Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Sao mình nghỉ có nửa tháng mà Pix đã ra thế này rồi, còn làm ăn gì nữa

Em nghe giang hồ đồn là có cách mới vào pix không fake IP mà cũng không sợ ban IP đó là: Tìm cách quen một người nước ngoài, châu Âu hay US càng tốt nhưng bắt buộc phải có máy tính nối mạng internet, rồi lúc các bác muốn gõ thì nhờ họ bật máy tính của họ lên và mở teamview. Sau đó các bác kết nối bằng teamview rồi đăng nhập pix trên máy tính của họ, khi gõ nó có style giật giật rất vui vừa gõ cáp vừa relax. Các bác thử xem được không? Có thể đây là giải pháp tối ưu chăng?

Em nghe giang hồ đồn là có cách mới vào pix không fake IP mà cũng không sợ ban IP đó là: Tìm cách quen một người nước ngoài, châu Âu hay US càng tốt nhưng bắt buộc phải có máy tính nối mạng internet, rồi lúc các bác muốn gõ thì nhờ họ bật máy tính của họ lên và mở teamview. Sau đó các bác kết nối bằng teamview rồi đăng nhập pix trên máy tính của họ, khi gõ nó có style giật giật rất vui vừa gõ cáp vừa relax. Các bác thử xem được không? Có thể đây là giải pháp tối ưu chăng?

ôi trời,thế thì thuê cái VPS còn hơn. mà sao mình dùng FPT vẫn gõ bình thường nhỉ, chằng cần fake phiếc gì cả.hên thế.:D

MẤY bác update tình hình đê.spam hoài vào xem chả biết tình hình ntn để còn chiến.nản=((

nói chung là vẫn tạm ổn

Pix và maytram vẫn ngon mà, la làng gì thế mấy pác ?

ôi trời,thế thì thuê cái VPS còn hơn. mà sao mình dùng FPT vẫn gõ bình thường nhỉ, chằng cần fake phiếc gì cả.hên thế.:D
FPT chưa bị ban ip mà
anh em chuyển sang fpt mà xài
có thằng bạn đang lắp mạng fpt ai cần pm nhá 0126607447 ( quảng cáo ké ) =))

TÌnh hình đội hình 4 4 2 2 đang load như xe tăng lội nước :binhsua160: anh em có làm gì thì làm chút rồi gõ, ngồi nhìn mà muốn ngủ gục :binhsua160:

Up cho bạn nào chưa biết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week