update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
nghỉ thg pix điên này dc rồi đấy, có bao nhiêu G cũ, nó ban từ từ, ghê thật

bayh có G cũ, mình dimiss hết ID cũ ra, lập ID mới, liệu có dính chưởng ko nhỉ mọi ng
nếu group bạn có nhiều invite trên 50 cái thì nên xem xét lại,vì 50 invite (id mới)đó có đánh cũng lên pri 8-9 dù bạn đã test về 0.tất nhiên thì $ ít hơn rồi.
còn nếu id cũ mà invite 30 cái thì nên giữ lại,bạn có bao nhiêu group?,nếu nhiều thì phân chia ra,1 bên còn lại invite nhiều và 1 bên id cũ nhiều :)
mà nói thật pix chơi ko đẹp,vì bỏ công sức ra mà giờ còn tệ hơn là đi đánh *** nữa ,haizzzzz

thứ 6 ngày 13....

Last edited by a moderator:
=)), sao lại lôi sis vào đây thía :)), 3 tuần rồi, sau cái vụ bọn đểu xin làm mem để phá group của sis, sis cho out hết, group sis chưa bị banned em nào cả
tui cũng bị 3gr vào cái ngày 13 đó mà lười chả up proof lên nữa=))
sis Nguyên lại sắp gặp dc kid_choco ùi

=)), sao lại lôi sis vào đây thía :)), 3 tuần rồi, sau cái vụ bọn đểu xin làm mem để phá group của sis, sis cho out hết, group sis chưa bị banned em nào cả
bọn đểu ý đều do 1 thằng clone nít đi phá thui chị iu ah , thằng nào thì cả 4r này đều bít nó rùi
i love sis N:binhsua07:

Chúc mừng sis nè... còn em bị banned hết group từ lâu rồi.. sis cho em vào làm với... nhớ cạp cạp rồi :binhsua45::binhsua45:

:)), chuẩn ko cần chỉnh :D
bọn đểu ý đều do 1 thằng clone nít đi phá thui chị iu ah , thằng nào thì cả 4r này đều bít nó rùi
i love sis N:binhsua07:

---------- Post added at 12:06 PM ---------- Previous post was at 12:05 PM ----------

:)), banned group này thì kiếm group khác, cứ cày tới chừng nào hết group thì giải nghệ :D
Chúc mừng sis nè... còn em bị banned hết group từ lâu rồi.. sis cho em vào làm với... nhớ cạp cạp rồi :binhsua45::binhsua45:

hồi trc mua của chị 4G trong tới giờ thi 2 G đã ra đi(nó ban acc lẽ tẽ trong 2G này) còn 2G hiện tại đánh vẫn an toàn .Thanks chi Nguyên nha

Hehe, vậy là banned ko phải do id của chị. =)), thía mà có thèng nó bảo toàn bộ số id banned là do mua của c đó :)), làm bữa giờ cứ gãi đầu théc méc hoài, hổng lẽ toàn bộ những ng ở 4rum này bị banned id là xài id của c tất sao =))
hồi trc mua của chị 4G trong tới giờ thi 2 G đã ra đi(nó ban acc lẽ tẽ trong 2G này) còn 2G hiện tại đánh vẫn an toàn .Thanks chi Nguyên nha

---------- Post added at 12:06 PM ---------- Previous post was at 12:05 PM ----------

:)), banned group này thì kiếm group khác, cứ cày tới chừng nào hết group thì giải nghệ :D
đừng có la lên nè các bạn trẻ...Tuyển member thì cho nó làm test đi..thằng clone nào kiên nhẩn nổi ;)
muốn vào team thì test bằng soft test 30p,thằng nào la ó ôm sờm không chịu test thì biến...
group em bị phá có thể do nhận nhiều member " Lạ" và "lựa" không kỉ :))

:)), hơ hơ, vậy là đại ka ko hỉu rầu, em đã test, mem mới e cho 1 mem 2 group, 1 group có 3 id hà, chớ đâu có cho vào group chính, tụi nó làm chủ nhật e pay, chưa đủ $ ở group í để rút về, tụi nó lãnh lương xong banned sạch sẽ, tụi nó phá kiểu này đỡ sao nổi đại ka :))
đừng có la lên nè các bạn trẻ...Tuyển member thì cho nó làm test đi..thằng clone nào kiên nhẩn nổi ;)
muốn vào team thì test bằng soft test 30p,thằng nào la ó ôm sờm không chịu test thì biến...
group em bị phá có thể do nhận nhiều member " Lạ" và "lựa" không kỉ :))

Hehe, vậy là banned ko phải do id của chị. =)), thía mà có thèng nó bảo toàn bộ số id banned là do mua của c đó :)), làm bữa giờ cứ gãi đầu théc méc hoài, hổng lẽ toàn bộ những ng ở 4rum này bị banned id là xài id của c tất sao =))
sao do ID chi dc 2 G bi ban acc lẽ tẽ đó là do em đánh 1 chử :p.1 G thì 5 id nó ban 3id .còn 1 G thì 5id nó ban 2 id.Nói chung G chi vẫn còn tốt mà hên nữa tại 2 G kia làm bữa giơ có đi id nào đâu
Còn mấy thằng kia nó ghen ăn tứt ở nó ói thế đó.Chấp chi tiếng sủa của nó hả chỉ

:)), hơ hơ, vậy là đại ka ko hỉu rầu, em đã test, mem mới e cho 1 mem 2 group, 1 group có 3 id hà, chớ đâu có cho vào group chính, tụi nó làm chủ nhật e pay, chưa đủ $ ở group í để rút về, tụi nó lãnh lương xong banned sạch sẽ, tụi nó phá kiểu này đỡ sao nổi đại ka :))

đa số thằng nào vào group anh,anh cũng cho tự test 30p..nếu mà clone mà chịu khó vậy..cũng tụi nghiệp nó...chơi chiêu khác đi..mem mới thì 2group..> 6k code thì pay..còn bé hơn thì chờ
đành vậy :(

:)), tội nghiệp nó j anh, nó lãnh $ của em xong rùi mà, nó có thiệt j đâu :(. sau vụ đó, mem mới em kêu minpay là 7k code :)), tụi nó bỏ của chạy lấy người đó anh :)). Nhưng dù nó phá mình ko mất $ thì cũng mất id, tiếc chớ bộ. :((
đa số thằng nào vào group anh,anh cũng cho tự test 30p..nếu mà clone mà chịu khó vậy..cũng tụi nghiệp nó...chơi chiêu khác đi..mem mới thì 2group..> 6k code thì pay..còn bé hơn thì chờ
đành vậy :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week