update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
em với 5Tin bay sạch group rùi ko còn 1 id luôn Bao đen oai

4/4 <-- ngày thúi quắc
Bay sạch á:-o, gì mà hôm nào cũng bị banned bố là sao trời:binhsua10:
Z tui hôm qua reset cũng chưa về ví. chậm ghê ta:-s

Bay sạch á:-o, gì mà hôm nào cũng bị banned bố là sao trời:binhsua10:
Z tui hôm qua reset cũng chưa về ví. chậm ghê ta:-s
2 group tui đang gõ 1 cái của behu cho , 1 cái của phonglantim
chứ group tui là ko còn 1 id nào sống sót lun oh' , toàn ban nguyên group há há
đêm kia bị 2 gr, đêm qua 3 group , hết tiền:binhsua09:

2-3 ngày ta lại bay 1G nè,chẵng dám show hàng sợ anh em lung lạc tinh thần :p

2 group tui đang gõ 1 cái của behu cho , 1 cái của phonglantim
chứ group tui là ko còn 1 id nào sống sót lun oh' , toàn ban nguyên group há há
đêm kia bị 2 gr, đêm qua 3 group , hết tiền:binhsua09:

vậy hả, vậy tui còn hên chán. Từ bấy tới nay mới dính chưởng 2 gr thoai:)). Chắc có ít gr nên nó cho ngoài tầm kiểm soát=))
@mirinda: Bác Bao nhiều gr vậy, nó có banned cũng ko thấm vào đâu nhỉ;):binhsua15:

ko quá vài tháng nữa với đà này thế nào nó cũng mở đăng kí nữa cho mà coi =)) lúc đó thật sự là ko bik nó ép member và ko bik có cheat luôn code ko nữa , càng ngày càng tinh vi gớm =))
nó cho đăng kí lại thì cứ gõ 1 chữ G này dc 3$ b tạo G khác đánh típ

tình hình chỉ còn 1 group chính thôi ,group con bay sạch rồi ,giờ mà banned nữa là hết đường kiếm ăn luôn :|

Trời sao lắm ng bị Ban thế:((......Nguy hiểm thật:((........Rest Z rồi mà chưa về ví :((

---------- Post added at 06:26 AM ---------- Previous post was at 06:25 AM ----------

QG thẳng tiếng nào:)) panel đã có lại=))

ko ko như thế ko chơi , ko thèm tạo group nữa , cứ thế tạo vài chục id ngồi cạp thẳng luôn , tạo group làm gì cho mệt :D

Nó còn cho Tạo ID hả Huynh:D......Nó bảo đóng rồi mà ta:D.....mà bảo 1 2 tuần mở lại mà thấy lâu rồi ko mở:(( ID 3k hết rồi giờ ứ bik sao

Nó còn cho Tạo ID hả Huynh:D......Nó bảo đóng rồi mà ta:D.....mà bảo 1 2 tuần mở lại mà thấy lâu rồi ko mở:(( ID 3k hết rồi giờ ứ bik sao

Với tình hình banned như hiện nay thì cho đăng kí ID có khả năng tạo được group là hoàn toàn có thể xảy ra.
Banned hết ID cũ, các group đang tồn tại được thì ngày càng nhiều ID > khó kiếm invite hơn :))
Chuyện sớm muộn thôi ae :D

ko ko như thế ko chơi , ko thèm tạo group nữa , cứ thế tạo vài chục id ngồi cạp thẳng luôn , tạo group làm gì cho mệt :D
vs những b như 5tin, wingstar, bác Bao... nhiều gr thía nó chưa diệt hết nó chưa mở reg lại đâu=)).

Trời ơi chị Nguyên kìa còn tới mấy K ID:)) Lấy tạo Gruop thì mệt nghĩ:))

khỉ đó cậu , đợt vừa rồi nó ban những nick nào ko gõ ko thời gian dài thì giữ đc id = niềm tin :| lúc mấy nick cũ vài chục ngàn code mình cho out nick hết lâu đẻ giành sau này xài mà giờ vào check nó đóng mất tiêu cái invite vào gõ đc 4 code nó loading luôn :|

vs những b như 5tin, wingstar, bác Bao... nhiều gr thía nó chưa diệt hết nó chưa mở reg lại đâu=)).

khỉ đó cậu , đợt vừa rồi nó ban những nick nào ko gõ ko thời gian dài thì giữ đc id = niềm tin :| lúc mấy nick cũ vài chục ngàn code mình cho out nick hết lâu đẻ giành sau này xài mà giờ vào check nó đóng mất tiêu cái invite vào gõ đc 4 code nó loading luôn :|
5Tin đã nói đúng ý rùi đó Daisy , nhiều nhưng bị ban hết rùi, cũng khá bận với lại tính đầu cơ lâu dài các em pri 0 đó, nên ko có log vào gõ vài code cho nó tính tiền như bạn dataentry , thể là earned = 0$ nó ban cả đám !

5Tin đã nói đúng ý rùi đó Daisy , nhiều nhưng bị ban hết rùi, cũng khá bận với lại tính đầu cơ lâu dài các em pri 0 đó, nên ko có log vào gõ vài code cho nó tính tiền như bạn dataentry , thể là earned = 0$ nó ban cả đám !

mấy cái nick cũ đó em cho out nick hết để dồn sang nick khác gõ để giành nick đó lỡ có mệnh hệ gì thì còn kéo các id khác về lại ai dè con D O G pix nhà nó đẻ nhiều quá e ko đỡ đc chưa kể 1 dàn group e làm id chủ mới tinh tươm ko gõ code nào cũng ra đi tìm đường cưu nước :((

hayzz.............mổi lần thấy topic này nổi lên..là lòng mình nao nao :(.k biết khi nào tới lược ta đây
hiện tại chưa bị

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week