Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Ở đây tui ko tung tin đồn hay nhảm, mà cái gì có thì tui nói, sao lại hoang mang, ai được pay người đó mừng thôi, ai ko được pay thì tình trạng giống mình phải hoang mang lo lắng chứ, nhưng chỉ dành cho những ai chưa được pay. Ở đây ai được pay qua LR quá 2 ngày chưa nào, để xem 1 ngày nữa, các pác nghĩ xem LR nó pay dạo này nhanh toàn 2 ngày nó về bank ko à, sao hôm nay 1 cái về 1 cái ko. Phải có lý do gì đó chứ??

Bác nào nhận $ ngoài LR thì ko nên có ý kiến, ở đây chỉ bác nào nhận LR thôi.
ông này ảo tung chão :binhsua39:

Tình hình là nghE giAng hỒ đỒn là pay LR dạo nÀy nHAnh lắm... không biẾt thẾ nÀo. trưa nAy thử phát LR xEm sAo :D
Tầm mẤy giờ nÓ PAY LR nhỉ cÁc sư hUynh:love:love

Tình hình là nghE giAng hỒ đỒn là pay LR dạo nÀy nHAnh lắm... không biẾt thẾ nÀo. trưa nAy thử phát LR xEm sAo :D
Tầm mẤy giờ nÓ PAY LR nhỉ cÁc sư hUynh:love:love
LR ko nhanh đâu, có thể nói hiện giờ LR là chậm thanh toán nhất nhưng kiểu gì nó cũng sẽ thanh toán , nếu cậu ko nóng ruột thì cứ Pay thử còn ko thì wmz mà chơi ,mình chơi 1 vài thể loại MMO nữa nên xong lần pay này của LR cũng sẽ chuyển sang wmz để lấy vốn đi buôn cái :D Tỉ giá ko chênh nhau nhiều lắm đc cái LR thì dễ Ex hơn là các loại E-Money kia thôi

LR ko nhanh đâu, có thể nói hiện giờ LR là chậm thanh toán nhất nhưng kiểu gì nó cũng sẽ thanh toán , nếu cậu ko nóng ruột thì cứ Pay thử còn ko thì wmz mà chơi ,mình chơi 1 vài thể loại MMO nữa nên xong lần pay này của LR cũng sẽ chuyển sang wmz để lấy vốn đi buôn cái :D Tỉ giá ko chênh nhau nhiều lắm đc cái LR thì dễ Ex hơn là các loại E-Money kia thôi

Tui lạy ông, tui mới nhận 3 lần LR cách nhau 2 ngày / lần đây nè, lạy ông con lạy ông. Ông k nhận LR ko có ai biểu ông im. Ông có nhận LR ko?? mà dám bảo nó pay chậm nhất.

Không show proof cho các ông thì các ông ko chịu... group này thanh toán đẩy đủ ok.

2011-07-29 $5.00 payment done to Liberty Reserve U3118611
2011-07-27 $5.00 payment done to Liberty Reserve U3118611
2011-07-25 $6.00 payment done to WebMoney Z276221741640

Group này thiếu, chưa pay xem nè.

Thiếu ngày 29 chưa pay??? sao ở trên nó pay @_@

2011-07-28 $7.00 payment done to Liberty Reserve U3118611
2011-07-27 $7.00 payment done to Liberty Reserve U3118611
2011-07-25 $5.00 payment done to WebMoney Z276221741640

Last edited by a moderator:
Tui lạy ông, tui mới nhận 3 lần LR cách nhau 2 ngày / lần đây nè, lạy ông con lạy ông. Ông k nhận LR ko có ai biểu ông im. Ông có nhận LR ko?? mà dám bảo nó pay chậm nhất.
Bình tĩnh đi ông bạn xuất huyết não mà đột tử bây giờ ;) Mình chưa bao giờ dám nói cái gì mà chưa thử qua cả ,phải làm rồi thì mới dám phát biểu

Ko biết đã thỏa mãn đc ông bạn chưa nữa ;)

Bình tĩnh đi ông bạn xuất huyết não mà đột tử bây giờ ;) Mình chưa bao giờ dám nói cái gì mà chưa thử qua cả ,phải làm rồi thì mới dám phát biểu

Thì tui nói ông rồi đó, show proof chưa pay ngay từ đầu thì hay hơn hoặc copy lại, ko có proof thì sao tui tiếp tục làm việc được.

Lại sắP có chiẾn tranh.. anh eM chuẩn bị đC Sờ Pam rỒi =))
P/S : Mà hình như thẰng Doremon có 3 Proof LR 3 ngày lIÊn tiẾp ấy..Mình nhìn thấy ở đÂu đÓ rỒi mÀ

về vấn đề pay thì có tupic riêng rồi mà, sao lại cứ vào đây post là sao nhỉ.
chắc ko biết đọc tiếng việt rồi.
:m123:

đội hình 4 con 0 load cũng nhanh lắm,mọi người tranh thủ đê.:)pay từ 28 về LR mà bây giờ chửa thấy request:D tiếp tục đợi..........i.............i.i.........i

Ai cạp up tình hình xem thế nào các bác.
3 con pri 1 đang load đều nhưng đôi khi bị delay chút xíu, pri khác ko biết :binhsua153:
Này thì Lr
2011-07-29$3.00 payment done to Liberty Reserve U5522784
2011-07-26$3.00 payment done to Liberty Reserve U5522784
P/S: tại tui ko có time làm nhiều chứ ko phải nó pay chậm, 1 ngày là có

Bác nào cho tớ hỏi. Tớ có 1 ids 2.8$ join vào G thì không thấy $ của id chủ G đó tăng lên gì cả ( $ vẫn như cũ mặc dù đã thêm 1 id member có 2.8$). Ai biết giải thích hộ tớ với . Thanks nhiều

Bác nào cho tớ hỏi. Tớ có 1 ids 2.8$ join vào G thì không thấy $ của id chủ G đó tăng lên gì cả ( $ vẫn như cũ mặc dù đã thêm 1 id member có 2.8$). Ai biết giải thích hộ tớ với . Thanks nhiều
add vào thì tiền chỉ tăng khi id con làm việc,.chứ tiền đã có trước đó 2.8$ ko đc cộng vào đau,khi nào out group thì 2.8$ sẽ còn nguyên ở ID con

Thì pác cứ để đó đi, khi nào out group ra lấy id đó tạo group rùi tiếp tục gõ thì rút đc thui chứ gì

Pri 3 vừa uống trà đá , hút nửa điếu thuốc mới đc 1 code , ngủ cho nó lành :binhsua28:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week