Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
sao lr vẫn chưa thấy huhu
Bạn ráng chờ lr chac khoảng 1 tuần đó in tâm đi

---------- Post added at 01:00 PM ---------- Previous post was at 12:59 PM ----------

Anh em ơi miếng ăn của chúng ta đã trơ lại rồi hehehehe mọi người chuẩn bị làm việc lại di

kakaka WMZ ve rui` bà con ơi. ZZZ

Last edited by a moderator:
PIX ĐÃ THANH TOÁN TRỞ LẠI. NÓ CẤM SỬ DỤNG PHẦN MỀM LÀ ĐÚNG. VÌ THẾ CÁC BẠN ĐỪNG LOG ACC CHÍNH VÀO LÀM VIỆC NHÉ. HÔM QUA ĐỨA EM MÌNH GÕ THỬ 4id PHỤ CÒN ID CHÍNH VỨT ĐÓ KO VÀO. 10H ĐÊM QUA RÚT 7$ HÔM NAY ĐÃ THẤY NHẬN ĐƯỢC. CÓ THỂ SAU ĐỢT NÀY SẼ KO ÍT BẠN BỊ BANED ACC VÌ SỬ DỤNG SOFT ĐÂU

CŨNG CÓ THỂ CÓ LÝ DO SAU.
1. BÊN NÓ HẾT TIỀN NÊN THANH TOÁN CHẬM .
2. CẤM SỬ DỤNG SOF LÀ CHÍNH XÁC 100%. NÊN HẠN CHẾ LOG ID CHÍNH VÔ SOFT. LÂU LÂU LÊN WEB GÕ 1TIENG.
3. CŨNG CÓ THỂ NÓ ĐANG ĐÀ SUY YẾU VÌ TRONG VÒNG 1 THÁNG SẢY RA NHIỀU SỰ CỐ QUÁ.

PIX ĐÃ THANH TOÁN TRỞ LẠI. NÓ CẤM SỬ DỤNG PHẦN MỀM LÀ ĐÚNG. VÌ THẾ CÁC BẠN ĐỪNG LOG ACC CHÍNH VÀO LÀM VIỆC NHÉ. HÔM QUA ĐỨA EM MÌNH GÕ THỬ 4id PHỤ CÒN ID CHÍNH VỨT ĐÓ KO VÀO. 10H ĐÊM QUA RÚT 7$ HÔM NAY ĐÃ THẤY NHẬN ĐƯỢC. CÓ THỂ SAU ĐỢT NÀY SẼ KO ÍT BẠN BỊ BANED ACC VÌ SỬ DỤNG SOFT ĐÂU

CŨNG CÓ THỂ CÓ LÝ DO SAU.
1. BÊN NÓ HẾT TIỀN NÊN THANH TOÁN CHẬM .
2. CẤM SỬ DỤNG SOF LÀ CHÍNH XÁC 100%. NÊN HẠN CHẾ LOG ID CHÍNH VÔ SOFT. LÂU LÂU LÊN WEB GÕ 1TIENG.
3. CŨNG CÓ THỂ NÓ ĐANG ĐÀ SUY YẾU VÌ TRONG VÒNG 1 THÁNG SẢY RA NHIỀU SỰ CỐ QUÁ.
các cậu cứ đoán mò. cứ mail cho admin của nó rồi hỏi này hỏi nọ. Nó cấm làm soft là đúng rồi. xài đồ lậu mà cứ đòi quyền lợi này nọ, nó tức lên ban id là phải rồi. Đúng là "lạy ông tôi ở bụi này" chịu nổi không.

các cậu cứ đoán mò. Cứ mail cho admin của nó rồi hỏi này hỏi nọ. Nó cấm làm soft là đúng rồi. Xài đồ lậu mà cứ đòi quyền lợi này nọ, nó tức lên ban id là phải rồi. Đúng là "lạy ông tôi ở bụi này" chịu nổi không.

ui zoi Ơi tỪ lúc bẠn chƯa biẾt capcha là gì thì thẰng admin pix nó biẾt mỌi ngƯỜi dùng soft rỒi

Vớ vần nhỉ soft hay web thì vẫn cứ là gõ chả qua soft chỉ là phần mềm hỗ trợ để mình đỡ nhấn alt+tab mỏi tay thôi chớ có phải là phần mềm cheat hack đếch gì của nhà nó đâu mà nó cấm mình???!@? Mình sài soft thì hiệu suất làm việc của mình tăng lên! Lợi nhuận của thằng admin đương nhiên cũng tăng lên! Đếch gì nó lại cấm mình sài soft?? Thánh họ nhà nó thằng ngu!

Mới ngủ trưa dậy vào forum thấy anh em hăng hái lại mình vui thiệt ... Nhưng chưa gì Group mình đã mất đi mấy IDs ... trong lúc khó khăn mình ứng trước cho mọi người mà giờ lại bỏ ra đi ... 1k code exchange nữa thì 19k đâu phải là bóc lột quá đâu ... :| Các bạn chỉ việc quất rồi lấy tiền thui mà

thế là ngủ dậy wmz đã về, còn LR thì vẫn chưa thấy
tình hình bây giờ thế nà các pác, pri 3 co load ko vậy

ui zoi Ơi tỪ lúc bẠn chƯa biẾt capcha là gì thì thẰng admin pix nó biẾt mỌi ngƯỜi dùng soft rỒi
Chẳng phải nó biết mà ai cũng có thể biết được ấy chứ :D, đen thì bị banned thui, chứ cứ soft mà gõ chứ nó chả hơi đâu đi rà hết được hàng triệu acc :p . Cứ soft làm, ban cái này làm cái khác chứ sợ nó lên web gõ có mà mệt :">

buồn quá, ae có proof rồi mà mình chưa thấy đâu. đợi mãi mà 2 acc vẫn chưa pay acc nào.
số lận đận thật. từ lúc làm pix tới giờ vẫn chưa chuyển đc đồng nào về vnd đây :(
Chẳng phải nó biết mà ai cũng có thể biết được ấy chứ :D, đen thì bị banned thui, chứ cứ soft mà gõ chứ nó chả hơi đâu đi rà hết được hàng triệu acc :p . Cứ soft làm, ban cái này làm cái khác chứ sợ nó lên web gõ có mà mệt :">
chẳng nhẽ mình đã bị nó ghét nên ban bằng sạch 1 dây acc sao :(

buồn quá, ae có proof rồi mà mình chưa thấy đâu. đợi mãi mà 2 acc vẫn chưa pay acc nào.
số lận đận thật. từ lúc làm pix tới giờ vẫn chưa chuyển đc đồng nào về vnd đây :(

chẳng nhẽ mình đã bị nó ghét nên ban bằng sạch 1 dây acc sao :(
nó cũng gét tớ nè bạn...pùn gê..chắc chậm thôi đấy

Ơ.. Lạ thế nhấy !!! Soft với Web Pix lại mất chó mèo rồi =)) !!! Quả này ra đảo ở hết

cái thằng pix này nó điên đủ kiểu,tháng này là tháng ăn cháo ăn cám của ae hay sao ak

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week