update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
sẽ nổi trội hơn tất cả các topic của box về vấn đề band đó chị =))=)) hahaha ^^
Pix giờ giống như quân Mông cổ! Đi đến đâu giết đến đó! :binhsua120:
Khi xưa VN quánh cho nó 2 lần chạy tan tác! Giờ thì hết quánh! Nằm im mà chịu trận! :binhsua121:

Pix giờ giống như quân Mông cổ! Đi đến đâu giết đến đó! :binhsua120:
Khi xưa VN quánh cho nó 2 lần chạy tan tác! Giờ thì hết quánh! Nằm im mà chịu trận! :binhsua121:
nó ban thì mình chịu chứ chẳng biết chọi lại sao lun :l

@@@ Bên topic "update tình hình" giờ toàn newbies đang nói cái-gi-mà-ai-cũng-chẳng-biết-là-cái-gì đó nhỉ :p :binhsua121:

Chuẩn men luôn, đổi liền ....., ta giờ dễ chịu lắm :binhsua104:
bác là num bờ oăn luôn khà khà

giờ login ID chủ vào mà tim đập thình thịch!không sớm thì muộn cũng tới phiên mình nữa thôi!chia nhiều group lẻ tẻ cũng không được mà vào làm cũng không xong.ngồi ngóng thôi:binhsua80:

:)), đúng là cái lưỡi ko xương nhiều đường lắt léo, miễn bàn. :))
Thực ra là mình cũng rất thích gõ 1 chữ nhưng từ lúc bị ban gần hết group là thử gõ đàng hoàng thì không bị ban nên cho mọi người biết vậy thôi. Mà cũng chẳng cần phải nói, ai lúc hết group cũng sẽ tự phải biết làm thế nào. Dạo này thằng pix nó ban nhiều chắc là nó mới thuê thêm người check, chứ 1 thằng admin thì làm sao xuể. Mình thấy số người bị ban do gõ 2 chữ rất ít, có thể nó ban nhầm chứ mọi người cứ đổ cho nó bị điên nghe banana lắm.

Vấn đề không phải 2 hay 1 chữ . Tóm lại nó thik là baned ^^! tôi gõ 2 chữ bt mà đi cả group - 111$ :binhsua85:
Những id mới tạo 1k pic/ 0,8$ thôi. Nên các id cũ bị baned cũng là chuyện thường, ko sớm cũng muộn pix cũng baned hết id cũ . Nên nhớ những group gần đây bị baned 1 vài id thì cẩn thận tiếp đó sẽ là group của bạn. :binhsua122:

mirinda hôm nay quyết tâm tự kỉ à =))
đi nhiêu ID vậy bác :D

cái đó có gì là quan trọng đâu, thấy anh em rầu chẳng lẽ mình cũng rầu, động viên anh em tý chứ :)

Thực ra là mình cũng rất thích gõ 1 chữ nhưng từ lúc bị ban gần hết group là thử gõ đàng hoàng thì không bị ban nên cho mọi người biết vậy thôi. Mà cũng chẳng cần phải nói, ai lúc hết group cũng sẽ tự phải biết làm thế nào. Dạo này thằng pix nó ban nhiều chắc là nó mới thuê thêm người check, chứ 1 thằng admin thì làm sao xuể. Mình thấy số người bị ban do gõ 2 chữ rất ít, có thể nó ban nhầm chứ mọi người cứ đổ cho nó bị điên nghe banana lắm.
từ từ cứ xếp hàng,đừng chen lấn có phần hết á ko xót ai đâu,lưới pix lồng lộng mà,ko ai dám cười ai được đâu.:))

Giờ thì sao, cái topic này giờ còn HOT hơn cả topic upload rồi.:binhsua146::binhsua146::binhsua140:
Nó liên quan đến miếng cơm manh áo của dân captcha mà
Tình hình chiều nay chưa bị banned id nào :)
Không xuất hiện dấu hiệu bất thường gì nữa !

Đã viết thư chất vấn admin pix hỏi tại sao mi ban các bạn của ta nhiều thế chờ hồi âm của nó ra sao :binhsua112:

cái đó có gì là quan trọng đâu, thấy anh em rầu chẳng lẽ mình cũng rầu, động viên anh em tý chứ :)

hehe kiếm tiền của nó thi thoảng coi như cho nó chút tiền bảo trì server đi :))
em thì đi gần 60ID, 70$ và -103$ :))

^^! Yên tâm ai cũng có phần , ko sớm hay muộn ^^! :binhsua112: . Lâu lâu nó baned 1 vài id là nó lời rồi cần gì cả group :binhsua104:

Đã viết thư chất vấn admin pix hỏi tại sao mi ban các bạn của ta nhiều thế chờ hồi âm của nó ra sao :binhsua112:

nó mà pm lại mình cùi luôn!trước đây bị ban 2 ID trong khi đánh đàng hoàng rồi pm cho nó thì im re tới giờ!ghét cheat tới giờ luôn.cố gắng đợi cố gắng hi vọng đi bạn rồi biết cái sự hụt hẫn nó vui như thế nào:binhsua95:

hehe kiếm tiền của nó thi thoảng coi như cho nó chút tiền bảo trì server đi :))
em thì đi gần 60ID, 70$ và -103$ :))

1 phép thắng lợi tinh thần rất tốt , kết cái ý này !:binhsua104:

bác là num bờ oăn luôn khà khà

giờ login ID chủ vào mà tim đập thình thịch!không sớm thì muộn cũng tới phiên mình nữa thôi!chia nhiều group lẻ tẻ cũng không được mà vào làm cũng không xong.ngồi ngóng thôi:binhsua80:
đúng vậy, tốt nhất là hóng đã, chơi kiểu này ai yếu tim chịu sao nổi.
cũng may từ bé ta đã là ng điềm đạm:binhsua33:
Cứ bình văn tĩnh thôi!:binhsua121:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading