update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
tình hình là 4 thằng 1 phòng bị banned 3 group cả group gõ 2 code, còn vài group chả thèm chiến ngồi chơi game. À dạo này kiếm thế ra nhiều sv private max đồ đã lắm ae vào up đi tk chơi cho sướng :D
trang mình đang tham gia: kiemthevn.us
gọi là us chứ trang VN đấy load ko lag ko giật đang giai đoạn open beta:D (mình là mmo ko phải quảng cáo game nhé đừng chém tội nghiệp giới thiệu để ae giải trí thôi)

không biết nhóm mình sao rồi. vào kiểm tra đã..
mình cũng chẳng thèm nó nữa.
MEGATYPERS... MÀ TIẾN
newbi mình sẽ hướng dẫn chi tiêt.
LHYO: tylo0000

bác nào bị ban vô lý thì đình công là điều phải còn ai chưa bị làm được gì thì cứ làm
:l T_T đây là lí do pix vẫn chưa chịu tha cho dân ta và nó phà phà ban
người ta đình công nó sẽ lấy bạn để ban bù đó =))=))

:l T_T đây là lí do pix vẫn chưa chịu tha cho dân ta và nó phà phà ban
người ta đình công nó sẽ lấy bạn để ban bù đó =))=))

Thích thì cứ ban đi chứ mình chẳng lo. Nó ko đụng chạm đến tui thì tui cứ làm việc bt

tình hình đó, còn nhiều nhưng post 1 group cho các bác thấy mình đình công là ko ân hận :))

À nhân dịp hnay đang rảnh
Ae ai mún phá code cứ đk vào nhóm 18 rồi lấy ID mà gõ bậy cho đỡ bùn tay nhé
Ngồi ko bùn lắm,bên ấy thấy đình côg nên tuyển rầm rộ câu mồi kìa :))

Cái này là tại tụi team18 tụi mày đi phá người ta trước đó nha! Giờ thì đừng có trách nha người ơi! :binhsua111:

MÌnh nghĩ giờ anh em cứ clone níck ảo nhiều vào... xong xin vào làm cho team18 ... lấy được nhiều ids rồi thì oánh tầm bậy cho banned hết nick của team18 tụi nó luôn... xem nó lấy gì mà làm ăn nữa mà cứ đi phá người khác... phá người ta thì phải chịu lại hậu quả nó đã gây ra... :binhsua122::binhsua122:

Up cho anh em thấy nè....

:binhsua105::binhsua105:
P/s: Đình công nhưng ngứa tay quá ko chịu dc, vào gõ 30 p cho đỡ chán, xong bị dư lày :((

Last edited by a moderator:
hôm nay vẫn có người gõ à sao bị ban ngày 4/3....đình công thì khỏi rùi...chia buồn với bác

^
^ bác ko đình công ah, tội nghiệp

hôm nay vẫn có người gõ à sao bị ban ngày 4/3....đình công thì khỏi rùi...chia buồn với bác
Đình công cả buổi sáng, trưa ngứa tay quá, vào gõ có 30 p cho đỡ chán, hix, pix khốn nạn:binhsua122:

Vẫn làm bình thường và vẫn được pay hàng ngày mà ta ? Cho mình hỏi những người bị ban quyên 1 gr có phải đánh 1 từ ko?

:binhsua105::binhsua105:
P/s: Đình công nhưng ngứa tay quá ko chịu dc, vào gõ 30 p cho đỡ chán, xong bị dư lày :((
Đã bảo là đình công rồi . Bác không tuân kỷ luật chạy khỏi hàng ngũ bị dính đạn hy sinh là phải rồi . Dù sao cũng thành thật chia buồn cùng gia quyến Group :m095:

Last edited by a moderator:
Chia buồn cho Bác.1s tưởng niệm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet