Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Tình hình là em vẫn bị như cũ các pác ạ, không vào được workplace, làm trên soft thì nó loading mãi thôi, acc em pri1. Kiểu này hoài sao em gõ được vốn đây :((. Có pác chỉ em reset modem, làm rồi cũng ko hiệu quả ạ, mà nó hay dở chứng, lúc 8h tối gõ thì ok, giờ lại ko gõ được, trưa gõ cũng không được, trong khi mấy pác bảo 0h-4h sáng gõ ngon. Em đang chán quá đây ạ, định tranh thủ mấy ngày hè kiếm chút ít mà như thế này

bác down bản dành cho IP bị block và bản IP ko bị block. lúc nào load ko đc thì bác lại dùng bản kia, đảm bảo ok ngay.

Tình hình là 1 acc group 7$ chưa trừ balance, còn acc kia 5$ đã trừ balance nên yên tâm, còn 7$ nghi quá, ko biết nó pay ko đây. Payout qua LR nhé, 1 acc đã trừ, còn acc kia ko ko biết nguyên nhân hay có bạn nào bị giống mình hok.

Balance
updated periodically, not immediately

7.074

Attention! Be careful choosing your PayPal option. Wrong (incorrect) choise may lead to the payment hold and you won't get your payment.
Payment in progress, will be done to:

Payment system:
Liberty Reserve
Account:
U3118xxx

từ 5h30 đến 6h30 pri 4 tui load ầm ầm mà, test con 4 vế 0, kéo con 3 về rùi mà, !

Pri 3 bắt đầu load chậm rồi :) giờ chắc 0,1 mới chiến đc

Load vẫn túc tắc nhưng dính chưởng này rồi :(

Tình hình là pixprofit nó chưa trừ balance từ ngày 28/7. Tớ sợ thằng pix chơi dạng ko pay cho những ai làm soft, ai có bị trường hợp thế này ko.

Bằng chứng nè, đưa cho rồi:

Balance
updated periodically, not immediately

8.876

Attention! Be careful choosing your PayPal option. Wrong (incorrect) choise may lead to the payment hold and you won't get your payment.
Payment in progress, will be done to:

Payment system:
Liberty Reserve
Account:
U3118611

You can change your payments settings on 'Preferences' page
If you have any questions, contact admin via [email protected]. Persons contacting our paym

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week