Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mua 10 acc pri 0 của bác Pix_Manager trả tiền trước mà bác ấy ko online nữa là sao :binhsua39: đừng để ta thất vọng nha bác

Tình hình là mua 10 acc pri 0 của bác Pix_Manager trả tiền trước mà bác ấy ko online nữa là sao :binhsua39: đừng để ta thất vọng nha bác
Thằng bạn mình nó đang kêu trời kêu đất lên vì cũng mua ID của ông này,send tiền xong thì mất hút,Pm chẳng thấy trả lời !!! Mọi người nên cẩn thận...
P/S : Chị Ruby dễ xương lắm bác đừng cho chị ấY ăn Cam nHÉ:binhsua85::binhsua85:

Last edited by a moderator:
1,2 hôm nữa tung 1 loạt ID pri 0 2k code nhé ! Anh em tranh thủ mà đặt hàng, đấu giá luôn. :) SCAM cả tổ cả lò nhà nó chết . ( E ghét SCAM nên chửi thế cho nó thích, đứa nào không biết nhục thì cứ SCAM )

Trong thời gian sắp tới BQT forum sẽ có hình thức verify để tạo sự tin tưởng cho các bạn gd, vì thế mọi người trong thời gian này gd hãy cố gắng tự bảo vệ lấy tài sản của mình !
Thân :)
@ Tình hình pix sao rùi nhỉ, pri 3 có load ko, ai đang làm update nào :D

Pri 3 load không anh em, sao không thấy ai update vậy.

Pri 3 load không anh em, sao không thấy ai update vậy.
Pri 0 1 load nhanh, Pri 2 thì tàm tàm còn Pri 3 thì....
"Registration is closed. Will be opened again in a week or two." vậy là pix chính thức thông báo ko cho đăng ký mới nữa rồi. Không biết nó có ngừng đăng ký dài như đợt trước nữa không. Thôi thì giữ ID lại đề phòng ko bán nữa

Last edited by a moderator:
mình add cái đầu được nhưng những cái về sau nó ghi Please use another worker name mà ghi đúng tài khoản mà :binhsua17:

ai bít add Panel Asian không mình add đc 1 acc thì k add đc nữa ai bit sao k chỉ với
bạn pm với người mà bạn mua panel xem, sẽ hướng dẫn hết cho bạn.

mình add cái đầu được nhưng những cái về sau nó ghi Please use another worker name mà ghi đúng tài khoản mà :binhsua17:
Trùng tên rồi bạn
bạn nên đặt khác nhau số
ví dụ : banpanel01 - banpanel02 - banpanel03
Pass : 123
:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477