update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Thỉnh thoảng nó vẫn banned vu vơ, đợt này có vẻ chưa nghiêm trọng lắm

Có vẻ chìm vụ banned này rồi nhỉ... up lên cho hot cái nào... bác Pánh Bao đen có xử thì xử giúp em tội nhẹ nhẹ thôi nhé bác... em còn phải làm ăn nữa... thanks bác :m131::m131:

Có vẻ chìm vụ banned này rồi nhỉ... up lên cho hot cái nào... bác Pánh Bao đen có xử thì xử giúp em tội nhẹ nhẹ thôi nhé bác... em còn phải làm ăn nữa... thanks bác :m131::m131:

Ờ, để trưa nay ta show proof cho, ham lắm hả ???

____Chính sách mất dạy của nó là không banned ID cũ > 3k nữa (chỉ dự đoán), nhưng trên cùng 1 IP nó không cho chạy quá 3 acc, muốn 4 acc lớn thì phải kẹp thêm 4 nhỏ. Mà 4 nhỏ kia dần dà rồi cũng thành 5 lớn, muốn nhỏ nữa để có gõ thì bắt buộc phải text, mà text thì rate 0.8 cho pri 4 ==> nó có lợi. Mà nếu cứ banned hết ID cũ thì nó sẽ thất thu khi có hàng nhiều vì nó thừa biết dân cạp không ngu gì đi text acc mới cho lắm.

____Phải nói sau khi Pixprofit có sự chuyển nhượng thì Admin càng trở nên khôn, tráo trở và hiểm độc hơn trước. Còn dân cạp chúng ta thì lại quái hơn nó nữa....cứ reset and reset, change IP and change IP, kẹp and kẹp cho lắm... ban ngày and không load...Rồi sẽ có ngày... payment and waiting......................=)) =)) =))

Last edited by a moderator:
____Chính sách mất dạy của nó là không banned ID cũ > 3k nữa (chỉ dự đoán), nhưng trên cùng 1 IP nó không cho chạy quá 3 acc, muốn 4 acc lớn thì phải kẹp thêm 4 nhỏ. Mà 4 nhỏ kia dần dà rồi cũng thành 5 lớn, muốn nhỏ nữa để có gõ thì bắt buộc phải text, mà text thì rate 0.8 cho pri 4 ==> nó có lợi. Mà nếu cứ banned hết ID cũ thì nó sẽ thất thu khi có hàng nhiều vì nó thừa biết dân cạp không ngu gì đi text acc mới cho lắm.

____Phải nói sau khi Pixprofit có sự chuyển nhượng thì Admin càng trở nên khôn, tráo trở và hiểm độc hơn trước. Còn dân cạp chúng ta thì lại quái hơn nó nữa....cứ reset and reset, change IP and change IP, kẹp and kẹp cho lắm... ban ngày and không load...Rồi sẽ có ngày... payment and waiting......................=)) =)) =))
Tùng thế phải tùng quyền thôi, mà cái "vụ án" kẹp kẹp là hoàn toàn trong sạch nhé bạn !:binhsua06:

Tùng thế phải tùng quyền thôi, mà cái "vụ án" kẹp kẹp là hoàn toàn trong sạch nhé bạn !:binhsua06:

Vẫn trong như nước bác à, không biết rồi đây Admin có gây khó nữa không...tôi nghi là có.....Khi trang chính WWW.PIXPROFIT.COM mở reg lại thì mọi chuyện sẽ khác nữa.

dùng proxy được ko ta,có nhiều proxy dấu lun ip,mà proxy thường live lâu,nên chắc pix nó tìm ip để ban hơi bị mệt :binhsua07:

pix đã ban ta thê thảm quá baned3.jpgbaned1.jpgbaned2.jpg
a ấy đã trở lại và lợi hại hơn xưa

chia buồn cùng canh ngộ:binhsua04:

Tình hình căng vậy trời. Giờ nó chưa rs mà load chậm nữa, không muốn làm ...

2 hôm nay ko gõ, đã kiểm tra mấy gr hay dùng gần đây, vẫn ko sao cả;)):binhsua06:

ko biết sao nó ban , nghỉ ăn cơm sau đó gõ dc vài cái nó ban, những id ko gõ nó cũng ban lun moi kinh chứ

gõ mấy chữ thế bạn, nếu bạn gõ bt mà bị ban thì mình cũng chịu luôn vì từ vụ pix ban nick hàng loạt mình gõ 2 chữ bt và cho đến nay đã đc 2 tháng ko biết banned là gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,541
174,823
Latest member
caophu128

Most viewed of week

Most viewed of week