Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Thông báo Pix đã hết dự án !

Đưa bằng chứng ra nhé, ko thôi cho ra đảo đấy, căn cứ vào đâu mà nói pix đã hết dự án nào, làm thế anh em hoang mang lo lắng về tình trạng tồi tệ rồi càng nhân lên gấp bội hơn.

Pix là một dự án rồi, nó có dự án nào nữa mà hết hả bạn
phải nói là: dự án pix đã kết thúc, heheeh
Thế chú có biết 1k code mà người đầu tư qua Pix để giải quyết Captcha là bao tiền ko ???

Sáng cũng gặp trường hợp như vậy. Cố tình gõ được tầm 10p vào kiểm tra no ban luôn cái ID mới lập. Tốt nhất gặp trường hợp thế out ngay khỏi nguy hiểm

Thằng cha PIXPROFIT.COM này ko hiểu sao gõ web mà nó cũng làm thế nhỉ, đúng là hài, gõ soft ko xong bây giờ gõ web cũng bị khùng nữa, ko biết cha Pixprofit này nghĩ sao khi gõ web sáng nay lại bị khùng thế, id pri trong group 3, 2.. đàng hoàng login vào web tự nhiên pri 4, nó làm cái bẫy để mình gõ trên web nó banned cái id chăng? Có thể thế lắm chứ.

Hài hơn nữa, login trên soft block ip asian nó lại hiện ra pri 2,3 như trong group trong khi login trên web id nào cũng pri 4, thật hết biết, may mà có soft chứ web nó còn chơi nữa huống gì soft các bạn nhể. Cho nên các bạn gặp trường hợp pri trong group # pri đăng nhập thì out ngay ko nên làm nhé, nghe theo lời cảnh báo của trungcoi

Last edited by a moderator:
Đề nghị các chú ko làm việc đựoc đừng vào đây nói nhảm ảnh hưỏng đến anh em

bực, bh cứ thế này. bác nào mà nói k có bằng chứng ấy, thì cứ tặng 1 cái thẹo coi như là quà box capcha tặng mang về mà dùng dần :-<.

bay gio pix chay nhu rua bo....3 ac pri 2 ma khong loading nổi...chán

bực, bh cứ thế này. bác nào mà nói k có bằng chứng ấy, thì cứ tặng 1 cái thẹo coi như là quà box capcha tặng mang về mà dùng dần :-<.

Giờ mà giở bằng chứng ra login vào cho nó banned à, hồi sáng quên chụp login web cái pri 4 so với group cái pri 3, 2 ok chứ, đợi tý chụp proof, mà đăng proof đâu đơn giản chút nào đâu, trungcoi cũng xác nhận điều này nên bằng chứng ko cần nữa, có cần chẳng có ích lợi gì, cảnh báo các bạn ko login khi id pri đăng nhập web # id pri ở group. Bác nào ko nghe bị banned ID PIX ráng chịu.

oài, mấy bác gặp trường hợp log vào mà thấy pri không phải thực tế của mình thì xóa history đi rồi đăng nhập lại là bình thường.thanks phát nào.:binhsua79:

oài, mấy bác gặp trường hợp log vào mà thấy pri không phải thực tế của mình thì xóa history đi rồi đăng nhập lại là bình thường.thanks phát nào.:binhsua79:

ID pri khi ở trong group:

Và... hết biết login id pri như thế này !
@@

ID pri khi ở trong group:

Và... hết biết login id pri như thế này !
@@

T/h này bt thôi , khi đã đăng nhập acc nào đầu tiên trên 1 trình duyệt nào đó rồi thoát , thì cho dù có login bao nhiu acc khác đi nữa nó cũng quay về thông số acc đấu tiên ( chỉ khác cái tên nick ) , gõ thì nó cũng tính cho acc cũ lun :) ......... Cách giải quyết là xóa cookie hoặc reset máy

thì đúng rồi,bác cứ xóa history cho em,đảm bảo pri như cũ.

Cám ơn bác đã cho ý kiến, mình làm theo kiểu của kami là tạo profile pixprofit, khi cần thì xóa profile ấy giống như kiểu xóa history vậy và tạo lại profile PIXPROFIT mới dùng để gõ 1-6 ID trên pixprofit dùng macro sau này, xóa păng và tạo lại, triệu chứng tất cả các id pri 4 ko còn, mà nó lại trở về đúng id pri như trong group.

Tiện thể hướng dẫn các bác cách làm profile firefox mà ko cần xóa cookie chỉ cần xóa păng cái thư mục profile là ok. Bài của bác kami mình xin trình bày lại.

Tạm thời tiếng việt ko dấu, mod trial có đi ngang qua đừng cảnh báo nhé, nhát viết tiếng việt quá đành gõ ko dấu ở notepad:

1. Kích chuột phải vào biểu tượng FIREFOX -> Properties -> Thêm vào ở cuối target : "C:program FilesMozilla Firefoxfirefox.exe" -p
2. Mycomputer -> Properties -> Advanced -> Enviroment Variables -> Click new ở system variables - > gõ MOZ_NO_REMOTE value 1
3. Kích đúp vào biểu tượng firefox -> tạo profile mới bằng cách kích vào nút Create Profile... -> Next -> Gõ new profile name (tuy y) và nhấn Choose fOLDER (Trong fOLDER, nhấn chọn Profiles -> Make New Folder -> Gõ tên profile giống như diền profile name ở trên -> Nhấn OK)

Để chạy từng profile gõ captcha bằng cách chọn 1 trong các profile trong list -> Nhấn Start Firefox -> Vào properties của FF -> Chon mang -> Nhấn vào Use system proxy settings tức là kết hợp proxy ở IE cho FF -> OK (Hoặc có thể điềnn proxy để fake IP)

Đặc biệt tab privacy và để chế độ xóa cookie sau mỗi lần tắt FF TRong PROPERTIES của FIREFOX

Dùng macro để tự chuyển đổi trình duyệt khi gõ, hoặc dùng soft dướii đây rồii nhấn alt tab để chuyển tab pixprofit khi gõ.

Cái mà tôi muốn trình bày ở đây là xóa cookie FIREFOX như bạn nói, là chỉ cần kích đúp vào FF rồi chọn 1 profile nào đó hoặc tất cả, rồi nhấn nút Delete profile rồi tạo lại mới Profile sau đó truy cập vào FF bằng cách nhấn Start Firefox như đã trình bày ở trên là việc đâu lại vào đấy ^^!

Download bản hoàn chỉnh: http://www.mediafire.com/?1tlfi8xsrfi4ckk
http://danhtangnguoitoiyeu.com/capcha/?page_id=372

Last edited by a moderator:
T/h này bt thôi , khi đã đăng nhập acc nào đầu tiên trên 1 trình duyệt nào đó rồi thoát , thì cho dù có login bao nhiu acc khác đi nữa nó cũng quay về thông số acc đấu tiên ( chỉ khác cái tên nick ) , gõ thì nó cũng tính cho acc cũ lun :) ......... Cách giải quyết là xóa cookie hoặc reset máy
Đúng rồi các bạn . Có những lúc mình login acc mem đến khi login acc chủ thì thấy 0 trong Balance :| Hoảng luôn ^^

Vấn đề làm soft, xiaoa đã ra ver mới, nãy giờ mình tải về phổ biến cho anh em thì tất cả đều làm tốt, nghĩa là điều kiện làm chưa có j` đáng ngại.

Aj dùng soft xiaoa vào đây download http://us.5fc.info/pf/v07.23.1.1.zip

Còn về cam quýt, team mình vừa nhận $ wa LR sáng nay, vì vậy khả năng Pix scam cũng ko đúng, ít nhất là cho đến lúc này.

Mong các bạn đừng rối lên nữa! :)

Còn về cam quýt, team mình vừa nhận $ wa LR sáng nay, vì vậy khả năng Pix scam cũng ko đúng, ít nhất là cho đến lúc này.

Mong các bạn đừng rối lên nữa! :)

Có thể là member kích động để lôi kéo member nghỉ việc pix và chuyển sang làm cap mới như Qlink,...

Aj dùng soft xiaoa vào đây download http://us.5fc.info/pf/v07.23.1.1.zip

Cài version mới đồng nghĩa với việc phải nâng cấp từ netframe work 2.0 lên 4.0 bạn àk.

May quá túi hum qua tui login 2 account, 2 tab trên FIREPOX, thấy nóa load hình khác nhau, tưởng id member10, member25 nó khác chứ ai nhè gõ xong nó cộng điểm vào member25 vì đăng nhập member25 nó lấy cookie của id member25 này ko phải là member10, sợ banned id quá ko dám login lại. Hoảng hốt !! @@

---------- Post added at 12:57 PM ---------- Previous post was at 12:56 PM ----------

Cần mua 8 slot soft Xỉ ảo ai bán ko :binhsua123:?

Sao soft asian ko gõ lại qua xiaom bạn :D MÊ thằng xiaom rồi à =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week