update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Bác Luc mí hôm nay có cap ko? Sao ko nghe tin gì hết zay! A e bị ban lần lượt hết rồi! Hiepsi va Luc có bi gì chưa?:binhsua85:
chưa nha ku . Cũng thấy lạ , ai cũng bị mà mình chưa bị , mún cùng hội cùng thuyền với bà con lắm nhưng chắc Luk ở xóm zang hồ , pix sợ ko dám ban Luk

:)). gõ sai nhiều quá, bạn biết nó là đứa test id khủng nhất của group ko, tỉ lệ đúng của nó lúc nào cũng trên 98% đó. Pro chứ k phải newbie, 1 năm r chỉ biết ăn và cạp :))
@dataentry: biết đâu em bạn gõ sai nhiều quá, có kinh nghiệm chưa có để time out nhiều không. Tóm lại là nếu bạn làm mà bị thì hẵng post lên cho mọi người biết.

Mình thấy ko phải là gõ một chữ mà càn phải gõ là gõ chữ nghiêng ( trọng tâm ), đôi lúc ra 2 chữ nghiêng thì gõ hết. Mình chắc chắn như vậy, vì khi mình gõ vậy thì pri cứ giảm chứ ko tăng mà cũng ko bị ban ---> mình gõ đúng.
CŨng có thời gian mình nghe bảo gõ 1 chữ bị ban nick thì sợ quá cũng gõ 2 chữ mà thấy pri tăng vù vù --> mình đã gõ sai nhiều hơn.
Mình cũng có vào một số web đăng kí tài khoản có yêu cầu nhâp captcha thì khi mình gõ 1 chữ nghiêng thôi thì nó chấp nhận rồi, thử cái khác gõ 2 chữ ( kể cả chữ ko trọng tâm ) thjif không đăng kí được nhé.
Chia sẻ với các bác vậy.
Cong mình nghĩ các bro bị ban nick trên là do đua dữ quá ( toàn trên 30wmp ko hà ) -->> sai xot là khá nhiều nên ăn ban là phải, các bác nên chú ý: nhanh nhưng phải chính xác nhé.
Đây là những gì mình muốn nói, anh em có gì góp ý, đừng ném đá nhé.
Thân.:binhsua122:

:)). gõ sai nhiều quá, bạn biết nó là đứa test id khủng nhất của group ko, tỉ lệ đúng của nó lúc nào cũng trên 98% đó. Pro chứ k phải newbie, 1 năm r chỉ biết ăn và cạp :))

pro 1 năm mà không biết gõ 1 chữ ư sao nghe vô lý vậy. Sao bạn lại tin người quá thế. Thôi tiền ai người nấy giữ, mình cứ gõ đàng hoàng nếu thằng pix vẫn ban thì nghỉ luôn cho khỏe. Pix nó chẳng điên mà đi ban lung tung đâu.

pro 1 năm mà không biết gõ 1 chữ ư sao nghe vô lý vậy. Sao bạn lại tin người quá thế. Thôi tiền ai người nấy giữ, mình cứ gõ đàng hoàng nếu thằng pix vẫn ban thì nghỉ luôn cho khỏe. Pix nó chẳng điên mà đi ban lung tung đâu.
có ng gõ 2 chữ vẫn ban như đúng rùi đó thôi. pix điên thì hok thể nói được đâu bạn à.... hum nay bão to quá.hix. hok biết bao giờ mới qua khủng hoảng. đói kém quá

mụi mới khuyên chị daisy vậy mà chị ấy hổng chịu =))
lỡ cháy hết còn đâu mà lan :l =))=))
nhà huynh với mụi chắc ở gần biển , lửa vừa lan đến sóng đã xô bờ dập tắt lửa , ko cháy nhà dc , biết chọn nơi ở ghê=))

Bạn là người chậm hiểu hay cố tình k hiểu vậy, pro có nghĩa là em nó làm lâu, chứ k có nghĩa là thứ j cũng biết, bạn muốn đọc đc chữ cũng phải do có ng dạy cho mới đọc đc, chứ k lẽ bạn tự biết đọc à. Pro nó biết gõ 1 chữ hay k cũng phải học đc ở đâu đó chứ k thể tự nghĩ ra mà gõ đc =)). Mà thôi, bàn tán nhiêu đó xong rùi, giờ còn vài group cày cuốc cho nó banned hết đi rùi bỏ nghề =)), tranh luận với mấy người lúc nào cũng tỏ vẻ hiểu biết thì có đến sáng mai cũng k hết chuyện để nói :))

Last edited by a moderator:
trước sau gì cũng lên đường thôi bạn,bạn cứ gõ 2 chữ đi,ai nói chi đâu :)) ban bạn hưởng ai hưởng đâu còn tốn công nữa=))=))

Bạn là người chậm hiểu hay cố tình k hiểu vậy, pro có nghĩa là em nó làm lâu, chứ k có nghĩa là thứ j cũng biết, bạn muốn đọc đc chữ cũng phải do có ng dạy cho mới đọc đc, chứ k lẽ bạn tự biết đọc à. Pro nó biết gõ 1 chữ hay k cũng phải học đc ở đâu đó chứ k thể tự nghĩ ra mà gõ đc =)). Mà thôi, bàn tán nhiêu đó xong rùi, giờ còn vài group cày cuốc cho nó banned hết đi rùi bỏ nghề =)), tranh luận với mấy người lúc nào cũng tỏ vẻ hiểu biết thì có đến sáng mai cũng k hết chuyện để nói :))
1 năm trời bác để em nó gõ đúng luật ư, sao bác ác thế. Với 1 năm đó mà em nó gõ 1 chữ chắc kiếm được nhiều lắm rồi đó.

mọi ng cứ tranh cãi chuyện gõ 1 hay 2 chữ làm gì nữa, 1 cũng banned rồi, 2 cũng banned rồi, mà ko gõ cũng banned hết luôn rồi. Pix nó sờ tới, vô ai ng đó chịu thôi. chắc nó cũng ko tiệt hết đg sống, vì ko còn id, ko còn mem nó cũng giải thể luôn rồi.

nhà huynh với mụi chắc ở gần biển , lửa vừa lan đến sóng đã xô bờ dập tắt lửa , ko cháy nhà dc , biết chọn nơi ở ghê=))

huynh chọn biển ,mụi chọn dưới đất=))biển lạnh lắm :))

:)), đúng là cái lưỡi ko xương nhiều đường lắt léo, miễn bàn. :))
1 năm trời bác để em nó gõ đúng luật ư, sao bác ác thế. Với 1 năm đó mà em nó gõ 1 chữ chắc kiếm được nhiều lắm rồi đó.

Giờ thì sao, cái topic này giờ còn HOT hơn cả topic upload rồi.:binhsua146::binhsua146::binhsua140:

Giờ thì sao, cái topic này giờ còn HOT hơn cả topic upload rồi.:binhsua146::binhsua146::binhsua140:
sẽ nổi trội hơn tất cả các topic của box về vấn đề band đó chị =))=)) hahaha ^^

sẽ nổi trội hơn tất cả các topic của box về vấn đề band đó chị =))=)) hahaha ^^

kêu bác bao đổi tên thành update banned 24h bạn nhỉ:binhsua85:

Ko lẽ khi bạn có con, con bạn là con trai hay con gái bạn ko biết sao =))
hai phai đó c biết được...=)):binhsua104:

Nếu group bị ban như thế thì mình có nhận được tiền hong bác?. Tại vì minh bị bank 52id nhưng sao nó trừ mình có khoang 25$ thôi, hiện giờ nó đang có trong group 2,9$ hong biết có rút được tiền hong các bạn? Lo lắng quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week