update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
tiên sư nhà thằng pix, mấy hôm liền ko gõ, nay gõ cái nó ban ngay dc, gõ 2 chữ, cả chấm phẩy, điên hết cả người :binhsua72:
gõ từ lúc 3 h đến h :((, :(( ,có cái gr cùi từ thời test id, còn thừa mấy trăm code lôi ra gõ, đã gõ chậm thì chớ :(( :((
gõ ngày 20 việt nam mà là ngày 19 bên nó sao, hu hu

:binhsua105::binhsua105::binhsua105:
nói rồi,người đâu mà ko nghe lời chi hết,quậy đại zô,chứ gõ đàng hoàng nó cũng ban à,hix vậy là ko có lr đổi rồi :((

nói rồi,người đâu mà ko nghe lời chi hết,quậy đại zô,chứ gõ đàng hoàng nó cũng ban à,hix vậy là ko có lr đổi rồi :((

Có đâu behu... hiepsi vẫn chưa bao giờ bị banned nè... mà behu cần nhiều lr làm chi vậy... :binhsua02:

mới vừa bị ban 1 ID do bị cant, gõ lệch code. mất 3$ rùi, buồn quá.

Có đâu behu... hiepsi vẫn chưa bao giờ bị banned nè... mà behu cần nhiều lr làm chi vậy... :binhsua02:

trời ah, người cần LR cần $ mà hỏi để làm chi, ông có ko sent tui ít đi :))

---------- Post added at 08:53 AM ---------- Previous post was at 08:51 AM ----------

mới vừa bị ban 1 ID do bị cant, gõ lệch code. mất 3$ rùi, buồn quá.

ban ngày cant quá chẳng buồn làm mà muốn làm cũng chẳng có ID xịn mà làm :)) mịa nó lên pri 7-8 hết rồi chỉ vì cant
có ai biết giữ pri khi cant ko ?

lì hen bx ;)) đã nói quậy đại zô như vc mìn mà đi gõ cả chấm phẩy chữ bóng mờ

lì hen bx ;)) đã nói quậy đại zô như vc mìn mà đi gõ cả chấm phẩy chữ bóng mờ

haizzz....
nghỉ gõ típ, :binhsua88:

gứm gõ chi có 700code/h .log 5 id :binhsua75:
thôi nghỉ đê :binhsua113:

vợ chồng nhà này, ng ta an ban. ko an ủi tí nào còn nói này nói nọ.

Tình hình là vừa mới bị band thêm 1 ID nữa, tổng cộng đã có 3 ID lên dĩa. Buồn quá check thử sao nó band thì kết quá thật bất ngờ.. Mọi người cùng xem hình ...

Attachments

94.9 KB · Views: 69
Tình hình là vừa mới bị band thêm 1 ID nữa, tổng cộng đã có 3 ID lên dĩa. Buồn quá check thử sao nó band thì kết quá thật bất ngờ.. Mọi người cùng xem hình ...

lag thế nào mà lệch sạch sẽ thế này :binhsua74:

Lệch code du vậy bác.em chưa bi tình trạng này bao giờ.chi cấn can't 30s em ấn pause liền

Lệnh code ghê hen, vậy là tại mình ( mạng, soft...) rùi :(

CÁ NHÂN MÌNH THẤY CANT ĐỪNG PAUSE J HẾT ĐÓ, CÓ BẤM NÓ CŨNG ĐƠ RA LẤY J MÀ OUT, CỨ ĐỂ NÓ LOAD, VỪA CONNECT LẠI THÌ SOLO TÍP, MÌNH KO ĂN BAN CÁI NÌ BAO H, VÌ ANH EM CÓ TẮT SOFT TÍ LOG LẠI THÌ KHÁC J???

CHÉM NHẸ. HIHI:binhsua07:

mình cũng có lần ăn banned vì kiểu này rồi:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet