Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
thôi xong, ko add được sof, ko vào được trang chủ, cái gì đang xảy ra thế này

Sao lại bị ban nhỉ, tớ vừa fix IP để vào trang chủ thì thấy vẫn vào được, log acc chủ group vẫn ko có hiện tượng gì, hay là thằng pix ban IP việt nam rồi :-ss

thằng pix nó phân biệt chủng tộc thật thằng viết ra soft là xiao của TQ dân nó xài rầm rộ, kể cả 5 group trên top đảm bảo chẳng có thằng nào là k xài soft mà nó cứ nhằm VN mà cho vào blacklist đúng là giết gà dọa khỉ.
Trong khi dân VN lại siêng, cần cù mang lại cho nó nhiều tiền nhất mà còn ....

chắc 1 số ip bị ban thôi @@
chứ tớ vẫn vào bt mà ,
chiến ngon lành
pri 4 5 mà load ầm ầm đây ^^

thôi mình nản quá ra học bài đây định sáng vào kiếm vài $ ăn sáng mà reset modem 11 lần rồi dek vào đc :((

Điên cái thằng đầu thật, chẳng nhẽ mỗi lần làm lại hì hục Fake Ip nữa thì mệt quá >"<

có khi nào thằng trung quốc nó mua pixprofit rồi! admin của trung quốc đó bà con ! hoặc ví dụ thằng admin nó cưới con vợ trung quốc mà con vợ nó thì ghét việt nam, thế là 2 vợ chồng nhà nó tối nằm thủ thỉ, con vợ kiu ban ip vietnam đi thằng chồng ậm ờ làm theo !....... hế hế !

Dùng Ultrasuft thì vào trang chủ Pix nhanh như điện >"<, có thể những ai xài soft của máy trạm bị band IP => máy trạm lỗi dẫn đến bị phát hiện ~.~

topic hot quá nhỉ, lên trang 63 rồi cơ à :|

Thôi chán we' có ai chơi đế chế không.

cho em hỏi sao sài soft pix xiao mình add acc 1 lần thì lần sau không cần add nữa phải không, sao của em cú mỗi lần bật lên là phải add lại từ đầu ai biết chỉ em với...

Thông tin mới là do mạng VNPT !

---------- Post added at 07:44 AM ---------- Previous post was at 07:43 AM ----------

Có bạn nào dùng Viettel mà ko vào đc hẻm ??

Fake IP cạp pri 9 mà như Pri 0 ,hài vãi chưởng >"<, bắt đầu thấy chán rồi đây ,cặm cụi tìm sock muốn đỏ con mắt mà có dùng đc lâu đâu ,die lúc nào chẳng biết ,haizzzzzzzzz

đang test 3 con pri 4 mà đánh nhanh chết mệt, nghỉ ăn sáng đã :binhsua31:

---------- Post added at 07:03 AM ---------- Previous post was at 07:01 AM ----------

Fake IP cạp pri 9 mà như Pri 0 ,hài vãi chưởng >"<, bắt đầu thấy chán rồi đây ,cặm cụi tìm sock muốn đỏ con mắt mà có dùng đc lâu đâu ,die lúc nào chẳng biết ,haizzzzzzzzz
dùng pri sock đi bác, free sock ko ăn thua đâu

Ừ mình cũng đang scan đây ,thôi thì túng thế thì phải tùng quyền chứ biết sao giờ ,tất cả hiến dâng cho sự nghiệp Cạp Cạp ^^

đang test 3 con pri 4 mà đánh nhanh chết mệt, nghỉ ăn sáng đã :binhsua31:

---------- Post added at 07:03 AM ---------- Previous post was at 07:01 AM ----------

dùng pri sock đi bác, free sock ko ăn thua đâu

Ừ mình cũng đang scan đây ,thôi thì túng thế thì phải tùng quyền chứ biết sao giờ ,tất cả hiến dâng cho sự nghiệp Cạp Cạp ^^
2 pác chỉ mình các xài pri shock nào, mình xài thông qua tunnerlier nhưng khó hiểu quá, xài sockchain thì tìm đuọc host xịn khó quá, :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week