Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
từ hôm qua tới giờ có lập đc tài khoản PIX đâu.lập xong chả thấy mail confirm thì làm ăn gì:(

Update cho anh em tin đây =!=

7h đến giờ :D!

Mấy cậu gõ nhanh thật đấy! :)

mình thì soft maytram no van load hình nhưng ko hiện lên
vào acc chính thì đã thấy bị timeout mất mấy cái rùi
vậy là thoát vội ra lun

---------- Post added at 10:17 AM ---------- Previous post was at 10:16 AM ----------

lúc sau pri từ 0 đã tăng lên 6 :(

Maytram lại lỗi Not Found như tối qua rùi. Chờ đợi thôi. Login đc thì nó cũng load chậm lắm. Như rùa bò ý

maytram mình vẫn làm bình thường từ 8h sáng tới giờ, đội hình 1 1 2 load ko kịp thở, pix nhanh lại rùi !

maytram mình vẫn làm bình thường từ 8h sáng tới giờ, đội hình 1 1 2 load ko kịp thở, pix nhanh lại rùi !
Của mình load chậm, chắc là đến thời kì khủng hoảng của mình rồi :D , lúc mọi người gặp trục trặc thì mình lại ok ko vẫn đề gì, bây giờ mọi người ok thì mình ngồi ngáp vậy :))

giờ thấy soft xiao gõ tốt hơn asia, asia thì có thể thời gian chờ là 1s còn xiao cứ vèo vèo. đội hình 1 1 0

nhà mình lại bị lỗi
Not Found
The requested URL /CatDog_new.php was not found on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

--------------------------------------------------------------------------------

Apache/2.2.17 (Unix) mod_ssl/2.2.17 OpenSSL/0.9.8e-fips-rhel5 mod_auth_passthrough/2.1 mod_bwlimited/1.4 FrontPage/5.0.2.2635 Server at freepixprofit.co.cc Port 80

ko biết do máy hay do maytram đây :(( chán quá. Thui đi ngủ vậy

sáng ra log vào máy trạm mấy acc mà không load code nào. tưởng dính chướng ban ip. down về thử xiao ver mới không ngờ lại ok rồi. mừng quá

mọi người vẫn làm việc bình thướng với MT, hôm nay tới mình bị điện. không biết tại lí do gì nửa.

Mới ngủ 1 giấc dậy, maytram chó mèo nhà mình vẫn load oki mà ??? à, mình vẫn đang fake IP đó nha, IP mình vnpt bị bann mà !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week