai cũng tự có cách quản lý thời gian và làm việc của riêng mình nên đừng có tự nhiên nói họ RẢNH. Đêm họ cày đủ chỉ tiêu 10,15,20$ thì giờ họ xả stress hay commetn cũng là bt :D

- Giọng trẻ trâu vãi c ứ t, sống cá nhân ấy thì chết cmn đi còn hơn để người ta khinh. Tao thấy bãi *** nào mày cũng có giấu răng chỗ nào cũng thấy mày gây war được già rồi ấy thì ăn nói biết nghĩ tý hiểu chưa sống biết điều vào, cheat thì im cmn lặng đi đằng này còn bày đặt khoe sp để cho người ta ỉa vào mặt mày à thằng cheater, đã đé0 giúp được anh em lại còn thích tỏ ra nguy hiểm cứ như là hay lắm ấy. *** biết nguồn gốc mày ở đâu, đúng là ****** mày đẻ ra mày đau Beep rồi con ơi…:-j
- P/s : Sr mod vì quá bức xúc trước những câu nó thở ra thối kô thể nào ngửi được.
hey con súc vật hjmdzhpv95,mày mà không tìm được tấm proof nào tao khoe pít thì thằng bố mày là con ch.ó đực,đĩ mẹ mày là con ch.ó cái,mày là súc vật chính cống ch.ó ghẻ nhé=))

Trước hết cho mình thắp 1 nén nhang cho bố mẹ bạn đã sinh ra đứa con vô giáo dục như bạn. Thứ 2 là mình gõ captcha được 2 năm, đã nghĩ một thời gian và tốc thì cao nhất cũng chỉ 30, trong khi tốc gõ văn bản ở 10fastfingers là 8x+, nếu bạn biết suy luận thì cheat hay không sẽ hiểu. Thứ 3 lo cho người khác cũng là lo cho chính mình, cái này không biết với người như bạn có hiểu không nhưng mình vẫn cứ nói. Chốt lại là những thành phần như bạn không xứng đáng được mình chỉ bảo. Hết!
sp mày bao nhiêu kệ con mụ nội mày nói dài dòng VL về nhà đắp chiếu vuốt mắt cho con đĩ cha đĩ mẹ đẻ ra thằng ch.ó đạo đức giả mày đi mất dạy quá hèn gì ba mẹ mày tỗn phước chết sớm:|

hey con súc vật hjmdzhpv95,mày mà không tìm được tấm proof nào tao khoe pít thì thằng bố mày là con ch.ó đực,đĩ mẹ mày là con ch.ó cái,mày là súc vật chính cống ch.ó ghẻ nhé=))

sp mày bao nhiêu kệ con mụ nội mày nói dài dòng VL về nhà đắp chiếu vuốt mắt cho con đĩ cha đĩ mẹ đẻ ra thằng ch.ó đạo đức giả mày đi mất dạy quá hèn gì ba mẹ mày tỗn phước chết sớm:|
- Thế đ ụ ****** thằng nào nói tao quen 3 người sp 7x rồi sp 5x là chuyện thường, mày nói như thế mày nghĩ mọi người sẽ bảo mày ghê à thằng ngu :-j. Lúc đầu tao tưởng mày trẻ trâu nhưng thì ra mày là cái thằng đàn bà giọng thì như mấy con ckó ngọng nhà tao, ngu thì im tao đé0 rép thêm câu nào nữa. To đầu hơn tuổi tao mà nguuuuuuuuuu tao khinhhhhhhhhh…

dừng cãi nhau đi các bạn, cái nick Hermes chuyên gia chửi nhau, ban rồi nghỉ (vì đây chắc ko phải là nick chính) nên cãi nhau thêm bị ban cùng nó thì thiệt cho các bạn đấy.
Mod vào xử lý trường hợp Hermes nặng tay đi, mấy lần chửi nhau bị ban vài ngày rồi mà vẫn vậy

vâng xin thưa các anh hùng cheater captcha, các bạn cheat thì kệ các bạn. Chúng tôi cũng biết cheat đấy nhưng chúng tôi nghĩ về lâu dài, cheat nhanh hơn trăm code 1 giờ thì sẽ càng gặp khó khăn hơn về sau này. Và cheat thì tốc độ khủng thật đấy, các bạn có thể đánh đc 2k5/h nhưng các bạn có đc tính đúng nổi 1k7/h như tôi ko (tôi gõ 1k7x và đc tính đúng 1k7 đấy)
Nói thẳng ra các bạn cheat thoải mái nhưng đừng có chửi pix là tại sao khó, tại sao tính đúng ít, tại sao lại ban nick của các bạn.

VÌ CÁC BẠN LÀ NHỮNG KẺ LÀM VIỆC LƯỜI BIẾNG THEO KIỂU GIAN DỐI - VÌ CÁC BẠN LÀ CHEATER

- - - Updated - - -

Tôi làm pix 4 năm rồi, sau đợt cheat 1 chữ bị ban thì tôi dừng lại và kể từ đó đến nay (nửa năm rồi cũng nên) tôi và các bạn tôi chưa hề bị ban bất kì 1 tài khoản nào. Vì đơn giản chúng tôi làm đúng rule, gõ tất cả những gì chúng tôi nhìn thấy, phân biệt hoa thường, trả lời các câu hỏi đầy đủ.

còn các bạn tại sao bị ban thì phải tự hiểu chứ, đừng nên đây than vãn hay là đổ vạ cho pix này nọ nhé .
Tôi đã có lúc bỏ qua liên tục cả chục cái tam giác đỏ
Tôi đã có lúc bỏ qua liên tục 4,5 câu hỏi trả lời
Tôi đã có lúc bị disconnect , bị rớt proxy, bị chết proxy, bị eror
Tôi đã có lúc bị rơt mạng, bị mất điện

Và tại sao bị vậy mà tôi ko bị ban, vì tôi làm đúng theo những gì "ÔNG CHỦ" của mình yêu cầu :binhsua141:

Bạn nói vậy cũng không đúng. Mình cũng gõ capth 3 năm nay và cũng không bao giờ biết cheat là gì. Nhưng vẫn bị ban là chuyện bình thường, còn lý do thì khi nào thằng Pix nó nói rõ thì lúc đó mới biết tại sao mình bị ban.

để thời gian làm việc đi chữi nhau chi mệt,nếu ko xxx thì có mà cúp điện,bỏ qua câu hỏi,hoặc esc 2 3 phát cũng chả bao giờ bị pix cho ra đảo
còn nếu nói làm đàng hoàng mà bị pix cho ra đảo thì để nghị chụp cái PROOF VIEW của acc bị ra đảo lên để cho pa kon xem xét

- Thế đ ụ ****** thằng nào nói tao quen 3 người sp 7x rồi sp 5x là chuyện thường, mày nói như thế mày nghĩ mọi người sẽ bảo mày ghê à thằng ngu :-j. Lúc đầu tao tưởng mày trẻ trâu nhưng thì ra mày là cái thằng đàn bà giọng thì như mấy con ckó ngọng nhà tao, ngu thì im tao đé0 rép thêm câu nào nữa. To đầu hơn tuổi tao mà nguuuuuuuuuu tao khinhhhhhhhhh…
tôi nhớ lúc cậu hermes cm câu đó là để ngăn 1 bạn k post proof sp 50 thôi mà :| chỉ có như thế mà lôi cha mẹ ra chửi, sinh ra đứa con như mấy bạn thật có phúc :|

mình nghĩ pix ban vì nhiều lí do bây giờ bạn ko cheat nhưng nick đó lịch sử làm việc đã từng cheat hoặc gõ sai quá nhiều hoặc mạng bạn ko tốt. Pix dựa trên nhiều cơ sở để ban chứ còn bạn làm việc cẩn thận, đúng luật thì chẳng bao giờ bị ban cả. Như mình đây này :D

tôi nhớ lúc cậu hermes cm câu đó là để ngăn 1 bạn k post proof sp 50 thôi mà :| chỉ có như thế mà lôi cha mẹ ra chửi, sinh ra đứa con như mấy bạn thật có phúc :|
;))kệ con súc vật hjmdzhpv95 đi bạn hiền,âu cũng do ghen tỵ nên kiếm chuyện.cả đời ghen tỵ của nó sẽ chẳng biết mùi 1 ngày 20-30$ từ gõ captcha=))

- - - Updated - - -

dừng cãi nhau đi các bạn, cái nick Hermes chuyên gia chửi nhau, ban rồi nghỉ (vì đây chắc ko phải là nick chính) nên cãi nhau thêm bị ban cùng nó thì thiệt cho các bạn đấy.
Mod vào xử lý trường hợp Hermes nặng tay đi, mấy lần chửi nhau bị ban vài ngày rồi mà vẫn vậy
ô thì ra Hermes còn có nick chính nick phụ=))suy bụng mày ra bụng người tài nhỉ uytinlaje:))=))

''độc lập tự do hạnh phúc'',ai thích gõ kiểu gì cứ gõ,đừng đụng chạm đến riêng ai là được rồi,trước đó tôi nghĩ rằng dân cap sẽ đoàn kết,nhưng ai cũng có lợi ích riêng thôi,việc quái gì phải cheat hay ko cheat.cứ làm gì mình thích đi,nếu đụng đến pix thì bà con nghĩ là nó sẽ làm khó dân cap,đó là quyền của nó,còn mình thì cứ làm cái gì ok là được
-hermes chửi là có cái lý của ổng,vì có người đụng chạm ổng,âi đi ra đường bị đánh,xin lỗi nếu ko đánh lại hoặc ko căm thù thì ko phải là con người rồi

''độc lập tự do hạnh phúc'',ai thích gõ kiểu gì cứ gõ,đừng đụng chạm đến riêng ai là được rồi,trước đó tôi nghĩ rằng dân cap sẽ đoàn kết,nhưng ai cũng có lợi ích riêng thôi,việc quái gì phải cheat hay ko cheat.cứ làm gì mình thích đi,nếu đụng đến pix thì bà con nghĩ là nó sẽ làm khó dân cap,đó là quyền của nó,còn mình thì cứ làm cái gì ok là được
-hermes chửi là có cái lý của ổng,vì có người đụng chạm ổng,âi đi ra đường bị đánh,xin lỗi nếu ko đánh lại hoặc ko căm thù thì ko phải là con người rồi
behu là vợ ông lu chắc cũng có bí quyết rồi,nếu chưa có thì pm hộp thư tui send cho bà nhé:binhsua02:

Tự bốc sh.. đắp vào mặt hả bạn. Câu sau đá câu trước là sao đây :))
Còn thành phần mở mõm ra là chửi như thằng Hermes thì khỏi rep :))

Tự bốc sh.. đắp vào mặt hả bạn. Câu sau đá câu trước là sao đây :))
Còn thành phần mở mõm ra là chửi như thằng Hermes thì khỏi rep :))
thằng nào nói ko rep mà bú đít cm của tao 2 lần chính là súc vật nhai shit đích thực:))

ae war làm chi vấn đề muôn thuở rùi
ai cheat thì kiếm nhanh but lúc bị baned thì họ chịu họ cũng có kêu đâu
ko cheat mà bị banned hầu như do lỗi 4-5 code liên tiếp bỏ trống....
bản thân ai thích làm gì thì làm

:binhsua48:không tin được bạn bè còn send vợ chồng mà không send sao ông lu làm chồng tệ wa' bị thiên hạ cướp vợ bây jờ :binhsua160:
p/s trở về chủ đề chính:các bợn phải gõ đàng hoàng không được cheat bị ban đó nha;;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week