Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
em làm trên web giờ pri 9 load chán rồi, soft MT thì vẫn đơ. Có bác nào đang làm việc được chia sẻ cách giúp em với. Help Help!!!

ko hỉu tại sao mấy acc pri 0,1 của mình nhìn ở acc chủ group thì vẫn là 0,1 và số pic gõ cũng đúng...nhưng khi login vào web thì lại là pri 4 hết và cái phần picture thì thành balance....chán :(( có ai bị giống mình không vậy :(

ko hỉu tại sao mấy acc pri 0,1 của mình nhìn ở acc chủ group thì vẫn là 0,1 và số pic gõ cũng đúng...nhưng khi login vào web thì lại là pri 4 hết và cái phần picture thì thành balance....chán :(( có ai bị giống mình không vậy :(

Của tớ thì trong acc chủ nhìn là pri 3,4 vào acc con thì pri 1 và load rất tốt, còn pictures thì cũng chuyển thành Blance như bạn

tôi cũng bị giống bác đây. trong group thì pri 4 dc 1k code nhưng vào workspace thì lên pri 6, balance thì ghi 0,457.
còn 1 acc trong statics có balance là 1,98$, vào workspace thì lại có balance là 0.194

Sao mình không mở được soft asian mới nhỉ :-?, các cái cũ vẫn mở đựoc thì ko làm được

cậu gõ nó có cộng tiền vào acc chủ group ko??
Nó có cộng tiền, cộng cả số picture mà acc đó làm vào acc chủ luôn, Pri đó nó cũng lấy của acc chủ để chạy nữa, acc chủ pri 1, chạy mấy acc kia cũng pri 1 nốt :binhsua123:

Theo tìn vịt 24h thì thằng pix thấy anh em mình 1 năm qua vất vả làm việc cho nó nên tháng hè này (đặc biệt là tháng 7) nó quyết định cho anh em Viet Nam được nghỉ tháng hè....Các anh em cứ yên tâm sang tháng 8 hoặc thang 9 khi đã hết mùa hè thì sẽ không còn tình trạng này nữa...vì vậy các anh em cứ ăn chơi đập phá thoải mái đi....:sleep:binhsua47::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

soft asian có bản update rùi đó, mà có bác nào biết add soft asian ở đâu uy tín chỉ cho em với. Cũng phải đầu tư để kiếm chác thui><

chắc tớ cũng phải đầu tư cho soft asian để có thu nhập thui chứ cứ như thế này thì đói vỡ mồm

Các bác giờ đánh trên web có cần fake IP nữa ko ? Em bữa trước bị ban IP VNPT nhưng giờ vào Pix ngon lành cành đào rồi . Vậy thì nên dùng IP VNPT đánh luôn hay là phải tiếp tục fake IP rồi mới đánh giờ nhỉ ?

Tình hình là mình vừa nhận được mail của admin pix. Nó đây:
Theo mình hiểu thì: "Có hình ảnh để gõ, đừng ngần ngại đăng nhập!" :))

soft asian có bản update rùi đó, mà có bác nào biết add soft asian ở đâu uy tín chỉ cho em với. Cũng phải đầu tư để kiếm chác thui><
codonminhanh11394_gl cậu

Có cần fake IP khi gõ không các cậu?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet