Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
Tình hình là rất tình hình. Mình không login vào được luôn. Lần nào cũng nói là please identify the cats correctly trong khi mình chọn kĩ lắm rồi. Haiz. Pix sao chỉ khùng với mỗi mình ta vậy trời.

Tình hình là rất tình hình. Mình không login vào được luôn. Lần nào cũng nói là please identify the cats correctly trong khi mình chọn kĩ lắm rồi. Haiz. Pix sao chỉ khùng với mỗi mình ta vậy trời.

Pix đang bảo trì đó bạn, cứ log vào soft mà làm.

Log vào soft cũng không được luôn. Này giờ thử hoài à. Cả 4 id đều không được. Mà hình như chỉ có mỗi mình bị vậy. Mấy bạn khác vẫn vào bt. Haiz.

Pix bảo trì rùi hay sao ấy nhỉ ??
Mình log trên web cung k dc lun
Chắc pix cho mọi người nghĩ xả hơi quá :))

Log vào soft cũng không được luôn. Này giờ thử hoài à. Cả 4 id đều không được. Mà hình như chỉ có mỗi mình bị vậy. Mấy bạn khác vẫn vào bt. Haiz.
Ủng hộ 1 phiếu với tình hình như mình.:binhsua58:

Tớ đang làm soft của bác Xuân Đức thì bị lỗi gạch chéo. Có bác nào bị như vậy hem :(
Bực mình , đang load nhanh vậy mà....
thì bác cứ pm bác xuanduc bác ấy gửi cho bản vá lỗi theo máy.ko sao đâu, bác ấy support tốt lắm.

mình không vào được soft xuân đức nó đòi key ai bít làm thế nào không chỉ mình với:binhsua09:

mình không vào được soft xuân đức nó đòi key ai bít làm thế nào không chỉ mình với:binhsua09:
thì bác pm với bác xuanduc. send cho bác ấy 0,5$ là có key ngay ấy mà...

Đúng là pix vào được rồi các bác ơi. Chiến thôi.
@gavang: cậu mua key của bác xuanduc chưa? Hay là mua rồi mà xài mạng khác nên nó thế?

Sao em bấm thanh toán về LR từ ngày 17 mà đến nay trong balance Acc PIX vẫn chưa thấy trừ tiền nhỉ ? Lo quá
Pri 2,3 load hơi chậm

Tình hình là chỉ có 0, 1 load thui. 2 chậm rì. 3 thì sướng lên thì load 1 cái. Nản:binhsua21:

Sao em bấm thanh toán về LR từ ngày 17 mà đến nay trong balance Acc PIX vẫn chưa thấy trừ tiền nhỉ ? Lo quá
Pri 2,3 load hơi chậm
WMZ mình lúc trưa tầm 3h là đc. Update pri 0 1 vào giã.3acc gõ mỏi tay nha ^^

Huhu em bị thằng MeoUMMo cam mất 12$ rồi định mua vài cái acc p1x mà vừa gd qua lr xong nó trốn lun rồi huuh!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week