update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Chơi liều ra quất thằng pix luôn bạn... mình mới ra chơi với anh pix được 30 phút mà lặp code quá... :binhsua08:

híc, các bác có proof vui quá nhỉ. e chờ mãi 3 ngày nay chả có cái nào.
Chẹp, ai cho mượn cái group đen đen đi show cái nà. ngi là ông hiepsi sắp dính chưởng đây.

híc, các bác có proof vui quá nhỉ. e chờ mãi 3 ngày nay chả có cái nào.
Chẹp, ai cho mượn cái group đen đen đi show cái nà. ngi là ông hiepsi sắp dính chưởng đây.

Bác yenly send cho em 3$... em cho bác teamview 20 group của em... group nào banned em cho bác group đó luôn... :binhsua57::binhsua57::binhsua57:

Bác yenly send cho em 3$... em cho bác teamview 20 group của em... group nào banned em cho bác group đó luôn... :binhsua57::binhsua57::binhsua57:

chờ thêm 30p nữa là có 3$ rồi. tối nay nhàn dễ sợ. thôi chuẩn bị cap đây, bác nào thấy hiepsi bị ban id or ban nick 4r hê cho e biết nhé. share 2$ luôn.

Chơi liều ra quất thằng pix luôn bạn... mình mới ra chơi với anh pix được 30 phút mà lặp code quá... :binhsua08:
còn 400 code nữa là đủ pay mà sợ ko dám gõ, còn có 1 gr đó nó ban cho thì hết làm luôn, thui, đi ngủ cho lành:binhsua74:

Ông này nói mắc cười quá G bị ban cho làm gì .Đem vể trưng hay cày tiền âm.mà bác còn gõ 1 chử ko đó

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

chờ thêm 30p nữa là có 3$ rồi. tối nay nhàn dễ sợ. thôi chuẩn bị cap đây, bác nào thấy hiepsi bị ban id or ban nick 4r hê cho e biết nhé. share 2$ luôn.
Thậy Không bác yenly.
Bác hiepsi em với bác bắt tay vói bác bao ban nick bác 5-10 phút rùi cứ thế báo cho bác yenly lấy $.Mổi lần ban là 2$ 1 tiếng ban và unban tầm 5-6 lần là có tiền xài rùi :binhsua146::binhsua146:

Last edited by a moderator:

hơ hơ... vì dạo này mình có làm đâu mà bị banned nè bác.. :binhsua172::binhsua172:

Shit dog pix từ hôm gõ cẩn thận ko biết ăn banned là gì mà hôm nay bị 1 acc. chắc cant connect điên cuồng quá nên mở view ra thấy có mấy code bị trống, vậy là nó cho banned. mịa, điên ko chịu đc, đã làm đến như vậy rồi mà còn bóc lột quá đáng thế nữa, toi mất 3$ ko công cho dog pix :binhsua04::binhsua04::binhsua04:
TẤT CẢ CHỈ CÓ NHIÊU ĐÂY:binhsua04:[url=http://www.upanh.com/shit_pix_upanh/v/9rbc6f6w5zv.htm][/URL]

Shit dog pix từ hôm gõ cẩn thận ko biết ăn banned là gì mà hôm nay bị 1 acc. chắc cant connect điên cuồng quá nên mở view ra thấy có mấy code bị trống, vậy là nó cho banned. mịa, điên ko chịu đc, đã làm đến như vậy rồi mà còn bóc lột quá đáng thế nữa, toi mất 3$ ko công cho dog pix :binhsua04::binhsua04::binhsua04:
TẤT CẢ CHỈ CÓ NHIÊU ĐÂY:binhsua04:[url=http://www.upanh.com/shit_pix_upanh/v/9rbc6f6w5zv.htm][/URL]
Đúng là pix nó không bỏ xót cả chi tiết nhỏ :(

Mấy cái code trống này hình như là do timeout đó
do cant connect và loading thôi, chớ nó load đâu mà time vs chả out chớ:binhsua72:

can và connect lúc nào chẳng bị, tôi xem lại những lúc bị timeout toàn code trống. 3 lần timeout liên tiếp là tự động ban luôn. Bạn nào không tin thử lấy 1 acc làm chuột bạch mà xem.

can và connect lúc nào chẳng bị, tôi xem lại những lúc bị timeout toàn code trống. 3 lần timeout liên tiếp là tự động ban luôn. Bạn nào không tin thử lấy 1 acc làm chuột bạch mà xem.
soft xd gần time out là tự động submit dont see mà

Giờ PIX nó quá đáng thật sai 3 code liên tục là banned luôn bữa trước em cũng bị vậy mà bay mất 1 acc . Chia buồn cùng bác

soft xd gần time out là tự động submit dont see mà

Trước cũng tưởng như vậy nhưng mà không phải vậy, báo xuanduc test lại không biết đã test chưa. Nó còn bị cái lỗi có khi timeout nhiều acc cùng lúc thì nó vẫn hiện lần lượt hết các code đã timeout nhưng time là 0 (cái này chắc Xuanduc chưa tính đến)

Trước cũng tưởng như vậy nhưng mà không phải vậy, báo xuanduc test lại không biết đã test chưa. Nó còn bị cái lỗi có khi timeout nhiều acc cùng lúc thì nó vẫn hiện lần lượt hết các code đã timeout nhưng time là 0 (cái này chắc Xuanduc chưa tính đến)

cái này là soft "tự động pause tất cả lại để điều chỉnh". chép nguyên si trong #1 topic soft captcha pro đó.

:binhsua149:
Cái này chắc là do chị daisy bi can't với loading trên soft lâu woa nè.Mà trên web thì nó vẫn load tới lúc soft OK thì bị mất mấy code này.Em là sợ nhất cant't >45s tại lúc đó code có ra mà soft nhận ko dc dễ ăn ban lắm>1 phút mặc niệm cho acc của chị

do can't gì đâu.pix nó ban zô ziên chứ nhiều khi mình can't có bị gì đâu
nhiều lúc đang gõ bình thường thì loading,out ra vô trang pix thì mấy ẻm đã ra đi tìm đường cứu nước :binhsua07:

Chúng nó còn lừa đảo tới nỗi thằng bạn mình nó gõ chả động gì tới nick chủ mà nó ban lun nick chủ. Sáng nay mới pm hỏi mình sao hơn 10 ngày nay nó chưa pay. Vào nick chủ thấy chả khác gì nick bình thường. Có điều mất dòng invite biết ngay có vấn đề (Nick chủ bạn mình nó không gõ nên không nó ko check = bằng cách gõ 5,6 code nhé, thấy pix thâm hok)

Chúng nó còn lừa đảo tới nỗi thằng bạn mình nó gõ chả động gì tới nick chủ mà nó ban lun nick chủ. Sáng nay mới pm hỏi mình sao hơn 10 ngày nay nó chưa pay. Vào nick chủ thấy chả khác gì nick bình thường. Có điều mất dòng invite biết ngay có vấn đề (Nick chủ bạn mình nó không gõ nên không nó ko check = bằng cách gõ 5,6 code nhé, thấy pix thâm hok)
pix nhìu chiu qá, coi chừng cái acc chủ của mình cũng đi ngủ trong tủ rùi mà mình ngây thơ ko bit, tung tăng đi xem lại thui :binhsua03:

---------- Post added at 07:34 AM ---------- Previous post was at 07:25 AM ----------

:binhsua149:
Cái này chắc là do chị daisy bi can't với loading trên soft lâu woa nè.Mà trên web thì nó vẫn load tới lúc soft OK thì bị mất mấy code này.Em là sợ nhất cant't >45s tại lúc đó code có ra mà soft nhận ko dc dễ ăn ban lắm>1 phút mặc niệm cho acc của chị

mà cái này thì soft phải DONT SEE chứ, sao soft cũng loading ... lun là sao ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week