Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
haiz!!! sao mà đen thế không biết nữa VNPT vừa sửa đc thì pix lại chậm như con ma ấy

do là do pix, thảo nào lại load chậm thế, mình cũng dùng 4acc pri 0 mà ko ăn thua gì, vẫn phải ngồi chờ , haizzzz

từ 4h pix load chậm, trước đó load ổn vs 2 con pri 0

hjc, pri 0 tăng vọt lên 6 huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

---------- Post added at 05:14 PM ---------- Previous post was at 05:12 PM ----------

mình mới tham gia gõ pix lần đầu tiên, trưa nay ngồi gõ gần 4 tiếng được 3$, và mới pay xong qua LR, các bạn cho mình hỏi khi nào tiền sẽ về tới tài khoản LR vậy các bạn

---------- Post added at 05:16 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

ah, theo các bạn với giả cả hiện nay, thì chúng ta nên pay qua LR hay WMZ, bởi vì theo mình LR giá cao hơn WMZ và lai dễ bán và trao đổi nữa

bác nào xài soft asian không.sao hồi chiều login trang chủ để add ID mà không đc vậy ta:-/

hjc, pri 0 tăng vọt lên 6 huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

---------- Post added at 05:14 PM ---------- Previous post was at 05:12 PM ----------

mình mới tham gia gõ pix lần đầu tiên, trưa nay ngồi gõ gần 4 tiếng được 3$, và mới pay xong qua LR, các bạn cho mình hỏi khi nào tiền sẽ về tới tài khoản LR vậy các bạn

---------- Post added at 05:16 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

ah, theo các bạn với giả cả hiện nay, thì chúng ta nên pay qua LR hay WMZ, bởi vì theo mình LR giá cao hơn WMZ và lai dễ bán và trao đổi nữa

LR thì giá cao hơn WMZ nhưng dạo này LR đang có vấn đề nên pix pay về LR chậm lắm, chắc phải mất vài ngày, bạn dùng WMZ thi sê đc pay nhanh lắm, sáng yêu cầu pay thì chiều 1,2h là tiền về tài khoản rồi

đội hình 3 con 4 1 con 5 1 con 6 >> không load đc 1 hình nào !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week