update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Các bạn nên cố gắng chọn chó mèo cho chính xác,chậm xí time out ko sao, hễ mà chọn nó bắt chọn lại là chọn sai nhé !

Các bạn nên cố gắng chọn chó mèo cho chính xác,chậm xí time out ko sao, hễ mà chọn nó bắt chọn lại là chọn sai nhé !

chỉ bị banned do chọn sai thôi anh em nhé k thể do soft đc vì nó vẫn bắt chọn chó mèo giống ở web thôi soft không load dc chó mèo mới sợ chứ

Hôm nay vẫn chưa bị banned nhé. Hix, vãi pix thật. luyện tim thật tốt đã ngồi cạp nó

[/IMG]

GIẢI THIK GIÚP EM CÁI NÀY ĐƯỢC KO MỌI NGƯỜI SỢ QUÁ

và đây, đang cạp riu riu thì thấy lặp code 100% luôn, 7 acc đều code giống y chang nhau gõ có 2 acc rùi còn lại nhấn esc hết rùi pause soft, ghiền quá mở lại lặp 100% tiếp tắt soft luôn khỏi pause, %$#&& PIX khìn 1 acc nó ban 2 lần, não.... :binhsua39:

chúc mừng SƯ HUYNH :))..MIRINĐA chuyển nghề đi qua nhà mới mình đi :))

và đây, đang cạp riu riu thì thấy lặp code 100% luôn, 7 acc đều code giống y chang nhau gõ có 2 acc rùi còn lại nhấn esc hết rùi pause soft, ghiền quá mở lại lặp 100% tiếp tắt soft luôn khỏi pause, %$#&& PIX khìn 1 acc nó ban 2 lần, não.... :binhsua39:

Cái 147 nó cũng banned 2 lần nữa kìa bác bao , pix nó điên nặng rồi :binhsua46:

Èo bác Bao cũng dính chưởng rồi ah . Gọi triển hộ vệ ra tiếp chiêu đi bác :m144: . Em sáng định cạp mà thấy tình hình căng quá nên án binh bất động . PIX bị não rồi các bác hạn chế chơi vơi nó thôi , lúc nào nó bình thường thì chơi , lúc nó lên cơn thì phải té gấp:binhsua139:

Èo bác Bao cũng dính chưởng rồi ah . Gọi triển hộ vệ ra tiếp chiêu đi bác :m144: . Em sáng định cạp mà thấy tình hình căng quá nên án binh bất động . PIX bị não rồi các bác hạn chế chơi vơi nó thôi , lúc nào nó bình thường thì chơi , lúc nó lên cơn thì phải té gấp:binhsua139:

Dính chưởng là do lặp code, lỗi tại mình nhưng mà thèn PIX não quá, 1 acc mà nó ban 2 lần :binhsua38:

Dính chưởng là do lặp code, lỗi tại mình nhưng mà thèn PIX não quá, 1 acc mà nó ban 2 lần :binhsua38:

Ừ lỗi tại mình "Rules bất lưu nhân - phạm Rules là Pix Trảm" - dùng soft bị phát hiện, thêm tội lặp image ---> spam liên tục ---> bann 2 lần :D.

Chia buồn sâu sắc với bác Mirin vậy !

1ID nó bắn 2 lần. hình như Thằng Pix nó thích bắn cho sướng tay hay sao ấy. :binhsua33:

Group mềnh mấy bữa nay bị có 4id mà cũa cùng 1 người! Thấy a e bị quá trời! Chắc mềnh may mắn! :binhsua35:

mình cũng bị dấu hiệu lặp code mà chừng 2acc à. thôi thì thấy có dấu hiệu lập code thì té

1ID nó bắn 2 lần. hình như Thằng Pix nó thích bắn cho sướng tay hay sao ấy. :binhsua33:

Này cậu có bị lặp không? anh chơi Xiaoa không bị gì ráo, 6ID cũng tạm chơi được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week