Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Anh em ráng đợi để, chắc nay mai là MT update chứ gì.

Nếu gõ PIx mà xài được nhiều phần mêm như MT, xiao,... thì gõ kolo hay qlink sử dụng những phần mềm nào là tốt các bác nhỉ?

Kolo thì vẫn có soft xiao mà, còn qlink hình như giờ nó không ra soft nữa rồi.
Vậy là với pix và kolo thì xài soft còn qlink bắt buộc phải lên web đúng không cậu?

Bác nói đúng lúc mình cần thì chẳng thấy đâu ? Cứ kêu người VN dùng hàng VN thì để cho ae dân Cap cap chết đói ak ???:binhsua33:
Nghĩ kĩ trước khi phát biểu nhé bạn :) Đã dùng free rồi mà đòi hỏi nhiều quá ,thế các cậu ăn đc còn người ta hít không khí mà sống à ?

Em xài soft asian cho 2acc pri 1 và 2. Cứ được 1 lúc là lại đứng im, không hiện capt để đánh. Mặc dù 2acc đều trong tình trạng waiting. Khoảng 10s sau mới hiện capt, mà là capt error, rồi lại load tiếp bình thường. Bị như thế liên tục nên tốc độ load chậm hẳn. Có bác nào bị như em không chỉ em cách khắc phục với!!!

Nghĩ kĩ trước khi phát biểu nhé bạn :) Đã dùng free rồi mà đòi hỏi nhiều quá ,thế các cậu ăn đc còn người ta hít không khí mà sống à ?
Bạn thử xem có soft nào của VN xài dc không ? Nếu soft VN xài dc và bán cho ae như xiao hay asian thì mình sẽ xài hàng VN ! Thế bảo người Việt dùng hàng Việt ???? Dùng bằng niềm tin ah .....:binhsua33:

hiện tại PIx load thế nào mọi người

Bạn thử xem có soft nào của VN xài dc không ? Nếu soft VN xài dc và bán cho ae như xiao hay asian thì mình sẽ xài hàng VN ! Thế bảo người Việt dùng hàng Việt ???? Dùng bằng niềm tin ah .....:binhsua33:
Bắt đầu có mâu thuẫn rồi đây, đừng xảy ra đại chiến TG thứ 3 nhé.

Có ai đăng ký tài khoản mới ở pix được không vậy, 2 ngày rồi mà ĐK không được. Có vài người nói dự án pix sắp hết rồi, chắc có lẻ thế quá

em đang ký cách đây 1 tuần, mới nhận được mail kích hoạt hôm qua. Đợi dài cả cổ.

Có ai đăng ký tài khoản mới ở pix được không vậy, 2 ngày rồi mà ĐK không được. Có vài người nói dự án pix sắp hết rồi, chắc có lẻ thế quá

vẫn đăng ký bình thường mà bạn, tối qua mình reg đến 13acc luôn.:binhsua166:

---------- Post added at 02:51 PM ---------- Previous post was at 02:51 PM ----------

hiện tại PIx load thế nào mọi người

pic đang ngon, đội hình 001 không có thời gian chờ.

---------- Post added at 02:51 PM ---------- Previous post was at 02:51 PM ----------

cậu reg = mail nào thế có fake ip ko ??? sao hôm qua đến giờ tớ ko nhận đc active mail ??

BẠN DÙNG SOFT NÀO THẾ? NHÂN TIỆN CÓ CÁI PROXY NÀO NGON KO? CHO M XIN, M DÙNG XIAO LOAD CHẬM KINH QUÁ :binhsua122:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week