Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
vào trang chủ thì IP nào cũng vào được nhưng để gõ được với ver dành cho IP không bị band thì pác ping đến địa chỉ này nha: i.entrymania.com nếu ping có tín hiệu thì bác mới cạp đc còn request timeout thì bác phải dùng ver dành cho IP bị band.
hóa ra là vậy "The connection has timed out" ver asian dành cho IP bị ban là ver nào vậy pác, mà mình reset modem cũng được phải ko, hôm qua vnpt nhà mình vẫn làm được bình thường mà?

Sao mà chiều nay cạp tự dưng submitting nhiều quá nhỉ, lại hiện lại cái biển báo cấm tam giác màu đỏ nữa chứ, soft hay pix ta ?

Sao mà chiều nay cạp tự dưng submitting nhiều quá nhỉ, lại hiện lại cái biển báo cấm tam giác màu đỏ nữa chứ, soft hay pix ta ?
Cũng không rõ nữa . pm admin soft thì nó nói do pix, mấy ảnh đó gõ "error", "dontsee" gì cũng đúng hết bác ah. Đã test thử vài ids. Nhưng khổ nỗi nó tăng pri ầm ầm. Thấy cái biển đó nên out là tốt nhất

Biểu tượng đó bác gõ vào: dangerous là ok!

Tam giác đỏ có dấu ! .. Nếu như ra liên tục dễ bị banned lắm :|

pri 2 đang load ngon, chiến đi các bác.

pri 1 15k code gõ vài lần error giờ tăng lên 2, tức thật.

http://mmo4vn.com/showthread.php?22813-ban-ID-soft-cac-loai-gia-re-&p=294833#post294833 vấn đề pri không còn lo ngại nữa. mua nhanh . số lượng có hạn các bạn ơi

tình hình là 3 load vừa phải, 4 thì ngồi ngáp.

gặp hình này đánh sao máy bác

G8 G9 G11 G13 ghi cách ra

Registration is closed. Will be opened again in a week or two.

Vậy là PIX không có đóng cái phần đăng ký luôn :))khỏe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week