update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
hôm qua thì mụi nói huynh bước trước mụi bước sau
giờ thì mụi bước trước huynh bước sau=)).huynh đừng buồn nhé :)
hix zoo coi usd của mình bên group kia đã.khổ dễ xợ
chẳng bùn vì mấy chuyện nhỏ nhặt này tí nào mụi ah , nói thật từ trái tim của huynh ca , kaka
Đúng như lời của 5Tin nói ở dưới , mụi xem đi :D
sướng nhé , đại ka cứ từ từ , nó có thống kê sẵn các id cũ hết rồi , giờ có trốn 17 năm sau cũng bị bắt như tội phạm truy nã ấy , đừng có đưa mặt ra ánh sáng nhá =))

cũng may là cái nhiều usd nó ko ban,mai ko biết lên dĩa tiếp hay là mốt lên=)) mệt ghê á,sao thấy mình giống cá kho quá đi :))

Sao mày ngu thế! Nó ban nhưng ko ban toàn bộ! Nó vẫn chừa id con trong G bị ban! Vì nếu m muốn làm Captcha tiếp m sẽ phải đánh với chính cái G âm tiền đó! Pix nó sẽ lời ở khâu đó! Thứ 2! Khi m đánh cái G bị âm tiền mà còn id thì ko phải trong lúc đó m cũng đã tạo thêm invi ah! Suy nghĩ của m cũng zu lắm nên mới phải dùm tới 9 nick mmo đấy!

tau nản mày quá. nói như mày thì làm gì có chuyện 1 group bị banned hết id con? nó phải chừa lại để những thằng ngu như mày cày kiếm INV chứ. Mày tốt nghiệp 12 chưa? nhờ tiêu cực ko? Sao mày ăn nói bất lịch sự vậy? mày đi hỏi cả 4rum này đi, ai đồng ý với mày ko ? thôi, tốn thời gian nói với thằng ngu nhu mày. Ở đâu? để địa chỉ tau tới solo ? OK?

tau nản mày quá. nói như mày thì làm gì có chuyện 1 group bị banned hết id con? nó phải chừa lại để những thằng ngu như mày cày kiếm INV chứ. Mày tốt nghiệp 12 chưa? nhờ tiêu cực ko? Sao mày ăn nói bất lịch sự vậy? mày đi hỏi cả 4rum này đi, ai đồng ý với mày ko ? thôi, tốn thời gian nói với thằng ngu nhu mày. Ở đâu? để địa chỉ tau tới solo ? OK?

@ vgroupbosskiet & @binbin28: thôi 2 đồng chí của tui ^^.dồn sức chống pix là cấp bách bây giờ nhất đó ^^

Đây làm trọng tài cho... đang thời buổi khó khăn... đây làm thêm nghề kiếm thêm chút đỉnh... :binhsua172:

chẳng bùn vì mấy chuyện nhỏ nhặt này tí nào mụi ah , nói thật từ trái tim của huynh ca , kaka
Đúng như lời của 5Tin nói ở dưới , mụi xem đi :D

http://vnexpress.net/gl/phap-luat/2012/03/nguoi-dan-ba-tron-truy-na-15-nam/

Báo mới của PIX : http://pixprofit.com/2020/03/Luke_Lucy-bị-bắt-sau-15-năm-lẩn-trốn-idpix-cũ =)) á há há
http://pixprofit.com /2020/03/Luke_Lucy-bị-bắt-sau-15-năm-lẩn-trốn-idpix-cũ

khà khà. Mới bị đi 1 group 22 em. Đúng là tâm trạng mấy ngày nay "giống như trinh nữ đợi chồng đêm tân hôn", biết chuyện sảy ra đau đớn nhưng vẫn đợi chờ. Giờ đã được toại nguyện. Hic, group chính của mình mới đau chứ.

haha.. câu này hay quá... like mạnh cho ấy nhé :binhsua141::binhsua141::binhsua141:

hừm. bị ban rồi ngồi đá nhau à. Mỗi người một quan điểm, 1 suy nghĩ. Cứ chữi nhau ngu rồi sau này có câu trả lời từ pic thì tự thấy mình ngu mà kô dám nhận. Chỉ biết nói người ta ngu thôi. Đã bao giờ 2 đại ca tìm ra quy luật từ pic mà kô cần nhờ đến ng ta tìm tòi trước chưa ? về rate, kinh nghiệm nhiều cái khác? Hay phải nhờ các bác gõ lâu năm như hiepsi, lucky, bao chuẩn, 5tin...? Suy cho cùng cũng là do pic dở hơi, làm ta mất tiền--> bực bội. Có ngon thì mail hỏi địa chỉ thằng pic, kéo nhau qua xử nó thì hơn hoho

Nói thật , mình ko muốn cãi nhau như thế đâu, nhưng cái ông đó càng nói càng sai mà cố giữ quan điểm của mình. Pó tay. riêng mình nghĩ, cứ chiến tới cùng, chẳng sợ nó banned . tranh thủ kiếm thêm it $ nữa.

đợt này ban cũng hok thấy bùn lắm. nhìu ng chung cảnh ngộ. đang còn 3 gr nữa hok bít tới bao giờ ra đi :binhsua122:

Hjx các bạn lắm group nhỉ mình còn mỗi cái group hơn 100id này mà bị banned chắc nghj capt wa nản thật chỉ tập trung mỗi 1 group h khổ thế này thui án binh chờ các bạn banned sạch lên điã hết đi đã mình sẽ zo..đang nằm giường êm ol dđ hí hí ...
Mà sao bức xúc không gửi thư hỏi nguyên nhân hay chém vào câu với thằng pig đi để cho nó thấy dân tình đang bức xúc nghỉ dần captcha ...xong kèm vài câu chửi nó bằng tiếng việt ý nó tưởng mình lịch sự xong tk mình bỏ mợ :))

đợt này ban cũng hok thấy bùn lắm. nhìu ng chung cảnh ngộ. đang còn 3 gr nữa hok bít tới bao giờ ra đi :binhsua122:
tui còn 2group đưa cho 2 đứa em , h hết group làm ngồi chơi :))

---------- Post added at 01:34 AM ---------- Previous post was at 01:33 AM ----------

đã dặn huynh là uống thuốc đầy đủ rồi mà =))=))kekekeke
quái thai uống thuốc j h mụi :))

---------- Post added at 01:34 AM ---------- Previous post was at 01:33 AM ----------

Đêm nay tính không ngủ ngồi chém nhau đến sáng hả bác... tính chờ Barca đá luôn àh... :binhsua111:

p/s: cầu trời sáng mai mở mắt ra tai qua nạn khỏi... :binhsua46:

bão to thế này làm sao nổi. nghỉ xả hơi cho sướng. keke. lập gr mới mà chơi vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn