update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Và như thế em đie :((

chắc ác giống nhau:binhsua113:
chung 1 si nghĩ với hiệp sĩ nhưng chỉ có 1 chồng với ông xã luke :binhsua07::binhsua113:
anh yêu em nhưng anh luôn để em dc tự do , cho bx iu kua trai tùy thích nhe :anti: thấy ox dễ xương chưa keke

anh yêu em nhưng anh luôn để em dc tự do , cho bx iu kua trai tùy thích nhe :anti: thấy ox dễ xương chưa keke

giờ ko kua trai nữa=))=)) có mình ông xã đủ rồi:binhsua141::binhsua03:,kua người khác chưa chắc chuẩn bằng ông xã iu của em hí hí:binhsua113::binhsua141:

---------- Post added at 09:59 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

View attachment 8008
đình công đi bạn :) làm ko công thì làm làm gì :)

Behu có bạn trai ùi hả :(( :(( :(( vì sao thế :((

iu quá rồi ko bỏ được,ông xã bảo: cứ tự do kua trai,thì trong lòng nghĩ:ko được kua.ông xã nói anh tốt ko,phải nói thật lòng nói:ông xã tốt đến nỗi chỉ yêu được mình ông xã thôi:binhsua141::binhsua03:

giờ ko kua trai nữa=))=)) có mình ông xã đủ rồi:binhsua141::binhsua03:,kua người khác chưa chắc chuẩn bằng ông xã iu của em hí hí:binhsua113::binhsua141:
đình công đi bạn :) làm ko công thì làm làm gì :)
mình sống kiểu tây cho nó dễ thở em nhỉ :love: ox iu bx nhứt nhà :yeuqua:
Behu có bạn trai ùi hả :(( :(( :(( vì sao thế :((
tui là người yêu của behu nè , nhưng là người tình thứ 1001 :hihi:
View attachment 8008
proof ban ngày 6/3 nhìu quớ :met:

update xem banned thế nào.càng ngày nó càng làm tới e chừng đình công vừa rồi chả xi nhê gì rồi:((

Tui về mổ bụng để đêm tân hôn cho bà nấu cháo lòng he :D

iu quá rồi ko bỏ được,ông xã bảo: cứ tự do kua trai,thì trong lòng nghĩ:ko được kua.ông xã nói anh tốt ko,phải nói thật lòng nói:ông xã tốt đến nỗi chỉ yêu được mình ông xã thôi:binhsua141::binhsua03:

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

Bác 2,4,6 em 3,5,7 dc ko bác :D
mình sống kiểu tây cho nó dễ thở em nhỉ :love: ox iu bx nhứt nhà :yeuqua:

Tui về mổ bụng để đêm tân hôn cho bà nấu cháo lòng he :D

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

Bác 2,4,6 em 3,5,7 dc ko bác :D
tui ko dám quyết định đâu vì tui sợ vợ . Chờ nghe ý kiến của bà xã behu đã :lac:

---------- Post added at 11:28 PM ---------- Previous post was at 11:27 PM ----------

thế acc chủ từng gõ 1 chữ sẽ bị ban hay ko hả pro chệt:binhsua159:
pix đúng tiểu nhân . Bây h ngta gõ 2 chữ thì thôi đi , còn truy lùng quá khứ . Ăn giựt rõ ràng !

tớ vừa bắt mạng vnpt đà lạt xong mạng chuối vãi đạn thua xa nha trang luôn nghe thằng bạn nói gõ bị band lấy 1 group bị band 1 nick ra gõ thữ ai ngờ nó cũng band luôn group mạng vnpt có ai bị chuối không cứ rớt mạng liên tục
a63341f8c368a88fc377d4c80659156b_41724195.1.bmp
[/url][/IMG]

tui ko dám quyết định đâu vì tui sợ vợ . Chờ nghe ý kiến của bà xã behu đã :lac:

---------- Post added at 11:28 PM ---------- Previous post was at 11:27 PM ----------

pix đúng tiểu nhân . Bây h ngta gõ 2 chữ thì thôi đi , còn truy lùng quá khứ . Ăn giựt rõ ràng !
đang ăn cơm chạy vào coi thử,thấy chồng zui tính ghê=))=)) bác cường ơi em nhất quyết chỉ yêu chồng em thôi:(:)m096:

đang ăn cơm chạy vào coi thử,thấy chồng zui tính ghê=))=)) bác cường ơi em nhất quyết chỉ yêu chồng em thôi:(:)m096:
chồng đi làm suốt ngày , vợ ở nhà đi chơi với trai cho đỡ bùn , tin tưởng vợ iu mừ hý hý:anthit:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week