update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
ká ká ká. rồi cũng có lúc bị ban bị trừ tiền thôi,chia bùn chia bùn.ká ká ká.
mình chỉ cười vào mũi tay hiệp sĩ mù thôi ngen, còn chia buồn với tất cả các bạn cap bị ban và sắp bị ban. chắc lại bão daisy bão ladygaga rồi.
Toàn thể gia đình mmo xin chân thành chia buồng cùng yenly

bữa đẹp trời còn 8 với cha lụ kẹ bong bóng mùa hè ko ban còn anh hùng xạ điêu thì ban đẹp ko cho đánh mà h đây thì ....

best regards , admin pixprofit << lúc nào cũng nói thía nì ... mà hành xử như mọi cà răng căng tai vậy :binhsua38:

có lẽ anh em ai bị ban cùng 1 ví thì reg ví mới đi thui

bữa đẹp trời còn 8 với cha lụ kẹ bong bóng mùa hè ko ban còn anh hùng xạ điêu thì ban đẹp ko cho đánh mà h đây thì ....

best regards , admin pixprofit << lúc nào cũng nói thía nì ... mà hành xử như mọi cà răng căng tai vậy :binhsua38:

có lẽ anh em ai bị ban cùng 1 ví thì reg ví mới đi thui

Đọc lui đọc tới mà ko hiểu gì cả! Chẳng lẽ mình học ngu vậy à?

Đọc lui đọc tới mà ko hiểu gì cả! Chẳng lẽ mình học ngu vậy à?

bữa bà 8 với cha lụ kẹ, chả bảo bong bóng mùa hè ( id bắt đầu bongbongmuahe*** thì đánh đc ,còn anhhungxadieu*** ) thì nằm ngay đơ, bảo admin mê gái thấy nik za là mê tít cho đánh tút, h anhhungxadieu voi bongbongmuahe j cũng ban đẹp lun ... khỏi bàn

part 2

best regards , admin pixprofit

câu nì nó viết dưới mail của nó đó, luôn vậy, như lời chúc sức khỏe thành công blah blah ...

mà nó có làm mình thấy thía đâu

part 3

đổi ví để coi nó có ban theo ví nữa hem

:binhsua10:

bữa bà 8 với cha lụ kẹ, chả bảo bong bóng mùa hè ( id bắt đầu bongbongmuahe*** thì đánh đc ,còn anhhungxadieu*** ) thì nằm ngay đơ, bảo admin mê gái thấy nik za là mê tít cho đánh tút, h anhhungxadieu voi bongbongmuahe j cũng ban đẹp lun ... khỏi bàn

part 2

best regards , admin pixprofit

câu nì nó viết dưới mail của nó đó, luôn vậy, như lời chúc sức khỏe thành công blah blah ...

mà nó có làm mình thấy thía đâu

part 3

đổi ví để coi nó có ban theo ví nữa hem

:binhsua10:
đọc hoài đọc lui cũng không hiểu...Hiểu được mỗi câu cuối..Chẳng lẽ mình giống bạn conduongmua

đọc hoài đọc lui cũng không hiểu...Hiểu được mỗi câu cuối..Chẳng lẽ mình giống bạn conduongmua

thế này: hôm trước luke nói là các id có tên "anhhung..."thì bị ban, các id có tên "bongbong.." thì không bị, suy ra thằng admin pix nó máu gái! bữa nay thì cái gì nó cũng ban hết.
2: thư gửi của admin pix luôn kèm theo lời chúc tốt đẹp (best regards),mà cứ ban miết thế này thì đẹp cái búa á.
3:nếu group nào có tiền sử bị ban thì nên đỗi payment method xem nó có ban nữa ko, có thể nó check lúc pay.
mình hiểu thế, còn không phải nữa thì thay kid_choc bị khùng.

mí ba xem mí post trước í, nhìn mí cái id bị ban í .. trời :binhsua17:

---------- Post added at 09:31 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

thế này: hôm trước luke nói là các id có tên "anhhung..."thì bị ban, các id có tên "bongbong.." thì không bị, suy ra thằng admin pix nó máu gái! bữa nay thì cái gì nó cũng ban hết.
2: thư gửi của admin pix luôn kèm theo lời chúc tốt đẹp (best regards),mà cứ ban miết thế này thì đẹp cái búa á.
3:nếu group nào có tiền sử bị ban thì nên đỗi payment method xem nó có ban nữa ko, có thể nó check lúc pay.
mình hiểu thế, còn không phải nữa thì thay kid_choc bị khùng.

phụ nữ lun tinh tế nhờ ... mình còn mê gái nữa là admin pix :binhsua104:

trc h bị banned 2 gr đen thui, vẫn để cùng 1 ví Z. Vẫn pay đều đều, Ngại đổi LR.

ba hipsi` đúng xui , vừa thấy proof ban của ba mình vô play gõ típ thì....loading =]] hỉu lun

cũng 2 group =))
:(( :((
pix dog:binhsua105::ghe:
trc h bị banned 2 gr đen thui, vẫn để cùng 1 ví Z. Vẫn pay đều đều, Ngại đổi LR.
má lấy tk LR ko, pm tui, tui cho cái tk số ko đẹp lắm nhưng nhìn cũng dc :binhsua15:

haiz ,biện minh mà cũng ăn gạch ghê quá :D

Mừng quá còn muốn gì Lucky, tiền từ từ sẽ về mà :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90