update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
góp vui tý cái G đẹp mêly kuti đã ra đi

đang gõ bị loading rồi nháy loạn xạ lên. log acc chủ ra vào web check My Group thì thấy mỗi dòng chữ Expand my group rồi bên dưới trắng xóa hết . là sao?????? ban rồi ư???:binhsua72:

đang gõ bị loading rồi nháy loạn xạ lên. log acc chủ ra vào web check My Group thì thấy mỗi dòng chữ Expand my group rồi bên dưới trắng xóa hết . là sao?????? ban rồi ư???:binhsua72:
b có gõ acc chủ ko, như vậy có khả năng là bị banned acc chủ rồi nên mới trắng như vậy:-s.

Là bị banned acc chủ rồi đó bạn... chia buồn cùng bạn...

ấy da sao lị gõ acc chủ làm gì. nó kiếm chuyện ban 1 acc chủ thôi là dàn nghé vỡ đàn
hôm bữa mình gõ đc 2$5, log thêm 1 acc chủ gõ cho mau lên 3$. gõ đc 2$8 thì nó ban acc chủ
pix nó khốn nạn lắm ;))

ấy da sao lị gõ acc chủ làm gì. nó kiếm chuyện ban 1 acc chủ thôi là dàn nghé vỡ đàn
hôm bữa mình gõ đc 2$5, log thêm 1 acc chủ gõ cho mau lên 3$. gõ đc 2$8 thì nó ban acc chủ
pix nó khốn nạn lắm ;))
Ở đây là bạn ấy bị banned ID chủ group vì chưa làm acc chủ bao giờ đó. Đời đúng lắm chuyện thật :))

Xin chia buồn cùng gia quyến . Thành thật chia buồn .

đây là threat ko ai mún có ver 2 nhất nhưng cuối cùng cũng đã có :binhsua06:

pix nó khốn nạn lắm ;))

Từ đợt nó load các pri như nhau mình mấy groud nhỏ mình gõ cả ID chủ mà chưa bị làm sao, cũng may còn gõ chứ không thì đi cả sau đợt ban này rồi ;))

em coàn 1 coan group nó banned thì e đi ăn mày, có anh chị nào đi theo hok ;))

Nó ban hết thì mua ID về cạp còn nếu hết hứng cạp rồi thì ;))

Hóng proof nào ;))

k còn id sao cạp =)) từ từ cũng ăn ban hết :)) đa phần là lệch code lag mạng =)) gặp phải mạng khùng thì tức ói mói =)) chia tay pix , chơi game luôn , ai chơi thì vào chữ kí nhá :|[/QUOTE
lệch code do mạng khùng hay pix điên
Tôi đây cũng bị ban 2 id do lệch code may mà nó can't not..ko thì hết group

tội nghiệp mang đôi kiếng đen làm gì để nhìn nhầm đây là chỗ up tình hình của PIx chứ.Chúc thượng lộ bình an và đi khám mắt đi há:binhsua146::binhsua15:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week