update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
rồi xong . Luke chính thức lên dĩa
Hahaha . Đợi xíu show proof

haha chúc mừng . chắc hok ngơ ngẩn rùi

Hiz... Mới pause lại 5 min, play lại thì load nhanh như gió rồi đứng.... Vào web kiểm tra thì bị ban nguyên group :((

Last edited by a moderator:
Tin nóng hổi... tin nóng hổi... :binhsua80:

Chia buồn cùng bác Luke nhé... chắc sắp đến em rồi... :binhsua32:
bạn bị ban gr chưa thế hiepsi

Thế khi đó bạn dismiss ids đó ra để lập group mới nhỉ... :binhsua172:
Nếu ko diss thì nghỉ làm captcha! vay thoi! Còn nếu đánh tiếp thì pix sẽ lời thêm tù cái vụ âm $! Kinh doanh mà! Ai lại ko làm điều có lợi nhất cho mình chứ!

Hiz... Mới pause lại 5 min, play lại thì load nhanh như gió rồi đứng.... Vào web kiểm tra thì bị ban nguyên group :((

oa oa... sao hôm nay khắc nghiệt quá vậy... banned nhiều thế... chắc đến em rồi... oa oa... :binhsua46::binhsua46::binhsua46:

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:53 PM ----------

bạn bị ban gr chưa thế hiepsi

Chưa dám vào kiểm tra bác àh... lỡ bấm Payment từ chiều rồi... giờ chờ đến sáng mai vào xem nó pay chưa rồi kiểm tra luôn... :binhsua85:

Hồi hộp quá... :binhsua46:

:binhsua80:chán đời công sức ngày nay cày hơn 10$

Bạn ơi. ban quá pro, mình sống với captcha từ 3 năm nay, từ kolo -pix,.. mình thử nhiều rồi.
1. INV có đc là do đâu ? Có phải id con chiến đấu mới có ko? -> Giờ nó banned hết mấy cái id con đó thì lấy cái gì mà chiến để tạo INV ?
2. ID chủ Group sẽ bị -$$ ( mỗi ID con bị banned sẽ -3$ )... Chẳng lẽ lấy ID chủ mà cày ? -> Trả nợ -> Dương lên 1 số nào đó mới có lại 5INV -> Tạo lại Group -> Bị Ban lại -> cày trả nợ tạo lại INv ..... ?
ĐÚNG LÀ BẠN BỊ BANNED QUÁ NHIỀU NÊN TRONG " CƠN MÊ " -> Chiều sâu của suy nghĩ bị hạn chế quá bạn à. Mình hiểu tại sao bạn bị banned rồi. ---> Stupid ( không bình luận gì thêm )

P/S: À, số bài viết mình có giới hạn, tại vì đây là acc thứ 9 của mình tại Forum này đấy. HAHA ---> Lấy thời gian đăng ký forum để đánh giá suy nghĩ của người ta. haha .... nằm giướng số mấy, phòng mấy, khu gì ? bệnh viện tâm thần nào ? --> nói mình gởi thuốc uống hỗ trợ thần kinh và tăng chất xám cho bạn.

P/S2 : Thuốc của mình là free, ko tính Fee vận chuyển luôn, yên tâm nhé / Đang pùn mà gặp mấy thằng như bạn đây thì mình đã trải qua 1 ngày thất bại trọn vẹn rồi .
Sao mày ngu thế! Nó ban nhưng ko ban toàn bộ! Nó vẫn chừa id con trong G bị ban! Vì nếu m muốn làm Captcha tiếp m sẽ phải đánh với chính cái G âm tiền đó! Pix nó sẽ lời ở khâu đó! Thứ 2! Khi m đánh cái G bị âm tiền mà còn id thì ko phải trong lúc đó m cũng đã tạo thêm invi ah! Suy nghĩ của m cũng zu lắm nên mới phải dùm tới 9 nick mmo đấy!

chia buồn cùng mấy bác ăn banned chắc sắp tới lượt mình quá.mịa nó vừa Đ... vừa run thế này năg suất sao đc trời.:(:)binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

:binhsua80: nó đang check một lần cuối hay sao á!bà già nhà nó buồn quá:binhsua80:

nó đợi em đến h này để ban nguyên group cho xứng mặt "anh chị" =]]

há há há , mới nhắc tên thì ra lên dĩa sớm hơn dự kiến . Topic bên kia e dự đoán đại ka 1 tháng lận kìa =)) há há há . Tổng thiệt hại chính thức là bn thế đại ka =))

---------- Post added at 01:03 AM ---------- Previous post was at 01:02 AM ----------

tui chả bùn j với loại bạc bẽo đó , mình làm cho nó chứ có phải ăn ko của nó đâu mà tàn sát thú tính:binhsua33:

hôm nay vợ nó dắt con đi mua đồ chơi nên nó quay quay bấm phím 1 tương tương 100$ , dính ai nấy dính =))

tui chả bùn j với loại bạc bẽo đó , mình làm cho nó chứ có phải ăn ko của nó đâu mà tàn sát thú tính:binhsua33:

hôm qua thì mụi nói huynh bước trước mụi bước sau
giờ thì mụi bước trước huynh bước sau=)).huynh đừng buồn nhé :)
hix zoo coi usd của mình bên group kia đã.khổ dễ xợ

thế là sự nghiệp captcha tới đây kết thúc!mọi thứ diễn ra như cái quần xì á!thôi nghĩ ngơi thôi câu ơi:binhsua101:

khà khà. Mới bị đi 1 group 22 em. Đúng là tâm trạng mấy ngày nay "giống như trinh nữ đợi chồng đêm tân hôn", biết chuyện sảy ra đau đớn nhưng vẫn đợi chờ. Giờ đã được toại nguyện. Hic, group chính của mình mới đau chứ.

há há há , mới nhắc tên thì ra lên dĩa sớm hơn dự kiến . Topic bên kia e dự đoán đại ka 1 tháng lận kìa =)) há há há . Tổng thiệt hại chính thức là bn thế đại ka =))

---------- Post added at 01:03 AM ---------- Previous post was at 01:02 AM ----------

hôm nay vợ nó dắt con đi mua đồ chơi nên nó quay quay bấm phím 1 tương tương 100$ , dính ai nấy dính =))
gần 3$ công gõ :D chưa đủ 3$ để pay vì hnay dka ngồi chơi ko làm , chưa đủ pay nó đã ăn dzọng của dka

khà khà. Mới bị đi 1 group 22 em. Đúng là tâm trạng mấy ngày nay "giống như trinh nữ đợi chồng đêm tân hôn", biết chuyện sảy ra đau đớn nhưng vẫn đợi chờ. Giờ đã được toại nguyện. Hic, group chính của mình mới đau chứ.
Có đau thì mới có lúc sướng được chứ bạn :D
Cứ chờ mà xem !

thế cái sung sướng theo sau cái đau đớn đối với pix là gì hả bạn?????? Giải thoát chăng =))

gần 3$ công gõ :D chưa đủ 3$ để pay vì hnay dka ngồi chơi ko làm , chưa đủ pay nó đã ăn dzọng của dka

sướng nhé , đại ka cứ từ từ , nó có thống kê sẵn các id cũ hết rồi , giờ có trốn 17 năm sau cũng bị bắt như tội phạm truy nã ấy , đừng có đưa mặt ra ánh sáng nhá =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week