Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
đang gõ ngon lành sao tư dưng ko submitting hết. vào web cũng ko dc. có ai bi giống em ko??

---------- Post added at 04:33 AM ---------- Previous post was at 04:28 AM ----------

đang gõ ngon lành sao tư dưng ko submitting hết. vào web cũng ko dc. có ai bi giống em ko??

---------- Post added at 04:33 AM ---------- Previous post was at 04:28 AM ----------

vừa bị ! ko bỉt sao nua ! sumitting ! ko vao duoc web pix , ko vao duoc yahoo !
may trang khác vao` binh thuong`
reset may xong bình thường ! nghĩ bị vỉut !
:binhsua94:

pri 4 chạy như tên lữa? hehe..2ID pay về cùng 1LR đc ko các bạn..cùng lúc á,vì mới đủ tiền 2ID cùng lúc.hì

pri 4 chạy như tên lữa? hehe..2ID pay về cùng 1LR đc ko các bạn..cùng lúc á,vì mới đủ tiền 2ID cùng lúc.hì
wmz thì pay nhiu rồi ! ko bít LR thế nào ! nhưng mà cứ pay đi bạn !ko sao đâu :binhsua06:

---------- Post added at 04:48 AM ---------- Previous post was at 04:47 AM ----------

à quên update là pri 5 = pri4 = pri0 nha ! :binhsua06:

wmz thì pay nhiu rồi ! ko bít LR thế nào ! nhưng mà cứ pay đi bạn !ko sao đâu :binhsua06:

---------- Post added at 04:48 AM ---------- Previous post was at 04:47 AM ----------

à quên update là pri 5 = pri4 = pri0 nha ! :binhsua06:
Nghe lời bạn ko bik có chét ko!!hehe

pri 4 chậm lai rồi bà con, moa nó dạo này pix khó test wa:binhsua29:

pri 2 , 3 load chậm quá các bác ơi . Có pri 0,1 thì hãy lôi ra cạp cạp nhé !

pri 4 chậm lai rồi bà con, moa nó dạo này pix khó test wa:binhsua29:

haiz gớm nhỉ 100% mà cũng pri 7 mình thì oánh sai chết cha ra mà nó vẫn về 0.:Dai đang làm update cái xem pri 3 thế nào rồi???

Pix đang khìn, vừa gõ được con pri 2 xuông 1, danh thêm vài code nó lên đến 5. Submiting rất nhiều :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week