Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Mình đang tìm hiểu về cạp PIX nên moị người cho mình hỏi pri là gì nhé! Sự khác biệt giữa các pri và làm sao để giảm pri và làm sao mới bị tăng pri?

Mình đang tìm hiểu về cạp PIX nên moị người cho mình hỏi pri là gì nhé! Sự khác biệt giữa các pri và làm sao để giảm pri và làm sao mới bị tăng pri?
Bạn chịu khó tìm trước khi hỏi nhé :) đã có rất nhiều topic trả lời vấn đề này cho bạn rồi

pri càng thấp thì code sẽ load nhanh hơn, đặc biệt pri 0,1 thì có thể làm ban ngày (pri 2 thì lúc dc lúc ko). các pri còn lại thì phải làm ban đêm
gõ chính xác thì sẽ giảm dc pri,
gõ sai nhiều, time out, gõ quá chậm thì sẽ bị tăng pri

Tình hình là Asian đã bị bệnh, đang gõ ngon tự nhiên nó làm 1 nhát Dismiss đau quá :(

đúng rồi, giờ đăng nhập cũng không được luôn nè. HUUUUUUUUU..........

đúng rồi, giờ đăng nhập cũng không được luôn nè. HUUUUUUUUU..........
Trang chủ nó cũng ko vào được..... Update gì update nhanh cho tôi nhờ cái admin Asian(chả biết nó ở nước nào nhỉ), bão gió mát mẻ đang có hứng làm việc mà ko cho mình làm mới đểu x-(

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

Thế có thương tích gì ko ? Hay vẫn bình an vô sự :D
Tạm thời xem qua người ngợm chưa thấy gì, có báo sau nhé :D . Tình hình lại Spam cái thôi, cơ hội đến đây rồi :))
@All: Lại vào được trang chủ của nó, chắc lại làm việc được rồi các bạn. Mất điện máy chủ Asian :D đã chuyển qua máy nổ phục vụ anh em :p

Last edited by a moderator:
Trang chủ nó cũng ko vào được..... Update gì update nhanh cho tôi nhờ cái admin Asian(chả biết nó ở nước nào nhỉ), bão gió mát mẻ đang có hứng làm việc mà ko cho mình làm mới đểu x-(
Vẫn login trang chủ bình thường có làm sao đâu :binhsua27:

Vẫn login trang chủ bình thường có làm sao đâu :binhsua27:
Vừa mới có lại, nhìn bài post của mình và thời gian là biết cái lúc nó ko vào được (Có 1 bạn vừa Huuuu... sau mình có tí teo đấy :p ); nó ko cho cơ hội Spam rồi :( , lại phải giã tiếp :">

lai được rồi, đúng là anh ASIAN cứ hay làm dân tình thót tim. Phuùuuu:binhsua27:

Vừa mới có lại, nhìn bài post của mình và thời gian là biết cái lúc nó ko vào được (Có 1 bạn vừa Huuuu... sau mình có tí teo đấy :p ); nó ko cho cơ hội Spam rồi :( , lại phải giã tiếp :">
Tranh thủ lão Mặt Đen đi ngủ cứ spam đi nhưng phải khéo tí :)) Spam cũng là 1 nghệ thuật mà ;) Tình hình 2,3 thế nào nhỉ ? Vào chém tí cho đủ 6$ tối còn đi cafe :D

Tranh thủ lão Mặt Đen đi ngủ cứ spam đi nhưng phải khéo tí :)) Spam cũng là 1 nghệ thuật mà ;) Tình hình 2,3 thế nào nhỉ ? Vào chém tí cho đủ 6$ tối còn đi cafe :D
Chém nghệ thuật và hiếm khi đi xa chủ đề lắm cậu ;) , mặt đen chắc đi tắm trắng rồi :)) , tắm thế nào mà để nó trôi tuột cái hình mặt trăng trên trán (chắc đắp bằng bột gạo :"> ) thì về đây làm chân trông xe cũng ko được ấy chứ :-" . Làm việc bình thường được rồi, Pri 5 ko load thì đúng là bt rùi :p , 2 ngày trước tầm chiều như này, Pri 7 load chậm hơn Pri 1 có tí tẹo mới vãi lái chứ :-s

Chém nghệ thuật và hiếm khi đi xa chủ đề lắm cậu ;) , mặt đen chắc đi tắm trắng rồi :)) , tắm thế nào mà để nó trôi tuột cái hình mặt trăng trên trán (chắc đắp bằng bột gạo :"> ) thì về đây làm chân trông xe cũng ko được ấy chứ :-" . Làm việc bình thường được rồi, Pri 5 ko load thì đúng là bt rùi :p , 2 ngày trước tầm chiều như này, Pri 7 load chậm hơn Pri 1 có tí tẹo mới vãi lái chứ :-s

Pri 2 load ko được mà bị hắt xì hơi 2 cái là do đây chăng :binhsua27:

Pri 2 load ko được mà bị hắt xì hơi 2 cái là do đây chăng :binhsua27:
Pri 0,1 đang load ok mà cậu. Lần sau hắt xì hơi hay đại loại cái gì liên quan đến "hơi" thì vào nắm bắt tình hình Pix nhé :">

Pri 0, 1 load ngon, 2 hơi chậm. MỌi ngừoi cho hỏi cái này thì gõ gì :-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week