update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
e log 5id gõ ko timeout phát nào, vẫn thấy có code trống đó.

code trống do can't nhiều đó. Tôi ko bị timeout lần nào mà ID nào vào xem cũng bị 2-3 cái code trống. có cái liên tiếp nữa.
Hi vọng ko bj banned, từ nay xin chừa can't nhất định ko cap, mất cả chì lẫn chài

Cái này tôi cũng để ý lâu rồi nhưng chưa biết tại sao. Toàn mất 10% so với code trên phần mềm là ít, không hiểu vào túi thằng PIx hay XD nhỉ?

nói ra cũng phải suy nghĩ chứ bác. nếu vào túi bác XD thì vào = cách nào. có 10 ngàn 1 tháng, support tận tình rồi còn muốn gì nữa

code trống do can't nhiều đó. Tôi ko bị timeout lần nào mà ID nào vào xem cũng bị 2-3 cái code trống. có cái liên tiếp nữa.
Hi vọng ko bj banned, từ nay xin chừa can't nhất định ko cap, mất cả chì lẫn chài

Nó còn can't sub dài dài dài dài, bạn mà chừa can't ko cạp thì chắc bạn nghỉ chơi PIX luôn đó !:binhsua88:

Cái này tôi cũng để ý lâu rồi nhưng chưa biết tại sao. Toàn mất 10% so với code trên phần mềm là ít, không hiểu vào túi thằng PIx hay XD nhỉ?

Tình trạng ăn bớt code của pix có từ lâu rồi mà.

Tui gõ vẫn bình thường, chẳng mất mát gì... soft update ngày 13/3 luôn... chiến vẫn tốt mà (tỉ lệ sai khoảng 4%) :binhsua79:

Tui gõ vẫn bình thường, chẳng mất mát gì... soft update ngày 13/3 luôn... chiến vẫn tốt mà (tỉ lệ sai khoảng 4%) :binhsua79:

Chẳng mất là gì đây, các bạn xem 3 hình dưới, hình số 1 lưu lại số pic trước là: 199.748 (Đây là số pic thằng pix tính đã type chưa phải là tính đã gõ đúng nhé). Sau khi gõ thử 942 code ở hình 2 vào xem thì thấy số pic lúc này là: 200.638. Như vậy thằng pix nó tính số pic đã type chỉ là 200638-199748=890 hình. Như vậy có 52 hình = 5.5% số hình đã gõ không biết biến đi đâu mất. Lần nào gõ cũng bị mất 5% này cộng với số sai khoảng 4% nữa thành mất ~ 10% :(

thì pix nó tính dù là code cũ mà
gõ 1000code id cũ=0,85$ bị hoài
nản.thôi đi ngủ ,bữa rày ko dám thức khuya nữa,bb bà con ^^

thì pix nó tính dù là code cũ mà
gõ 1000code id cũ=0,85$ bị hoài
nản.thôi đi ngủ ,bữa rày ko dám thức khuya nữa,bb bà con ^^

Ngủ ngon behu iu dấu... tui cũng đi ngủ lun... mắc công mắt nhắm mắt mở mà uýnh mai có proof banned show anh em thì chít danh hiepsi:binhsua172:

Nó còn can't sub dài dài dài dài, bạn mà chừa can't ko cạp thì chắc bạn nghỉ chơi PIX luôn đó !:binhsua88:
chừa can't ko cạp ???
có nghĩa là sao hả mod , can,t thì lấy đâu ra code mà cạp ?? :binhsua79:

chừa can't ko cạp ???
có nghĩa là sao hả mod , can,t thì lấy đâu ra code mà cạp ?? :binhsua79:

Bạn kia nói cứ can't sub miết thì ko cạp, mình mới nói phãi chịu khó làm thôi chứ can't sub ko chịu làm thì chắc nghỉ luôn ! :binhsua76:

tối qua em say xỉn ko chịu pay, hôm nay mà ban đi 1 lần 8$ thì chỉ còn bit rượt dog hàng xóm quýnh cho hả dạ :binhsua04:

Ặc nguy hiểm quá, trước cứ tưởng code trống do timeout, hôm nay xem lại acc nào gõ hầu như cũng dính 1 cái code trống. Không lẽ do can't connect?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week