update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
À ,mới phát hiện ra anh PIX còn làm trò nữa chứ, bày đặt " banned by Admin " chứ mài hổng ban thì ai ban đây !!! :binhsua39:

a ha thèn PIX khùng, cái G lớn lúc xa xưa nó ban -9$ ta nghỉ luôn ko trả nợ, lâu lâu tiêc lấy ra gõ xí đỡ buồn trả nợ hôm qua còn -5.9xx$ giờ mở ra gì -6$ nữa mà số tiên lại là 0.035, PIX này giỏi "- với - = + " , ôi, vãi cả pix :p

Bác bao cũng là MOD mà, qua bên kia gia nhập vs nhóm admin pix đi, ăn ké vs nó đỡ phải bị thiệt hehe

a ha thèn PIX khùng, cái G lớn lúc xa xưa nó ban -9$ ta nghỉ luôn ko trả nợ, lâu lâu tiêc lấy ra gõ xí đỡ buồn trả nợ hôm qua còn -5.9xx$ giờ mở ra gì -6$ nữa mà số tiên lại là 0.035, PIX này giỏi "- với - = + " , ôi, vãi cả pix :p

k đâu bác bao à, nó ghi dương là thành trừ, mà âm là thành cộng đó, bác k thấy nó ghi 3$ penalty... gì đó à, ở tk mình sẽ là dấu trừ $ còn nếu nó ghi -6$ có nghĩa là nó tặng lại cho bác 6$ đấy, lấy 6-3$ còn 3$, vậy bác dư ra 3$ lấy ví dụ thôi nhé

Pix nhân đạo nhỉ? mình bị âm tiền -1.4$ mà nay vào nó cho về dương...:D chắc do mình làm nhiều việc thiện:D thiện tai thiện tai:D

Bác bao cũng là MOD mà, qua bên kia gia nhập vs nhóm admin pix đi, ăn ké vs nó đỡ phải bị thiệt hehe
bên kia là bên đâu thế ??? :binhsua47:
k đâu bác bao à, nó ghi dương là thành trừ, mà âm là thành cộng đó, bác k thấy nó ghi 3$ penalty... gì đó à, ở tk mình sẽ là dấu trừ $ còn nếu nó ghi -6$ có nghĩa là nó tặng lại cho bác 6$ đấy, lấy 6-3$ còn 3$, vậy bác dư ra 3$ lấy ví dụ thôi nhé

Ờ, lập luận chính xác, mà ta ác thế nó nghĩ sao lại tặng lại hen ??? :binhsua41:

Ờ, lập luận chính xác, mà ta ác thế nó nghĩ sao lại tặng lại hen ??? :binhsua41:

thì bác bao công làm việc chính nghĩa giúp những người bất chính ăn ngay ở lành, chứ có ác mô, pix thấy vậy nên ghen đấy, nó tặng lại $ cho bác là đúng rùi :))

---------- Post added at 03:07 PM ---------- Previous post was at 03:05 PM ----------

Pix nhân đạo nhỉ? mình bị âm tiền -1.4$ mà nay vào nó cho về dương...:D chắc do mình làm nhiều việc thiện:D thiện tai thiện tai:D
Thằng pix chỉ đánh lận con đen thui :))

hum qua có cái gr -1$, cày trả nợ pix, hu hu, để đến hum nay có phải tốt hơn hem:(( :((

Mịa nóa, 1G chỉ mỗi 1 ID con cũng đằng cổ ban thằng nhỏ mất 1$, giờ còn -2$ trong ID chủ, pó tay...

Nó sắp hết ngừoi làm...1 vài ngày tới :binhsua37:các group bị ban sẽ tha bổng...

ta thử làm 2 3 group bị banned xem sao
log hêt acc vào làm...Làm 15p rồi bỏ.Mai sẽ duơng lên cho mà xem..Ke ke

Nó sắp hết ngừoi làm...1 vài ngày tới :binhsua37:các group bị ban sẽ tha bổng...

mình mới hỏi mấy bạn làm trong team cũ thì được biết là trong vài ngày qua rất nhiều account bị baned, như vậy những team lớn đợt vừa rồi tea tua hết, có lẽ vì vậy mà pix nó hết người làm nên mới unbaned lại chô mọi người đó

thằng ADMIN nó banned luôn... *** cần lý do. :binhsua49:
vào đánh xem có lên dương ko ~ ai dè ra đi cả group cũ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week