Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Ai biết cHơi đẾ chẾ pm YAHOO deptraistyle_1102 lÀm vÀi trẬn ùi đy nGủ nhÉ ;;)

Anh em lôi hết acc Pri >4 vào chiến nhé, cứ túc tắc mà vừa gõ vừa chơi cũng được rồi ;)

ThÔi chẾt rỒi... Mình khôG vÀo soft maytram vỚi WEB pix đC. hyC hyC :(( !!!

các bạn làm soft coi chừng bị PIX ban IP nha, mình gửi mail cho admin thì nó xác nhận là IP của mình bị blacklist vì dùng software rồi, bây giờ thì mới nghe VNPT bị thôi mấy mạng khác ko thấy ai nói gì hết,

admin tới tôi

hiển thị chi tiết 21:52 (2 giờ trước)

Probably your IP has been blacklisted for using software.

Tình hình lÀ tỚ vỪa RESET lại Modem giỜ Cạp nGon rỒi.... :D Nếu ai mà bị như tỚ thì Reset lại MODEM là xong con ong ;;)

---------- Post added at 12:49 AM ---------- Previous post was at 12:48 AM ----------

các bạn làm soft coi chừng bị PIX ban IP nha, mình gửi mail cho admin thì nó xác nhận là IP của mình bị blacklist vì dùng software rồi, bây giờ thì mới nghe VNPT bị thôi mấy mạng khác ko thấy ai nói gì hết,

admin tới tôi

hiển thị chi tiết 21:52 (2 giờ trước)

Probably your IP has been blacklisted for using software.
Bạn Reset lại MODEM là gõ ngon lành :D

Pix giờ gõ nhanh ko mọi người? chậm thì iêm đj nụ

Tạch rồi, đang cạp ngon lành tự nhiên can't connect internet rồi thì ko vào đc trang chủ Pix nữa ,đúng là nó chặn VNPT rồi >"<

Thôi xong! Pix từ hôm qua đến hôm nay có vấn đề về Pri rồi! Lên lên xuống xuống ko biết đường nào mà lần nữa. Nhảy hết Pri 0 lên 2, và bi giờ là lên 3 rồi. Ngủ cho khỏe :-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week