Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Ko out ? maytram bị lỗi mà ko out? hay là acc ko out đc đó bạn ơi >"< tăng pri giờ nè >"<

tình hình là nghe mấy cậu nói mt bt trở lại nhưng khi mình out ra và log vào lại thì bị lỗi 404 =.=
ai chỉ cách khắc phục với :((
làm sao mà capcap đây

Chài ơi, máy trạm lại sập rồi >"< còn thiếu 0,3$ nữa là đủ 12$ mà lại thế này ,đời quá đen :((

các bác cho tớ hỏi...tối wa cạp cong xương sống được 1$..sáng hớn hỏ mở acc ra..thấy .............pri 9 (3 acc)....ko biết phải làm sao..proup mình đã dầy...tớ có thể xóa acc con đó roi add acc con khác trong cùng 1 proup dc không z...time out là thế nào z các bác..có ảnh hưởn lắm không

các bác cho tớ hỏi...tối wa cạp cong xương sống được 1$..sáng hớn hỏ mở acc ra..thấy .............pri 9 (3 acc)....ko biết phải làm sao..proup mình đã dầy...tớ có thể xóa acc con đó roi add acc con khác trong cùng 1 proup dc không z...time out là thế nào z các bác..có ảnh hưởn lắm không
Xóa đi rồi cày acc chủ lên 3$ rút :D, chịu khó cày cho nó xuống Pri mà gõ tiếp đi bạn. Group mới chỉ có 5 invite thì dismiss ra là hết đấy!
Lý do lên Pri thì còn chưa rõ hết, nhưng timeout chắc chắn sẽ làm tăng Pri rồi, vì ko như vậy thì trang chủ nó chẳng treo cái thời gian đếm ngược 30s làm gì cho nó vướng :-s

Last edited by a moderator:
1acc chủ mak lên 3$ chac tớ chet wa các bác..tối wa cạp lúc 1h sáng...thấy code ra không kịp tay lun...không biết pri9 lúc đó có ra code thường không z

pri 9 chắc 2 tiếng nó ra 1 code.cứ ngủ 1 giấc rồi dậy gõ code đó rồi lại tiếp tục như thế.12h bắt đầu ngủ thì đến sáng bạn cứ yên tâm vì đã có cái vốn là 3 code.:D

các bác ơi giờ dùng soft nào để cạp cạp vậy? chỉ em với em đi du lịch 2 tuần về không vào đc soft luôn. em dùng mạng VNPT

Các pro nói sao mà mình thấy máy mình vẫn vào cạp bình thường mà không cần fakeip gì hết àh !
Sao mà người bị ban người laik không kì vậy ? )mình mới chơi đc mấy hôm giờ đang chờ tiền về xem thử ra thế nào) :)

Update tình hìh pix thui mấy pa, chuyện khác ra topic khác !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week