Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
pri 0,1 load rất tốt.các pri # chịu.thỉnh thoảng vẫn có image unavailable nhưng ko sao.cứ dontsee mệt nghỉ:D

mình dontsee mệt nghỉ thì bọn thằng pix cũng bảo với nhau là BAND mệt nghỉ. :binhsua139: :D

cứ hiện image unavailable mãi, đánh thì sợ tăng pri

hết image rồi nhé. 1.JPG

Em thấy pri 2,3 của em vẫn load tốt mà
các bác cho em hỏi tý hơi lạc đề là em pay về WMZ thì nên ấn older payment vào giờ nào thì hợp lý nhỉ ?

các bác cho em hỏi tý hơi lạc đề là em pay về WMZ thì nên ấn older payment vào giờ nào thì hợp lý nhỉ ?
tùy lúc thôi. bác không cần gấp thì lúc nào cũng được như tớ thì mới order đây!còn nếu mún nhanh hơn tí thì cư trưa thì order, kinh nghiệm cho thấy thì đừng order vào tối t6 đến cn vì cuối tuần lâu pay lắm, không thôi lại la toán lên là scam.

tùy lúc thôi. bác không cần gấp thì lúc nào cũng được như tớ thì mới order đây!còn nếu mún nhanh hơn tí thì cư trưa thì order, kinh nghiệm cho thấy thì đừng order vào tối t6 đến cn vì cuối tuần lâu pay lắm, không thôi lại la toán lên là scam.

mình thường pay vào 11h trưa, tầm 1h chiều là hàng về rồi.

pix đang load ổn, 2-3 cứ add vào mà phang.

---------- Post added 08-23-2011 at 12:21 AM ---------- Previous post was 08-22-2011 at 11:53 PM ----------

tình hình 12h20 mà toàn ra " image.........", nản rồi.

Cứ 3$ là pay ko phải xoắn . Khi nào tiền về cũng được , nếu về chậm thì gõ để tiền tăng lên pay lun :)
Để nhiều quá pix giở trò bảo mình sd soft rồi ko pay càng chết

tình hình la pri 0 den pri 3 load ngon !
nhưng mà 30 phút mà khoang 10 cái image ivalu ! ko bít có sao ko nữa! :binhsua45:

hj vừa test vừa coi MU-TOTEN.Trận hay vãi...hj

Last edited by a moderator:
hj vừa test vừa coi MU-TOTEN.Trận hay vãi...hj
Lại Fan MU roài.đá hay thật :X:X.MU No.1 Yeah! Yeah!

---------- Post added at 04:36 AM ---------- Previous post was at 04:35 AM ----------

Pri 3 4 5 load tốt chả bít cao hơn thế nào ^^

ngon từ lúc 2h đến h , nhưng h đang chậm lại rồ`i :binhsua46:

Chậm như con rùa rồi, chỉ ngon lúc 4h-5h, lúc trc thì xem MU đá, xem mà sướng,chỉ tội ko đc hô to...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week