Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
4 bắt đầu chạy tốt, 4 em vào gõ liền tay. Thui buồn ngủ quá. Anh em chiến đê :x

mấy bữa rầy thức đêm nhiều, mạng lag, thành quả chẳng được bao nhiêu, chẳng biết hôm nay như thế nào, hy vọng là sẽ tươi sáng hơn

---------- Post added at 02:13 AM ---------- Previous post was at 02:05 AM ----------

pri5 load nhưng chậm

à,thấy load như rùa thì lấy ID chủ view lại G coi thử có bác nào lên chưa,mình thấy chậm chậm tưởng do pix ai dè...pri6:))

dạo này pix không dễ như trước rồi, thứ 1 là lâu nhảy pri, thứ 2 là test đến tầm 5h-5h30 là không còn test được nữa rùi, phải dậy sớm hơn, thế mà các bác bán pri0 giá thấp quá, chắc mình đi ngủ thui, đợi pix dễ rùi test tiếp bán giá như các bác vậy

ha'ha', còn tớ thì 259 sai 13 pri 0 nhé. chắc tại mấy bữa nay nó cho mình tăng pri dữ quá nên thương tình chăng

Không hiểu sao từ hôm qua mình gõ rất dễ tăng pri.. Mình gõ thì cũng bt như trước. Trước thì mình có lên pri 2 thì lại cho về 0 về 1 đc.
Mà mọi khi pri 2 load ac phết, jo này lại chẳng load mấy. chán quá nhở

èo. hwa pri 0 , gõ sai 5 phát quất lên 8 =))

pó chiếu, pix đối xử với ID mới bất công quá

load cũng không chậm lắm, nói chung là add 5 cái id 12223 thì ra liên tục đánh không kịp nghĩ, tốc độ của mình 16.5wpm

4h>7h sáng 9 = 0 , 5h > 7h chiều 9 = 0 , 10h tối > 4 sáng 9 = 0
p.s : níck của mìng toàn pri 9 sai toét nhòe nhím mắt gõ quá thời gian thì cũng chỉ pri 9 lên không căng thẳng gõ sướng , còn chuyện ban níck , thì không sợ , vì nó khôg dám ban níck mìng , vì thằng admin sợ mìng lắm =))~

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week