update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
mới cũ gì nó ban tuốt hết ông lucky à ko cần phải sót 1 ID cũ nào , toàn bộ group đều ID mới trừ chủ group là ID cũ thôi nó ban sạch

PIX nó do thắm gê lúm, bàn chuyện thiên hạ ở đây, nó cũng nhảy vào tham chiến đấy keke :binhsua85:

mới cũ gì nó ban tuốt hết ông lucky à ko cần phải sót 1 ID cũ nào , toàn bộ group đều ID mới trừ chủ group là ID cũ thôi nó ban sạch
ai có id chủ mới bán em , em mua 1 tỷ $ 1 id nè :binhsua79::binhsua79::binhsua79:

còn 5 ID chủ tiếc là tạo trước 14/2 ;))

Dzu gì nữa dzay mấy pà... mới ngủ dzay mà tự nhiên thấy chủ mới gì nữa đây... :binhsua153::binhsua153:

phonglantim ơi gõ có gặp cụm từ we're sorry... không mà bị ban vậy. Hay là tạo phím tắt cho cụm từ đó rồi gõ thử xem sao
Tui copy cả cụm từ ý, cứ đến code ý là copy paste, nhiều thì dontsee or nhấn esc
mấy bạn bảo speed cao thì nó ban, nhưng tui speed có 15, max thì 18 thế mà nó vẫn ban. không hiểu pix nó ban kiểu gì :(
Cũng đình công ý chứ, nhưng vào gõ thử có 30 phút để xem thế nào mà, hic.:binhsua85:

đình công nhưng rồi vẫn sẽ có người bị ban cho coi nè , 1 group trc của tui ko gõ cũng ban mà , thấy vài bạn cũng gặp trường hợp tương tự vậy , cứ chờ xem có proof ban ngày 5/3 ko , hohoho

đình công nhưng rồi vẫn sẽ có người bị ban cho coi nè , 1 group trc của tui ko gõ cũng ban mà , thấy vài bạn cũng gặp trường hợp tương tự vậy , cứ chờ xem có proof ban ngày 5/3 ko , hohoho
huynh thức cả đêm hả, vào yahoo kể lể cái, bị sao quả tạ chiếu :((

Thấy mấy huynh cứ bảo speed cao thì nó banned :binhsua94:
Haizzz :binhsua122:
Xin thưa vs các huynh,các huynh đăng nhập có 5,10acc thì speed 18,25..Còn tui chơi 1 lúc 20 acc thì sp trên 30 là bình thường.Có khi mỗi acc gõ dc còn ko bằng các huynh (Tổng tất cả các acc thì mới hơn 1 tẹo à :binhsua123:)
Các huynh ko bít thì đừng có phát biểu lung tung nữa nhé :binhsua96:

ý kiến này thì cũng chuẩn . Rằng > 2k/h sẽ sai số nhiều hơn là tốc trung bình 1k/h . Nhưng mà gõ chậm mà chắc như trường hợp phonglantim , speed có 15 , mà vẫn bị bắn như thường . Thiệt chứ thằng pix lường gạt dù tui có muốn nghĩ tốt về nó cũng ko moi móc ra dc 1 ưu điểm nào để bênh vực nó !

e gõ 2k4/h lát vào web nó tính e 2.38$ =)) ngại quá xá là ngại đại ka à =)) sai số 1% =))

Nói gõ Speed vào mà bị ban giống như học giỏi mà bị ghét ấy nhỉ :p

gõ speed cao là ban giống đi xe speed nhanh bị công an bắt..........mà sao pix nó biết được speed trừ khi nó bắn tốc độ:binhsua112:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week