Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
Chà dạo này nhiều pri 0 quá chẳng biết để làm gì nên cũng ko quan tâm mấy đến chuyện pri nào load tốt... Ước gì anh PIX lại đóng cửa đăng ký để em ép giá :))
PS: Đùa tí AE chém nhẹ thôi nhé
phạch phạch
2 phát, chết chưa chú em ^^
update tình hình nào các bác ơi

pri 2 đã load chậm lại ! pri 0 binh thuong ! con pri 0 lên pri 5 ko load nữa ! :binhsua46:

Càng load nhanh càng nguy hiểm. 1 em pri 0 đã lên 5 trong khi 1k3 code sai co 10ma, thằng bạn 1k2 sai 100ma ma lại pri1, pix khó lường vã :(

Mình thấy pri 1 là đẹp nhất, load ngang pri 0 lại ít khi pri bị nhảy cóc như pri0. AE cố gắng cày lấy tầm 3 4 cái ID pri 1 trên 10k code để gõ thì khỏi phải lo nghĩ chuyện pri; Suốt ngày nghĩ test pri 0 và khi làm việc thì chỉ chăm chăm nhìn pri coi có tăng hay ko sẽ dẫn tới hiệu quả làm việc không được tốt.

3 acc0 len 2 hêt lun. nhưng vẫn load nhanh. cầu nó đừng:binhsua46::binhsua21: bay lên nữa o là hết rút tiền lun, mới đc 1.5$ a`

điêu đâu mà điêu hả? đang load nè, nửa tiếng cũng được 150 hình đó, đủ cày pri, mà mới làm hiện một lúc 5 cái tam giác đỏ là sao nhỉ, ai có bị như vậy kô, đang xai soft xuanduc. coi như xong, tăng 1 em từ pri 2 lên pri 5 rồi, ức chế...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week