update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Bị ban nhiều lần có thể ví sẽ bị cho vào danh sách đen. Tất nhiên đấy mới là phỏng đoán thôi chứ chưa được chứng thực :m131:

Nó cho pay cùng tài khoản thì sợ gì bác! Cứ thoải mái đi! Mà sao các bác ko dùng LR nhỉ? LR tiện hơn nhiều mà!

Nó cho pay cùng tài khoản thì sợ gì bác! Cứ thoải mái đi! Mà sao các bác ko dùng LR nhỉ? LR tiện hơn nhiều mà!
Thì bảo là chưa được chứng thực mà ;))
Mình dùng Z quen rồi, pay nhanh tuy giá có hơi thấp hơn LR tý.
Mình thì chưa bị ban :m131:

Thì bảo là chưa được chứng thực mà ;))
Mình dùng Z quen rồi, pay nhanh tuy giá có hơi thấp hơn LR tý.
Mình thì chưa bị ban :m131:

hồi chiều nay mới đi 1 em do dontsee 3 lần!!cũng may là ko bị đen cả group.

hồi chiều nay mới đi 1 em do dontsee 3 lần!!cũng may là ko bị đen cả group.
hớ, lần ni mắt lại làm sao nữa thế, mà dont see hoài:-s:-s.

Nguyên cả ngày hôm qua chẳng gõ chữ nào, sáng nay log vào gõ thấy 5 code rùi loading là hiểu luôn :binhsua16:, giờ nó ban random theo đợt hay sao í ???!!! :binhsua12:

Nguyên cả ngày hôm qua chẳng gõ chữ nào, sáng nay log vào gõ thấy 5 code rùi loading là hiểu luôn :binhsua16:, giờ nó ban random theo đợt hay sao í ???!!! :binhsua12:

vừa dậy xong đã nghe tin banned :-s. Nản quá! Là nguyên gr hay id lẻ đấy bác Bao:binhsua10:

vừa dậy xong đã nghe tin banned :-s. Nản quá! Là nguyên gr hay id lẻ đấy bác Bao:binhsua10:

Nguyên Group con đó chứ, mà ban ngày hôm qua rồi, sáng nay làm mới biết !

Thằng pix có vẻ thù bác Bao nhỉ, chia buồn cũng bác :m119:

Mềnh thì binh 1 ID hôm quá mà hok biết vì sao nó ban lun coi như tự hiểu là dùng soft nên bị ban. :binhsua04:

bác bao lun có mí cái proof long lanh hoa chanh, ban mà có cảm giác như đi đập đá í :binhsua146:

hớ, lần ni mắt lại làm sao nữa thế, mà dont see hoài:-s:-s.

tại Cltrl+F cái Y!M!...lúc coi lại thì timeout 9 cái, soft cứng đơ, log 6id mà dính 3 cái vào 1 em mới tội chứ. nản quăng đó hqua tới giờ.

Thù thì chịu, giờ ta chẳng còn hận pix nữa đâu, "ko đau vì quá đau " rùi mà ! :binhsua01:

khà khà... chắc nó biết ở đây có bang chủ cầm đầu nên nó chơi chiêu chém rắn là phải chém đầu đó mà... với lại chắc nó cũng biết bác Bao có nhiều group nên banned chơi vuj thôi đó mà^^...

lần đầu tiên id do tự mình làm bị ban, ức thật :(

Tình hình là acc nào mà trên 3k code là không load được nữa có cách nào khắc phục không nhỉ :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week