Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
mình dùng ultrasulf ko cần kiếm sock j cả
đang chạy pri 4 load như gió nè :))

mình dùng ultrasulf ko cần kiếm sock j cả
đang chạy pri 4 load như gió nè :))
công nhận dùng ultrasulf là đc các bác ạ. thế mà không nghĩ ra

Chạy trên web tab qua tab lại ko mệt à ????
mệt nhưng biết làm thế nào khi mấy anh admin pix quyết tâm không cho mình cạp cạp

Đá tạm cái Ultra chờ xem tình hình thế nào vậy >"< chẳng nhẽ lại fang cái SSH xịn mà chơi thì pro quá ,haizzz đúng là thời buổi người khôn của khó ,kiếm vài $ ăn sáng thôi mà nghe chừng mệt óc quá @@

2 pác chỉ mình các xài pri shock nào, mình xài thông qua tunnerlier nhưng khó hiểu quá, xài sockchain thì tìm đuọc host xịn khó quá, :(
về cơ bản thì xài tunnerlier thì bác phải mua host có hỗ trợ ssh rồi kết nối với tunnerlier, còn tiếp sau đó thì chắc bác biết rồi :D

về cơ bản thì xài tunnerlier thì bác phải mua host có hỗ trợ ssh rồi kết nối với tunnerlier, còn tiếp sau đó thì chắc bác biết rồi :D
Tóm lại về cơ bản là phải chơi với anh Gốc-Gờ ,tiếp đến phải nghiền,phải ngẫm ,phải đọc đến toét cả mắt ,tiếp đến muốn chạy tốt thì ko thể ko có anh Oa Sing Tơn đẹp zai hehe :D ,chốt hạ là phải mang tiền ra làm tiền ,nghịch lí quá nhỉ @@

Tóm lại về cơ bản là phải chơi với anh Gốc-Gờ ,tiếp đến phải nghiền,phải ngẫm ,phải đọc đến toét cả mắt ,tiếp đến muốn chạy tốt thì ko thể ko có anh Oa Sing Tơn đẹp zai hehe :D ,chốt hạ là phải mang tiền ra làm tiền ,nghịch lí quá nhỉ @@
coi như 1 tháng bớt đi 6$ = 1 ngày cap thôi mà bác :p

cạp bục mặt ra mà vẫn phải bỏ $ để đc cạp:binhsua21:

Các cụ hay nói : Trong cái khó thì sẽ ló cái khôn ,thời buổi bây giờ muốn cái khôn ló ra thì phải có $ mà muốn có tiền thì phải Cạp mà muốn Cạp lại khó quá ,ối zời ơi luẩn quà luẩn quẩn đau hết cả đầu :D

với những ai vẫn vào cap soft đc thì tình hình vô cùng sáng sủa, 3 acc pri 4 đánh buổi sáng max speed ~1000cap/h như hum nay từ lúc bắt đầu chơi cap đến h mình mới đc thưởng thức :binhsua20:

với những ai vẫn vào cap soft đc thì tình hình vô cùng sáng sủa, 3 acc pri 4 đánh buổi sáng max speed ~1000cap/h như hum nay từ lúc bắt đầu chơi cap đến h mình mới đc thưởng thức :binhsua20:
thì bây giờ nó ít người cạp rùi mấy cậu còn dùng đc soft tha hồ mà hạ pri nhé, chỉ khổ ai dung VNPT như tôi:binhsua20:

6h==>8h45 code ra không kịp thở, muỗi chích mà không dám gãi, bạn gái gọi mà không dám nghe. Chơi pix riết chắc mất bồ we'.:binhsua78:

Trang chủ vẫn vào bình thường mà các bạn. Mình dùng mạng EVN :)
Rồi cũng có ngày tới bạn thui à, khỏi lo !
@ Dùng UltraSuf sao ko vào được MMO4VN vậy mấy pa ??? web khác vẫn vào được ?

6h==>8h45 code ra không kịp thở, muỗi chích mà không dám gãi, bạn gái gọi mà không dám nghe. Chơi pix riết chắc mất bồ we'.:binhsua78:
ước gì mình đc như anh ấy( mình dùng VNPT gì chỉ biết nhìn các bác cạp cạp thui, hix)

ước gì mình đc như anh ấy( mình dùng VNPT gì chỉ biết nhìn các bác cạp cạp thui, hix)
Mình cũng VNPT ne`.Không biết mai mốt có bị như các bạn không.Dái trời dái phật đừng bị:binhsua21:,mình còn phải nuôi mẹ già em nhỏ nữa.

Tình hình là đột nhiên sáng nay ko vào được trang chủ của Pixprofit
Nghe nói chỉ có mạng cáp quang với Dcom 3G mới làm việc được
Không biết thế nào đây nhỉ ... bao giờ mới làm việc đc đây

hai hôm nay hạ pri vô cùng khó khăn, sáng nay tạo 4 id test, mỗi id dc 450code, sai nhieu nhất co 6code mà pri nhảy 6,6,8,8
các bạn ko vào dc pix thì thử reset lai modem xem, hôm nọ mình cũnng bị như thế reset modem lại thì vào dc bình thường

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week