update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
:binhsua149:
Cái này chắc là do chị daisy bi can't với loading trên soft lâu woa nè.Mà trên web thì nó vẫn load tới lúc soft OK thì bị mất mấy code này.Em là sợ nhất cant't >45s tại lúc đó code có ra mà soft nhận ko dc dễ ăn ban lắm>1 phút mặc niệm cho acc của chị
thì tối hôm qua nó cant điên khùng thế mà, mọi lần có cant cũng bị banned roài :(, nhưng view xem thì là kiểu lệch code, còn hôm nay thì là code trống luôn á:-s, nản thấy mồ, may chưa âm $ ko thì bỏ luôn chớ ko thèm gõ ko công nữa,:binhsua122:

---------- Post added at 07:51 AM ---------- Previous post was at 07:49 AM ----------

do can't gì đâu.pix nó ban zô ziên chứ nhiều khi mình can't có bị gì đâu
nhiều lúc đang gõ bình thường thì loading,out ra vô trang pix thì mấy ẻm đã ra đi tìm đường cứu nước :binhsua07:

có lúc nó banned zô ziên, nhưng có lúc là có ziên đó bé =)), nhưng kiểu gì thì mình vẫn là ng chịu thôi, ko khác đc :binhsua146::binhsua146:

Đang hoảng đấy!..sao hum nay cant tởm thế!:m077:

lúc nãy mới lên đường 3id but do nhìn nhầm code gõ liền 10 cái. cũng may group có 5id nên thôi, cho thằng pix về làm kỉ niệm.

Shit dog pix từ hôm gõ cẩn thận ko biết ăn banned là gì mà hôm nay bị 1 acc. chắc cant connect điên cuồng quá nên mở view ra thấy có mấy code bị trống, vậy là nó cho banned. mịa, điên ko chịu đc, đã làm đến như vậy rồi mà còn bóc lột quá đáng thế nữa, toi mất 3$ ko công cho dog pix :binhsua04::binhsua04::binhsua04:
TẤT CẢ CHỈ CÓ NHIÊU ĐÂY:binhsua04:[url=http://www.upanh.com/shit_pix_upanh/v/9rbc6f6w5zv.htm][/URL]
thằng pix ngày nào cũng dc nghe chửi=)) các pạn in tâm nó ăn ko ngon ngủ ko yên đao :m109:

lúc nãy mới lên đường 3id but do nhìn nhầm code gõ liền 10 cái. cũng may group có 5id nên thôi, cho thằng pix về làm kỉ niệm.
lần sau nhớ "rửa mắt" cho kĩ xong hãy gõ nhóe :)
giờ ngày nào nó cũng săn banned a e ta để thu lợi nhuận :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

lần sau nhớ "rửa mắt" cho kĩ xong hãy gõ nhóe :)
giờ ngày nào nó cũng săn banned a e ta để thu lợi nhuận :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

chị cứ xúi dại e, "rửa" rồi thì đâu còn sức mà cap nữa. sáng nay ghet ko cap pix nữa chuiển qua mega thử xem thế nào.

chị cứ xúi dại e, "rửa" rồi thì đâu còn sức mà cap nữa. sáng nay ghet ko cap pix nữa chuiển qua mega thử xem thế nào.

chiến pix rồi chiến qua mega pa dễ nản lắm đó:binhsua76:

Update này mới góp vui nha, đừng có hỏi gì ráo, gõ FULL HD rùi đóa, bị ma PIX ám rùi !!!đáng lẽ ko show đâu mà Lúc ki nói PIX trưa nó nghỉ nên nhắc khéo đó nha !!!

Update này mới góp vui nha, đừng có hỏi gì ráo, gõ FULL HD rùi đóa, bị ma PIX ám rùi !!!đáng lẽ ko show đâu mà Lúc ki nói PIX trưa nó nghỉ nên nhắc khéo đó nha !!!

pix ám Bao đen thiệt òi , cứ đè Bao ra mà "ấy ấy" miết :-ss

một phát đã bở hơi tai
Bao làm 5 phát tơi bời i đi

Bác Bao thử đổi tài khoản LR hay Z khác chưa... nhiều khi pix nó truy lùng qua tiền sử tài khoản pay bị banned để nó theo dõi đó bác... :binhsua76:

Bác Bao chắc có danh tiếng cao lên bị nó truy lùng rồi :binhsua90:

bác Bao bị như ni có lẽ là do cant, sub vs loading nhiều mà, giống ẻm hôm qua rầu:(

bác Bao bị như ni có lẽ là do cant, sub vs loading nhiều mà, giống ẻm hôm qua rầu:(

KO hề can't sub gì ráo nha, bằng chứng là speed còn khá cao trong topic Update đó ! :binhsua79:
@hiepsi1314 : acc chủ G thậm chí còn chưa add xem là pay LR hay WMZ mà , hehe chỉ biết đổ thừa cho ma PIX ám thui chứ biết sao ??? :binhsua78:

KO hề can't sub gì ráo nha, bằng chứng là speed còn khá cao trong topic Update đó ! :binhsua79:
@hiepsi1314 : acc chủ G thậm chí còn chưa add xem là pay LR hay WMZ mà , hehe chỉ biết đổ thừa cho ma PIX ám thui chứ biết sao ??? :binhsua78:

em nói thiệt chứ can't với sub ko liên quan,mà do pix vì lợi ích của mình nên nó muốn ban thôi =))=))

em nói thiệt chứ can't với sub ko liên quan,mà do pix vì lợi ích của mình nên nó muốn ban thôi =))=))

uh, hồi xưa còn viết mail unbanned dc, giờ cũng chịu thua luôn. hoặc nó im re hoặc nó trả lời tiếng Miên không thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week