update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
mình sống kiểu tây cho nó dễ thở em nhỉ :love: ox iu bx nhứt nhà :yeuqua:

tui là người yêu của behu nè , nhưng là người tình thứ 1001 :hihi:

proof ban ngày 6/3 nhìu quớ :met:

Ơ... hai đứa ni... mai tui tổ chức đám cưới cho nhé... rồi khi đó vào đây tám tiếp về chuyện khi nào cho 1 em LuckeBe hay LucyHu ra đời luôn nhé... :binhsua146::binhsua146:

tớ vừa bắt mạng vnpt đà lạt xong mạng chuối vãi đạn thua xa nha trang luôn nghe thằng bạn nói gõ bị band lấy 1 group bị band 1 nick ra gõ thữ ai ngờ nó cũng band luôn group mạng vnpt có ai bị chuối không cứ rớt mạng liên tục
a63341f8c368a88fc377d4c80659156b_41724195.1.bmp
[/url][/IMG]
ghé topic đình công chưa bác :hihi: mà h còn gõ , log nhiêu acc đen xì lì bấy nhiu

---------- Post added at 11:43 PM ---------- Previous post was at 11:40 PM ----------

Ơ... hai đứa ni... mai tui tổ chức đám cưới cho nhé... rồi khi đó vào đây tám tiếp về chuyện khi nào cho 1 em LuckeBe hay LucyHu ra đời luôn nhé... :binhsua146::binhsua146:
hahaha...lukebe nghe hay nha , vợ ơi đứa đầu lòng đặt tên này nhe em , ông hiepsi có mún dê con tui thì đợi con tui 20 tuổi đã nhe ..."khi anh 20 em mới sinh ra đời"....=]]

có ai đang chiến pix cho mình hỏi vấn đề này với:
nếu bây giờ thực hiện đúng rule của nó thì có bị ban không, group trước đây đã từng gõ 1 chữ. mình phân vân quá mấy bữa không dám gõ, vì chỉ còn 1 group thôi!

anh chi nao co ID pix chu nao khong ban em voi (em bi ban het gruop roi)

---------- Post added at 10:48 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

anh chi nao co ID pix chu nao khong ban em voi (em bi ban het gruop roi). Anh chị nào có PM em theo nick chat saokhongtendhcn

ghé topic đình công chưa bác :hihi: mà h còn gõ , log nhiêu acc đen xì lì bấy nhiu

---------- Post added at 11:43 PM ---------- Previous post was at 11:40 PM ----------

hahaha...lukebe nghe hay nha , vợ ơi đứa đầu lòng đặt tên này nhe em , ông hiepsi có mún dê con tui thì đợi con tui 20 tuổi đã nhe ..."khi anh 20 em mới sinh ra đời"....=]]

Con gái hay trai mà kêu tui dê pa... ông biết tui là men hay woman mà kêu tui dê vậy... xúi dại àh nha... :binhsua26::binhsua26:

---------- Post added at 11:00 PM ---------- Previous post was at 10:59 PM ----------

có ai đang chiến pix cho mình hỏi vấn đề này với:
nếu bây giờ thực hiện đúng rule của nó thì có bị ban không, group trước đây đã từng gõ 1 chữ. mình phân vân quá mấy bữa không dám gõ, vì chỉ còn 1 group thôi!

Chắc chỉ có pix mới biết thôi bạn ơi... thân chào! :binhsua144:

Con gái hay trai mà kêu tui dê pa... ông biết tui là men hay woman mà kêu tui dê vậy... xúi dại àh nha... :binhsua26::binhsua26:

---------- Post added at 11:00 PM ---------- Previous post was at 10:59 PM ----------

nói vậy đương nhiên con tui là con gái rùi , boy ông dám dê hả =]]

@luke&hiepsi:
lucyhu vơi hulucy :)) tên đẹp he
1 trai 1 gái :))
chưa động phòng mà lo tính rồi,khổ ghê=))=))
haizzzz pix có động tĩnh tốt lành gì chưa mà thấy toàn ban ko thế này trời

Chắc chỉ có pix mới biết thôi bạn ơi... thân chào! :binhsua144:[/QUOTE]

@luke&hiepsi:
lucyhu vơi hulucy :)) tên đẹp he
1 trai 1 gái :))
chưa động phòng mà lo tính rồi,khổ ghê=))=))
haizzzz pix có động tĩnh tốt lành gì chưa mà thấy toàn ban ko thế này trời

động phòng :">:">:"> bao lâu thời gian anh cũng sẽ chờ :love: ox ngủ trước , bb bx iu với hiepsi đại hiệp :ngu: Hẹn sáng mai dậy sớm 8 :siunhan:

up tình hình đi. nói chuyện riêng thì ra yahoo mà nói. lộn xộn quá!
Má này ăn gì khó chịu thế má? Thấy má ăn nói bị người ta chửi cho hơi bị nhiều.

---------- Post added at 12:25 AM ---------- Previous post was at 12:24 AM ----------

Group chính mới bị 7id! Ko biết lí do! Nhưng ko sao! Ta còn id dự trữ nhiếu lớm! :binhsua113:
Group có tiền án gõ 1 chữ không cậu?

Bảo toàn được group 100%, ta là siêu cao thủ của pixprofit, k sợ, k sợ haha, có còn ai hơn ta 2 group vẫn k bị ban hem hihi...
:binhsua121::binhsua121::binhsua121::binhsua121::binhsua121::binhsua121::binhsua121::binhsua121:

PIX nó banned các bác vì cái tội chọc nó đây mà... hehe... cứ bình tĩnh đi các brô cáptcha nờ. Sau cơn mưa trời lại sáng ngay cả thôi hì hì...:binhsua111:

Last edited by a moderator:
up tình hình đi. nói chuyện riêng thì ra yahoo mà nói. lộn xộn quá!

Có ai đánh đâu mà up bạn... mà ai đánh rồi bị banned mang vào đêy quê lắm... nên chắc mang đi giấu cũng hơi bị nhiều đó... :binhsua141:

hê hê.trước giờ ta vẫn chưa ăn ban nè.không biết có nằm trong tầm ngắm của thằng PIX Shit k nữa.mà đình công mấy hôm rồi.cbi ngày mai làm lại coi tnao:))

Vẫn làm ngon lành.. vừa mới được em nó reset, thanks kìu ve ri mớt hehee :binhsua95:

2012-03-06 $4.00 payment done to Liberty Reserve U52xxxxx :binhsua95:

tóm lại là đình công ko xog rồi ak :binhsua144::binhsua144:

Má này ăn gì khó chịu thế má? Thấy má ăn nói bị người ta chửi cho hơi bị nhiều.

---------- Post added at 12:25 AM ---------- Previous post was at 12:24 AM ----------

mẹ cái thằng điên này ở đâu chui ra vậy! mày thấy topic nào mà người ta chửi tao chưa!
mẹ mày!mày bị điên hả?
mày không thấy topic có title là gì à? hay là mày không hiểu?
chắc đầu óc mày chậm hiểu lắm phải không!
tự dưng xóc xỉa tao mày! tao nói vậy làm gì quá đáng đâu!
mẹ thằng dog!

---------- Post added at 12:18 AM ---------- Previous post was at 12:15 AM ----------

thấy cái nick là biết ngay mày là loại dog rồi! là người thì không lấy nick vô văn hóa vậy đâu!
tự dưng có con dog ở đâu chui ra cắn người!
dog điên!

Bảo toàn được group 100%, ta là siêu cao thủ của pixprofit, k sợ, k sợ haha, có còn ai hơn ta 2 group vẫn k bị ban hem hihi...
:binhsua121::binhsua121::binhsua121::binhsua121::binhsua121::binhsua121::binhsua121::binhsua121:

PIX nó banned các bác vì cái tội chọc nó đây mà... hehe... cứ bình tĩnh đi các brô cáptcha nờ. Sau cơn mưa trời lại sáng ngay cả thôi hì hì...:binhsua111:

sau côn mưa trời sẽ tạnh bạn ạ, mưa ban đêm kiểu này thì khó sáng lắm

Hơ... hơ... em còn 4 group từ lúc chơi đến giờ chưa bị banned bao giờ... vậy có hơn không nhỉ... tại đang học lớp 1 mà cô giáo đi lấy chồng mất tiêu phải nghỉ học sớm... nên giờ hok biết đếm... buồn... :binhsua46::binhsua46:

---------- Post added at 12:27 AM ---------- Previous post was at 12:24 AM ----------

Bác này có cái nick vãi thật... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member